livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีใครอยู่ไม๊คะ

Go down 
BEEBEE
Dre@m
mhuupleja
pim_d
YoYo
joy
Mamu
Pojjie
du
je@b..juju
Mashiangel
Sweety_Icy
Down2Earth
nidnoi
Sweet_Devil
momay
koyyo
Admin
Sweety_kaew
TANG-OH
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 4:18 pm

du พิมพ์ว่า:
ว้าว ว้าว ว้าว คุณ Sweety_kaew และคุณ Sweety_icy น่ารักจังเลย ขอเบอร์หน่อยดิ จะชวนไปกินเมี่ยงคำลานพระรูป(ยังมีอีกป่าวไม่รุ)
rabbit

กรี๊ดดดดดดดดดด..น้อง Sweety_ icy พวกเรามีสมาชิกมาขอเบอร์ด้วยล่ะ..
ชื่อน่าร้ากกกกกกกกกก..น่ารักกกกกกกกกกกกก..

ว่าแต่น้อง Sweety_icy ไปกินเมี่ยงคำกับคุณ Pokoyo คนเดียวน๊า
Sweety_kaew ขอบายง่ะ..
เพราะอย่างเค้า..ต้องไฮ้โซ..ไฮโซ เท่านั้นค่ะ..อิอิ.. Laughing

พี่ๆๆๆๆ..แล้วบอกด้วยซิค่ะ..โสดหรือป่าว..
เป็นสารถีส่วนตัวเนี่ย..แสดงว่า..โสดหรือป่าว..
ขึ้นไปข้างบน Go down
du
New
New
du

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 4:25 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:

กรี๊ดดดดดดดดดด..น้อง Sweety_ icy พวกเรามีสมาชิกมาขอเบอร์ด้วยล่ะ..
ชื่อน่าร้ากกกกกกกกกก..น่ารักกกกกกกกกกกกก..

ว่าแต่น้อง Sweety_icy ไปกินเมี่ยงคำกับคุณ Pokoyo คนเดียวน๊า
เพราะอย่างเค้า..ต้องไฮ้โซ..ไฮโซ เท่านั้นค่ะ..อิอิ.. Laughing

พี่ๆๆๆๆ..แล้วบอกด้วยซิค่ะ..โสดหรือป่าว..
เป็นสารถีส่วนตัวเนี่ย..แสดงว่า..โสดหรือป่าว..

เมี่ยงคำพระรูปนี่แหล่ะไฮโซสุด ๆ เลยนะในยุค 2500 ก่า ๆ ต้องเป้นผู้ดีมีอันจะกินนะถึงทำได้
โสดทั้งแท่งคะ ถาม admin ดูได้นะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 4:49 pm

เมี่ยงคำพระรูปนี่แหล่ะไฮโซสุด ๆ เลยนะในยุค 2500 ก่า ๆ ต้องเป้นผู้ดีมีอันจะกินนะถึงทำได้
โสดทั้งแท่งคะ ถาม admin ดูได้นะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกก..ๆๆๆ..555++ ..ฮ่าๆๆๆๆ..โสดทั้งแท่ง..(คิดลึกง่ะ)..
อย่าให้นู๋ต้องลำบาก หัวเราะคนเดียว หน้าคอมฯ ซีค่ะ..
ที่ออฟฟิสเค้ายิ่งพากันว่า..แก้วติ๊งต๊องอยู่..
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 5:12 pm

สวัสดีตอนเย็นๆ ค่ะ
กลับบ้านกันหมดรึยังคะ
กว่าจะได้เข้ามาทักทายอีกที ก็เย็นแล้ว
รีบปั่นรายงานให้เสร็จ อาทิตย์หน้ามีเดินทางค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:15 pm

ว้าว ว้าว ว้าว คุณ Sweety_kaew และคุณ Sweety_icy น่ารักจังเลย ขอเบอร์หน่อยดิ จะชวนไปกินเมี่ยงคำลานพระรูป(ยังมีอีกป่าวไม่รุ)
rabbit

ครีเอทสุดๆ . . ลงทุนมั่กๆ . . ทุ่มทุนสร้างเจง เจง . . .

เอาเหตุการณ์เมื่อ 20 ปีที่แล้วมาคุยได้งัยเนี่ย . .

พลัดหลงกระจกเข้ามารึป่าวค๊า คุณหลวง . . ขา

อิชั้นล่ะขำ . . อีตรง ว้าว ว้าว ว้าว นี่แหละ . . แดะได้อิกง่า . . เอิ๊กกกกก

lol!
http://livingroom.forum4her.com
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:15 am

Admin พิมพ์ว่า:
:rabbit:

ครีเอทสุดๆ . . ลงทุนมั่กๆ . . ทุ่มทุนสร้างเจง เจง . . .

เอาเหตุการณ์เมื่อ 20 ปีที่แล้วมาคุยได้งัยเนี่ย . .

พลัดหลงกระจกเข้ามารึป่าวค๊า คุณหลวง . . ขา

อิชั้นล่ะขำ . . อีตรง ว้าว ว้าว ว้าว นี่แหละ . . แดะได้อิกง่า . . เอิ๊กกกกก

:lol!:

แซวกันเองก็ได้นะคะ....อิอิ :D
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:45 am

สวัสดีตอนเช้าค๊า...พี่น้องคนสวยๆๆ (โอ๊ะ..มีคนหล่อด้วย)..ทุกคนนะค่ะ

ไม่รู้จะทักทายกที่กระทู้ไหนดี..ตรงนี้เลยล่ะกันนะค่ะ..

อาหารเช้าวันนี้ - ข้าวเหนียวดำ หมูฝอย ค๊า...หิวๆๆๆๆๆ..เคี้ยวไม่ทันใจความอยากแล้วค่ะ.. Laughing
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 8:39 am

ไม่ใช่ย่ะ ยัยแก้ว . . อันนี้เอาไว้แนะนำตัวเฟ้ย . .

ย้ายสถานที่ด่วน!!! lol!
http://livingroom.forum4her.com
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 9:55 am

ไม่ใช่ย่ะ ยัยแก้ว . . อันนี้เอาไว้แนะนำตัวเฟ้ย . .

ย้ายสถานที่ด่วน!!! lol!

555+++มั่วทุกกระทู้.. rabbit
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:25 am

น้องโอ กับหมอต๊อบ กับพี่จอย งานยุ่งกันหมดเลยแฮะ...

cat
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:25 am

สวัสดีตอนเช้าค๊า...พี่น้องคนสวยๆๆ (โอ๊ะ..มีคนหล่อด้วย)..ทุกคนนะค่ะ

ไม่รู้จะทักทายกที่กระทู้ไหนดี..ตรงนี้เลยล่ะกันนะค่ะ..

อาหารเช้าวันนี้ - ข้าวเหนียวดำ หมูฝอย ค๊า...หิวๆๆๆๆๆ..เคี้ยวไม่ทันใจความอยากแล้วค่ะ.. Laughing

ฟังแล้ว หิวๆๆๆๆๆ cheers
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:36 am

แนะนำตัวกันพอแล้วนะยะ . .

เชิญกลับไปเสวนาที่ห้อง สัพเพเหระ ได้แล้วค่ะ ..

ต้องให้มากวาดต้อนอยู่เรื่อย เลยนะ . .

scratch . . . เกาจนผมร่วงหมดหัวแล้วเนี่ย!!! อิ อิ

king king
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:09 am

แนะนำตัวกันพอแล้วนะยะ . .

เชิญกลับไปเสวนาที่ห้อง สัพเพเหระ ได้แล้วค่ะ ..

ต้องให้มากวาดต้อนอยู่เรื่อย เลยนะ . .

scratch . . . เกาจนผมร่วงหมดหัวแล้วเนี่ย!!! อิ อิ

king king

ไล่ยังงัย..เราก้อจะอยู่.. geek
ต้อนยังงัย..เราก้อจะสู้..555++

น่าฉงฉานเนอะ..ขนาดผมร่วมหมดหัว..ยังปัดแก้มแดงอ่องต่อง..ติดดอกไม้ได้อีกด้วย.. afro
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:22 am

อ๊ะ . . ไม่ได้สิ . . ยัีงไงก็ต้องสวยไว้ก่อน . .

ไม่มีผม ก้อเอาดอกไม้มาแปะไว้แทน... พอกล้อมแกล้มไป . . หิ หิ bounce

กรี๊ดดดดดดดดด ด ด . . นี่มานกาทู้แนะนำตัวนะยะ . .
TANG-OH
New
New
TANG-OH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 1:04 pm

โหย สาวๆ ที่นี่แนะนำตัวได้ว่องไวปานกามนิตหนุ่ม
อ่ะๆๆ แนะนำตัวด้วยคน ก็ชื่อตั้งโอ๋นะคะ
ยังโสด เตรียมแต่งงานค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Twisted Evil
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 1:12 pm

อ้าว Exclamation คนตั้งกระทู้ เพิ่งแนะนำตัวเหรอคะ ..

แล้วที่จาแต่งเนี่ย . . รอบหนายค๊า คุณน้องงงง ง ง . . .

แถมยังโสดอิก . . . scratch

cherry cherry
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:05 am

555+

ท่านแอทมึน เกาศรีษะใหญ่แล้ว

ห้องสัพเพ นะค่ะ ^^; เอ้าจัดไป
TANG-OH
New
New
TANG-OH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jun 18, 2009 4:20 pm

อ้าว Exclamation คนตั้งกระทู้ เพิ่งแนะนำตัวเหรอคะ ..

แล้วที่จาแต่งเนี่ย . . รอบหนายค๊า คุณน้องงงง ง ง . . .

แถมยังโสดอิก . . . scratch

cherry cherry

แต่งใหม่กะผู้ชายคนเดิมได้ป่ะคะ หุหุหุ geek
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jun 19, 2009 2:52 pm

สวัสดีพี่ ๆ ทุกคนค่ะ

น้องใหม่ค่ะ ชื่อ "น้องพจ" นะคะ

อายุ 20 ต้น ๆ เองค่ะ Embarassed
(หยุดนับมาหลายปีแย้ว)

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่จอย พี่ดู๋ พี่แก้ว พี่ต๊อบ พี่ก้อย พี่โอ๋ พี่โอ พี่เจี๊ยบแคท พี่เจี๊ยบจูลี่ พี่เมย์ พี่นิดหน่อย พี่ไอซ์ แล้วก็พี่ . . . (ครบยังหว่า จำไม่ได้ อิอิ)

พี่ ๆ น่ารักทุกคนเลยนะคะ ดีใจที่ฟ้าส่งเราให้มาเจอกันที่นี่ค่ะ
(อ้วกกกก Sad )

อ้อ !! Admin ฝากบอกว่าวันนี้คุณแอด log in ไม่ได้ค่ะ
ทุกคนไม่ต้องเป็นห่วงนะคะ
ทางบอร์ดให้อภัยคุณแอดเมื่อไหร่ เค้าคงให้เข้ามาได้น่ะค่ะ อิอิ

ไปแย้ว ฟิ้ววววววว!!!!! Laughing
Mamu
New
New
Mamu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 21, 2009 6:00 pm

หวัดดีจ้า เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ได้ฤกษ์เข้ามาสักที ว่าจะโทรไปขอแผนที่ทางเข้ากะยัยแก้วซะแล
joy
Silver
Silver
joy

: 53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeMon Jun 22, 2009 10:03 am

555+ ในที่สุด ยัยพจน์ กะ ยัยแหม่ม ก้อมาแย้ว . .
Mamu
New
New
Mamu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeMon Jun 22, 2009 9:14 pm

มาช้ายังดีกว่าไม่มา drunken
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:47 am

มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 Shinjang1[img][/img][img][/img]

ยินดีต้อนรับอีกครั้งค่า . . . อิ อิ
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 9:24 pm

สวัสดีค่ารุ่นพี่ทุกคน Very Happy
อิอิ เข้ามาทีหลัง อิชั้้นก็ขอเหมาว่าเป็นรุ่นน้องไปเลยละกันนะคร๊า
อายุอานามไม่ต้องนับ เพราะนับทีไรนับถึงแค่ยี่สิบกว่า ๆ ทู๊กที cheers
เพิ่งจะจบการศึกษาระดับประกาศนียบัตรหมาด ๆ ๆ เพราะเพิ่งสอบเสร็จวิชาสุดท้ายวันนี้เองค่ะ แต่ใบประกาศต้องรอรับอีกทีกลางเดือนค่ะ jocolor
เอาไว้จบแล้ว เรียนจบกลับไป คงมีโอกาสฉลองส้มตำ ที่บ้านคุณแอดมินนะคร๊า geek
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:04 am

ดีใจด้วยน๊า เรียนจบแล้ว
เด๋วพี่เลี้ยงส้มตำ.. ด้วยความยินดีอย่างยิ่งเลยค่า . . น้องโย
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 11:42 am

joy พิมพ์ว่า:
ดีใจด้วยน๊า เรียนจบแล้ว
เด๋วพี่เลี้ยงส้มตำ.. ด้วยความยินดีอย่างยิ่งเลยค่า . . น้องโย

ขอบคุณค่ะพี่จอย อิอิ...นึกแล้วน้ำลายสอ tongue
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 11:44 am

โชคดีจัง ขึ้นหน้าใหม่กะเค้าแร้ววววววววว lol!
du
New
New
du

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 9:02 am

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ... น้องโย .

แต่บอร์ดนี้ กรี๊ด มะค่อยไหวอ่ะ . .แป๊บเดียวกรี๊ด แป๊บเดียวกรี๊ด . . คอแห้งพอดี . .เอิ๊กกกกกกกก
pim_d
New
New
pim_d

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 10:23 am

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน

หนูพิมพ์เองค่ะ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 10:46 am

pim_d พิมพ์ว่า:

ดีจ้า :D
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:10 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ... น้องโย .

แต่บอร์ดนี้ กรี๊ด มะค่อยไหวอ่ะ . .แป๊บเดียวกรี๊ด แป๊บเดียวกรี๊ด . . คอแห้งพอดี . .เอิ๊กกกกกกกก
Laughing พี่ดู๋มากรี๊ดจริง ๆ หรือพี่จอยใช้ login พี่ดู๋คะเนี่ย กร๊๊ดได้สะใจน้องจริง ๆ lol!
บอร์ดนี้ขึ้นหน้าใหม่เร็ว ไม่ต้องลุ้นกันนานค่ะ Laughing ชอบค่ะ ชอบ
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:11 pm

ดีด้วยคนจ้า Wink
pim_d
New
New
pim_d

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 2:11 pm

อ้าวนึกว่าใคร ที่แท้..............

แฟนพี่แก้ว สามีพี่จอยนี่เอง
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 5:44 pm

อ้าวนึกว่าใคร ที่แท้..............

แฟนพี่แก้ว สามีพี่จอยนี่เอง

คริคริ....อันนี้คาดว่าจะเป็นพี่จอย สิงร่างพี่ดู๋ค่ะ
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 3:01 pm

หวัดดีกั๊บบบบ...สาว ๆ
เพิ่งเข้ามาได้ เพราะเน็ตที่บ้านเพิ่งใช้ได้
คิดถึงทุกคนมากมายจ้า
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 3:31 pm

mhuupleja พิมพ์ว่า:
หวัดดีกั๊บบบบ...สาว ๆ
เพิ่งเข้ามาได้ เพราะเน็ตที่บ้านเพิ่งใช้ได้
คิดถึงทุกคนมากมายจ้า

โหหหหหหหหหหห..คุณพี่ค๊า..กว่าจะเข้ามา..แล้วจะตามกันทันมั้ยเนี่ย

แต่.......................

ยินดีต้อนรับนะค่ะ..ท่านสมาชิกใหม่..ที่น่ารัก..
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 3:41 pm

แหมมมม...คุณน้องขา
ก้อเน็ตที่ทำงานมันเข้าไม่ได้
ส่วนเน็ตที่บ้าน เมื่อวานก้อต้องโทรไปวีนนนนนน
ถึงจะมีสัญญาณให้เล่นได้
ส่วนไอ้เรื่องตามทันมะทันเนี๊ยะ
คุณพี่ไม่ห่วงค๊า...เพื่อนกันยังงัยก้อต่อกันติดโนะ
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 3:43 pm

อ้อ...ว่าแล้วคุณพี่ขอตัวไปซื้อของก่อนนะคะ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องเดินทางแต่เช้า
ค่ำ ๆ จะแวะมาใหม่
โฮะ โฮะ ๆๆๆ....ดีจายยยยยยย
มีที่เม้าท์เมามันส์แระ
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 4:23 pm

ทักทายแบบเปนทางการ . .

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ คุณเปิ้ล ค่า . . .

ทักทายแบบคนกันเอง . .

เฮ้ย.. แหม ตั้งชื่อซะอิชั้น งงงวย . . นึกว่ามีใครอื่นเข้ามาซะอิก . .
แหมๆๆ . . เปิ้ล นี่เอง . .

แล้วหายยุ่งเหยิงอ๊ะยังง่ะ . . . ส่วนพี่ กำลังยุ่งขิง เลยทีเดียวเชียว .. เฮ้อ . .

เมื่อไหร่จาได้เจอกันน๊อออออออ อ อ . .

ว่าแล้วก้อ... ไอ้กุ้ง หาย(หัว)ไป(ว่ะ) . . . Rolling Eyes

สงสัยนะเนี่ย . . มานหายไปไหนอ่า . .

flower flower flower
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 9:01 pm

ตอนนี้เน็ตที่บ้านใช้ได้แล้วค่าพี่จอย
ส่วนที่ทำงานกะลังขอ password ใหม่อยู่
แต่ที่ทำงานมันเข้าเว็บนี้ไม่ได้ค่ะ
คงต้องกลับมาเล่นที่บ้าน
ที่ทำงานตอนกลางวันคงจะเข้าไปทักทายที่ ฮิห้า ละกันนะคะ

flower flower flower
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 8:26 am

เปิ้ล... เว็บนี้เราคงใช้อีกไม่นานจ้า ..
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 1:52 am

สวัสดีค่ะทุกๆคน หนูเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ชื่อดรีมค่ะ

หนูลอยตามกลิ่นธูปมาค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

หนูค่อนข้างเป็นคนขี้อาย มีอะไรแนะนำได้นะคะ Razz
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 8:09 am

ยินดีต้อนรับนะค๊า . . มาเร็วทันใจวัยรุ่นเจง เจง . .

"หนูค่อนข้างเป็นคนขี้อาย มีอะไรแนะนำได้นะคะ"

พี่ว่า . . ขี้อายขนาดนู๋เนี่ย ..... คงไม่ต้องแนะนำอะไรแล้วล่ะค่ะ... เอิ๊กกกกกก . . น่ากัว . .
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 8:41 am

joy พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรับนะค๊า . . มาเร็วทันใจวัยรุ่นเจง เจง . .

"หนูค่อนข้างเป็นคนขี้อาย มีอะไรแนะนำได้นะคะ"

พี่ว่า . . ขี้อายขนาดนู๋เนี่ย ..... คงไม่ต้องแนะนำอะไรแล้วล่ะค่ะ... เอิ๊กกกกกก . . น่ากัว . .

วิ้ด วิ้ว..........
BEEBEE
New
New
BEEBEE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กสาวไร้เดียงสา   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:51 pm

สวัสดีค๊ะ ทุกคน....
หนูเพิ่งโกหกเขามาว่าหนูอายุมากกว่า13 ปี ....
พี่ๆว่าเว็บมาสเตอร์เขาจะรู้ไหมค๊ะ แล้วเขาจะลบชื่อหนูออกไหมค๊ะ
afro
Duean&Don
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 11:27 pm

สวัสดีค่ะหนูเป็นเด็กสาวแรกรุ่นที่ยังวัยขบเผาะ...แล้วจะรับหนูเข้ามาเป็นสมาชิกได้ไหมล่ะคะ...เอิ๊กๆๆ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 19, 2009 7:11 pm

ดูซิ .. วุ่นวายซะจนลืมมาต้อนรับสมาชิกใหม่ 2 หน่วยแน่ะ . .

เริ่มจาก

น้องบีบี . . เว็บมาสเตอร์ดูจากตัวหนังสือของนู๋ ก็รู้แล้วค่ะว่า . .
นู๋มี.. ลูกชาย 2 . . ปรั๋ว 1 . . เป็นคนทางเหนือ ..
จบศิลปศาสตร์ . . มช.
เพิ่งซื้อบ้านใหม่ .. ซึ่งกำลังจะแล้วเสร็จ . .
ส่วนบ้านเก่า กำลังถูกร้านส้มตำปลาร้ารุกรานหลังบ้าน . .
สรุปว่า... การโกหกของนู๋ ไม่มีผลนะคะ . .
เว็บมาสเตอร์เอง . . ก็เพิ่งอายุย่างเข้า 18 เองค่ะ . . ฮุ ฮุ

น้องเดือนแอนด์ดอน . . แหม . .ไปไหนไปเป็นคู่เลยนะคะ . . สวีทวี่วีจริงๆ นะคะ . .
ก่อนนู๋จะล่องลอยเข้ามาที่นี่ . . นู๋ได้ตรวจสอบดีแล้ว . . ทบทวนดีแล้วใช่มั้ยคะว่า . .
อยากอยู่ที่นี่จริงๆ . . ที่นี่ไม่ต้องการอะไรมากนะคะ . . ถ้าพกพาความจริงใจมาเต็ม 100 ก็อยู่กันได้ค่ะ
เรื่องขบเผาะ ก็ไม่มีปัญหาเช่นกัน . . ที่นี่ก็สาวแรกรุ่นทั้งนั้นเลยนะคะ . .
วัยเดียวกันหมดเรย . . . กร๊ากกกกกกกก
Yary
New
New
Yary

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 21, 2009 11:18 pm

สวัสดีค่ะ สมัครสมาชิกเรียบร้อย มารายงานตัวค่ะ ยาหยีคนดีคนเดิมค่ะ Very Happy
http://guntaya.hi5.com
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 22, 2009 9:23 am

สวัสดีจ้า...น้องยา
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 22, 2009 2:09 pm

หวัดดีจ้า.. น้องยา.. ยินดีต้อนรับนะค๊า...

Avatar รูปนี่้ดูขลังมากเรยฮ่า . . รูปเวลาที่ น้องยา . .เผลอๆ .. ไม่มองกล้องนะ..
พี่ช๊อบ ชอบล่ะ .. มานดูธรรมชาติ มีชีวิตชีวา .. ดี สวยๆ จ้า. .

มีใครอยู่ไม๊คะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next