livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีใครอยู่ไม๊คะ

Go down 
BEEBEE
Dre@m
mhuupleja
pim_d
YoYo
joy
Mamu
Pojjie
du
je@b..juju
Mashiangel
Sweety_Icy
Down2Earth
nidnoi
Sweet_Devil
momay
koyyo
Admin
Sweety_kaew
TANG-OH
24 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
TANG-OH
New
New
TANG-OH

มีใครอยู่ไม๊คะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 5:00 pm

หวัดดีค่า ตั้งโอ๋มาแล้ว
สาวๆ คนไหนสมัครสมาชิกแล้วบ้างค๊ะ Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 5:45 pm

Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 6:39 pm

อ้าว . . ทำไม ยัยแก้ว มาแบบว่างเปล่าล่ะ . .

อ๋อ . . สงสัยให้เดาเอาเอง . . เฮ้อ . . ปวดเฮด . . tongue

............

ยินดีต้อนรับ น้องโอ๋ ค่า . . แนะนำตัวคนแรกเรย . .
ทะมายช๊านนึกมะออก ว่าต้องแนะนำด้วยฟระเนี่ย . . หุ หุ

เอ้าๆ . . ยังทันๆ . . ชื่อ จอย นะคะ . . แอ็ดมึน(ก้อยเรียก) ของที่นี่ค่า
http://livingroom.forum4her.com
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 6:49 pm

สวัสดีค่ะ คุณโอ๋ คุณแก้ว และ เพื่อน ๆ ทุกคนค่ะ
ขอบคุณคุณแอทมึน สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ

ดิฉันก้อยค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

ดิฉันเป็นคนขรี้อายค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊า

cheers บันซาย cheers บันซาย cheers บันซาย
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:20 pm

koyyo พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะ คุณโอ๋ คุณแก้ว และ เพื่อน ๆ ทุกคนค่ะ
ขอบคุณคุณแอทมึน สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ

ดิฉันเป็นคนขรี้อายค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊า

cheers บันซาย cheers บันซาย cheers บันซาย

พูดจาดูเปนหลักเปนฐาน น่าเชื่อถือมากกกกก ก ก . .

แต่ไอ้บรรทัดก่อนสุดท้ายเนี่ย . . . จบกัน(ว่ะ)!!! lol!
http://livingroom.forum4her.com
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 8:09 pm

นุ้งโอ๋...เค้ามาเป็นสเตป ดีมาก ...เราก็นึกไม่ถึงเหมือนกัน ... มาถึงก็ไปเม้าท์เลย 555

ชื่อ เมย์ ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ นะคะ

เมย์เป็นคนสวย ที่รู้ตัวว่าสวยค่ะ อิ อิ สวยแล้วสวยอีกไม่เคยเบื่อเลยค่ะ Razz
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 7:55 am

สวัสดีค่ะ..เพิ่งเข้ามาใหม่ค่ะ

ชื่อ ต๊อบ นะคะ..

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ flower
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 8:14 am

Sweet_Devil พิมพ์ว่า:

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด..(กรี๊ดจังวุ้ย..บอร์ดนี้)..

ใคร..ค่ะ..ใคร..ตกลงอยาก sweet หรืออยากเป็น devil ค๊า..

คนน่ารักมักมีคำว่า Sweet - y เนอะ..ๆๆๆๆ พี่ต๊อบ..อิอิ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 8:50 am

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด..(กรี๊ดจังวุ้ย..บอร์ดนี้)..

ใคร..ค่ะ..ใคร..ตกลงอยาก sweet หรืออยากเป็น devil ค๊า..

คนน่ารักมักมีคำว่า Sweet - y เนอะ..ๆๆๆๆ พี่ต๊อบ..อิอิ

ถูกต้องงงงงงงง sunny
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:00 am

koyyo พิมพ์ว่า:

สวัสดีเช่นกันนะค่ะ..

แต่ตอนนี้อิฉัน..ชักจะเริ่มหมั่นไส้..พวกคุณแล้วอ่ะค่ะ..
แหมมมมมมมมมมมมมม..แต่ละคนช่างกล้านะคะ..อินโนเซ้นต์กันซะ..
อิฉัน..ก้อเลยคิดภาพ หน้าตาของเพื่อนใหม่แต่ละคนไม่ออกเลยค่ะ..
ถ้าจะกรุณา..ช่วยโพ้สรูปให้เห็นได้มั้ยค่ะ..

ขอประเดิม คุณแอดมึน ก่อนนะค่ะ..
แล้วตามด้วยคุณก้อย (พูดจาไพเราะซะจนอิฉันอยากเห็นหน้า..)..

อิอิ.. bounce
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:11 am

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
คนสวยพี่โมเมย์ pirat
คนหวานแก้ว albino
คนหวานต๊อบ cat
อิอิ
พี่จอยจ๋า jocolor
หวนระลึกถึงตอนเราเพิ่งรู้จักกัน ก็ต้องเรียบร้อยก่อนจิ lol!

ที่นี่ไอคอนอิโมชั่นเยอะดี สีสดใสด้วยค่ะ ชอบๆ

ปล. แต่ก้อยก็ยังแสดงอโวตาและลายเซ็นไม่สำเร็จซะที
nidnoi
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:51 am

สวัสดีค่ะทุกคน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ชื่อ นิโหน่ยค่ะ อาชีพนักเรียนค่ะ หวังว่าพี่ๆคงจะเอ็นดูหนูด้วยนะค่ะ (บอร์ดนี้ใช้ยากจังอะ งงไปหมด)
nidnoi
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:53 am

เดี๋ยวมาใหม่นะค่ะ ต้องเรียนละน่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:59 am

ยินดีต้อนรับ . . คุณ Sweet devil ... คุณ nidnoi นะคะ

ตะกี๊ พิมพ์ไว้หายหมดค่ะ . . บอร์ดนี้ก่อนส่งควร copy ข้อความไว้ก่อนเช่นกันนะคะ

เพราะถ้าคุณถูกถรีบ . . ข้อความจะไม่ได้รับการตีพิมพ์

ต้องส่งใหม่ล่ะค่ะ . . อิชั้นโดนมาแล้ว 2 รอบ . . ซึ้งงงงง ง ง เรย Crying or Very sad

.......................................

Sweety kaew กะ Sweet devil เปนญาติฝ่ายไหนกันเหรอคะ . . ??? อิชั้นสงสัย
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:00 am

nidnoi พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะทุกคน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ชื่อ นิโหน่ยค่ะ อาชีพนักเรียนค่ะ หวังว่าพี่ๆคงจะเอ็นดูหนูด้วยนะค่ะ (บอร์ดนี้ใช้ยากจังอะ งงไปหมด)

study ตั้งใจเรียนหนังสือนะคะ น้องนิดหน่อย

แล้วมาเข้าเน็ตเนี่ย . . ขออนุญาตผู้ปกครองรึยังคะ ... ?? หิ หิ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:02 am

กะลังศึกษาการใช้งานอยู่ค่า..... ยากจัง Rolling Eyes
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

: 52

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:04 am

ซาหวัดดีค่า
น้องใหม่ไม่ร้ายค่ะ
ชื่อ หมี่นะคะ
ที่บ้านเกิดเรียก ลิ้นจี่ ค่า
แต่พอเข้าในเมือง ก็ต้องเปลี่ยนชื่อเล่นนะฮ้า เปลี่ยนเป็นหมี่มาได้ ยี่สิบปีแล้วฮ่า
ชื่อจริง อุษณีย์ ก็กะว่าจะไปเปลี่ยน แต่ยังหาชื่อไม่ได้ 5555

บอร์ดใหม่มีอีโมเยอะดี ชอบๆๆๆๆๆ

แต่แปะรูปไม่ได้อ่ะ Crying or Very sad
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:10 am

meemeemomo พิมพ์ว่า:
ซาหวัดดีค่า
น้องใหม่ไม่ร้ายค่ะ
ชื่อ หมี่นะคะ
ที่บ้านเกิดเรียก ลิ้นจี่ ค่า
แต่พอเข้าในเมือง ก็ต้องเปลี่ยนชื่อเล่นนะฮ้า เปลี่ยนเป็นหมี่มาได้ ยี่สิบปีแล้วฮ่า
ชื่อจริง อุษณีย์ ก็กะว่าจะไปเปลี่ยน แต่ยังหาชื่อไม่ได้ 5555

บอร์ดใหม่มีอีโมเยอะดี ชอบๆๆๆๆๆ

แต่แปะรูปไม่ได้อ่ะ Crying or Very sad

สวัสดีค่ะ..พี่คนใหม่..(ป้าหมี่)..
เง้อๆๆๆๆๆๆๆ..บอร์ดนี้..ป้าเยอะดีจิงๆๆ..

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ..

นู๋ชื่อ " ยัยแก้ว " (แบบว่าพี่แอดมึนเค้าเรียกนู๋แบบนี้อ่ะ)..
หน้าตาน่ารัก..กวนๆ..ไม่สนใจใคร..แต่นู๋เซ็นซิทีฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ..ค๊า..
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:13 am

Admin พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรับ . . คุณ Sweet devil ... คุณ nidnoi นะคะ

ตะกี๊ พิมพ์ไว้หายหมดค่ะ . . บอร์ดนี้ก่อนส่งควร copy ข้อความไว้ก่อนเช่นกันนะคะ

เพราะถ้าคุณถูกถรีบ . . ข้อความจะไม่ได้รับการตีพิมพ์

ต้องส่งใหม่ล่ะค่ะ . . อิชั้นโดนมาแล้ว 2 รอบ . . ซึ้งงงงง ง ง เรย Crying or Very sad

.......................................

Sweety kaew กะ Sweet devil เปนญาติฝ่ายไหนกันเหรอคะ . . ??? อิชั้นสงสัย

เค้าก้อซึ้งกับการโพ้สเหมือนกันค่ะ..เลยต้องพักยก..หนีไปกวนที่อีเมลล์..
กรรมซัดกรรมซ้อน..เมลล์แฮ้งค์..
เครื่องไม่เป็นใจเลยอ่ะ..(อุตส่าห์ว่าง)..

Sweety devil & Sweety_kaew เป็นญาติกันจิงๆค่ะ..
แต่ต้องทบทวนกันยาวหน่อย..
ไว้เจอกันแล้วจะลำดับญาติให้ฟังกันแบบละเอียดเลยดีมั้ยค่ะ..555++
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:15 am

Razz

แต่ลายเซ็นต์ยังไม่มา..ลองใหม่ๆๆ
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:21 am

Razz

แต่ลายเซ็นต์ยังไม่มา..ลองใหม่ๆๆ

สอนโด้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แก้วจ๋า
พี่ลดอายุแล้วนิ ไปลดมาเมื่อวันก่อน
ตอนนี้เหลือ 28 อ่ะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:28 am

meemeemomo พิมพ์ว่า:
Razz

สอนโด้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แก้วจ๋า
พี่ลดอายุแล้วนิ ไปลดมาเมื่อวันก่อน
ตอนนี้เหลือ 28 อ่ะ

จ๊ากกกกกกกกกก..ป้าหมี่..
ถ้าป้าหมี่.. 28
นู๋ก้อ 18 จิ๊ค่ะ..(เด็กกว่ายัยพิมอีกง่ะ)..

ว่าแต่..คุณป้าไปลดอายุแบบไหนค่ะ..
Shocked สอนโด้ยยยยยยยย..

อยากได้ลายเซ็นต์ อยากได้ avatar ด้วย..
พี่แอดมิน..ทำให้นู๋หน่อย.. tongue
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:54 am

สวัสดีค่ะ น้องนิดหน่อย ^^; ตั้งใจเรียนน๊าตะเอง Basketball

สวัสดีค่ะพี่หมี่ ไปลดอายุด้วยคน งิงิงิงิ ก้อยขอที่ 23-24 กำลับขบเผาะๆ กิกิ้ว sunny

สวัสดีค่ะหมอต๊อบ รูปอโวตาขึ้นแล้ว... cheers
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:10 am

หวัดดีจ้าก้อย
รูปขึ้นแย้ว ดีใจโพด
อันนี้ถ่ายเมื่อวานเองนะเนี่ย
แบ่บ... มีตากล้องประจำตัวอ่ะ อิอิ
คือ ไปข่มขู่น้องเค้าไว้ว่าถ้าเธอเอากล้องมาถ่ายในห้อง แล้วไม่มีรูปชั้นละก็
น่าดู tongue

น้องมานกลัว เลยเอารูปไปทำเป็นบรรยากาศมาคุอย่างที่เห็น แต่ก็สนุกไปอีกแบบค่า lol!
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:28 am

น่าฮัก โพดๆๆๆๆ

พี่หมี่ ทำได้งัยๆ

ลองมั่งๆ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:37 am

อ่านหลายๆ กระทู้แล้ว . . อิชั้น ชักมั่ว . .

อ่านอันนู้น ไปตอบอันนี้ อ่านอันนี้ ไปตอบอันนู้น . . 555+

มีใครอยู่ไม๊คะ Onion-10
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:45 am

cyclops มั่วด้วยค่ะ..งง
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:48 am

มั่วด้วย..
สำเร็จไปหนึ่ง..

เหลือลายเซ็นค่ะ.. Very Happy
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:51 am

lol! ลัลลา..ลัลลา ..มีความสุข lol!
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:03 pm

ทำไมลายเซ็นต์ไม่มา...

ว้า..หิว..ไปกินข้าวดีกว่า
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:22 pm

สวัสดีค่ะ พี่ๆ ทุกคน เป็นน้องใหม่นะค่ะ Embarassed (เพราะยัยพิมยังไม่เข้ามา เพราะฉะนั้น!! ตอนนี้เค้าเด็กสุด 555+ ดีจายยย )

ชื่อ ICY ค่ะ ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ^^ ดีใจจัง มีบ้าน ''sweet sweet home'' ไว้สิงใหม่แล้ว 555+

ปล. เจ้ Admin เค้าว่า เวลามันแปลกๆอยู่นะ ไหง มันเป็นตอนตี 5 เองง่า

ถ้าหากค้นพบวิธีการ เขียนลายเซ็นแล้ว ก้อสอนเค้าทำบ้างนะค่ะ ^_^
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:26 pm

นั่น!! เพิ่งมารายงานตัว ขอเค้าแรงๆ จิงๆ ด้วย เค้าได้ขึ้น หน้า 3 คนแรกเลย!!! ดีจายยย Razz

หนีไปทานข้าวกลางวันกันหมดแล้วสิค่ะ ทานให้อร่อยๆนะค่ะ bounce
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:31 pm

อ้าว . . ไปกินข้าวซะแระ . . น้องต๊อบ . . มีใครอยู่ไม๊คะ F1110

แวะเข้ามาดูว่า.. ยัยไอซ์ เมื่อไหร่จาเดินทางมาถึงซะที
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:34 pm

โอ้ววว ว ว . . จา หวีด กันไปไหนคะเนี่ย . . แหม . . หวีดกันใหญ่ ..

ยินดีต้อนรับย่ะ ยัยไอซ์ . . รีบไปหารูปมาทำ avatar ซะดีๆ

ถ้าทำไม่เปน ให้ พี่สาวสุดที่รัก สอนนะยะ... หุ หุ

เวลาตรงไหน ตี5 อ่ะ . . ?? หาไม่เจอ Question

king king king
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:40 pm

เจ้ ก้อเวลาที่โพสอะ ของเจ้ (ข้างบนเค้า) มันโชว์ 5.34 am. อะ เห็นป่าวค่ะ??

หรือเค้าเห็นคนเดียวหว่า งง อีกแล้นน เหอๆๆ ...แล้วทานกลางวันรึยังค่ะเจ้ กระเพราไก่ + ไข่ดาวอีกอะป่าวค่ะวันนี้ Razz

เจ้ เวลามีคน reply ทู้ของเรา มันโชว์ที่ e-mail ด้วยหรอ โหห อาไรจะมีบริการ update ให้เริ่ดดขนาดนั้น!!

มีหวัง วันๆ ต้องได้นั่งลบ mail ทุกวันแน่ๆ 555+
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:40 pm

น้องไอซ์ มาแล้วๆๆ เวนก้ำ ค่ะ ... เย้ย เววคัมค่ะ (พี่ก้อยกำลังหัดยิงมุข ทำใจหน่อยน๊า )

เดะสุดเลยนะตัวเอง อิอิ

queen cheers
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:47 pm

เหรอๆ . . ไอซ์ . . มานแจ้งทางอีเมล์ด้วยเหรอ

พี่นึกว่า มานแจ้งที่พี่ คนเดียวซะอิก . . ดีเนอะๆ . . คิ คิ แต่พี่กำลังคิดว่าจาไปตัดออปชั่นนี้ออกล่ะ

น่าจะอยู่ในตั้งค่า ในProfile ของเรานะ พี่ว่า . .

น้องก้อย
. . ยิงมาเลย พี่จาพยายามรับ . . bounce

ไอซ์ . . พี่ก็เห็นเปนเวลาปกตินา .. ทำไมหว่า

ก้อย
. . เห็นเวลาที่พี่โพสท์ เปนกี่โมงคะ . .
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:12 pm

อย่าลืมแก้เวลาให้เป็นโซนกรุงเทพกันนะจ๊ะ
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:17 pm

Admin พิมพ์ว่า:
เหรอๆ . . ไอซ์ . . มานแจ้งทางอีเมล์ด้วยเหรอ

พี่นึกว่า มานแจ้งที่พี่ คนเดียวซะอิก . . ดีเนอะๆ . . คิ คิ แต่พี่กำลังคิดว่าจาไปตัดออปชั่นนี้ออกล่ะ

น่าจะอยู่ในตั้งค่า ในProfile ของเรานะ พี่ว่า . .

น้องก้อย
. . ยิงมาเลย พี่จาพยายามรับ . . bounce

ไอซ์ . . พี่ก็เห็นเปนเวลาปกตินา .. ทำไมหว่า

ก้อย
. . เห็นเวลาที่พี่โพสท์ เปนกี่โมงคะ . .

พี่จ๊อย
หมี่บอกพี่จอยไปแล้วนิ ว่าเครื่องบ้านพี่จอยสงสัยจะตั้งผิดเวลา
เพราะพี่จอยเคยทักหมี่ว่ามาโพสท์ตอนตี 3 อ่ะ
เวลาที่พี่จอยโพสท์ล่าสุดก่อนหน้าหมี่เนี่ย เป็น 5.34 am. ลา geek
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:30 pm

ทำยังไงลายเซ็นก็ไม่มา..เอางี้เลยละกัน..555

มีใครอยู่ไม๊คะ TXkgQW5uaXZlcnNhcnkgaXMgaW4g
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:32 pm

สวัสดีค่ะ
หนูชื่อเล่น ชื่อ โอ
ชื่อในเวปบอร์ด Mashiangel ค่ะ
เพราะ หนูชอบ ตุ๊กตา Mashi
ซึ่งตอนนี้หุ่นหนูก็เริ่มจะคล้ายตุ๊กตา Mashi แล้วค่ะ
หนูเป็นสมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:32 pm

ตอนนี้หนูสมัครสมาชิกแล้ว
ต้องไปรายงานตัวที่ไหนก่อนไหมคะ
je@b..juju
Silver
Silver
je@b..juju

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:35 pm

สวัสดีตอนบ่ายค่ะ อิ่มแล่ะง่วงจังเลย
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:36 pm

สวัสดีค่ะ พี่ต๊อบ ...ง่า เค้าแอบ งง + โง่ ได้อีก แล้วมันเปลี่ยนเวลาตรงไหนอะค่ะ

ใครทราบช่วยหนูที Crying or Very sad

หวัดดีจ้า โอ มาแล้วนะ Razz
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:39 pm

Sweety_Icy พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะ พี่ต๊อบ ...ง่า เค้าแอบ งง + โง่ ได้อีก แล้วมันเปลี่ยนเวลาตรงไหนอะค่ะ

ใครทราบช่วยหนูที Crying or Very sad

หวัดดีจ้า โอ มาแล้วนะ Razz

เข้าไปตรง profile เลือกตรงการตั้งค่าต่างๆ...

เลือก timezone จ้า
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 1:48 pm

เอากันเข้าไป Sweet กันให้ทั้งบ้าน..อิอิ.. Very Happy

น้องเลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ..รักเจ๊มากเหยอ..sweety icy เชียวน๊า.. Laughing
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 2:06 pm

เข้าไปตรง profile เลือกตรงการตั้งค่าต่างๆ...

เลือก timezone จ้า[/quote]

ขอบคุณค่ะพี่ต๊อบ ว่าแต่ ''DEVIL'' ยังไงค่ะเนี้ย รูปนางฟ้า (แบบไทยๆ) ออกจะขนาดนั้น ^^ งานยุ่งมากป่าวค่ะ..
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 2:11 pm

Sweety_Icy พิมพ์ว่า:

เลือก timezone จ้า

ขอบคุณค่ะพี่ต๊อบ ว่าแต่ ''DEVIL'' ยังไงค่ะเนี้ย รูปนางฟ้า (แบบไทยๆ) ออกจะขนาดนั้น ^^ งานยุ่งมากป่าวค่ะ..[/quote]

คริคริ..เดี๋ยวพี่ไปหารูป เดวิลล์ก่อน...

ส่วนงานก็ยุ่งใช้ได้จ้า...
du
New
New
du

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 4:06 pm

ลืมไปว่าตามธรรมเนียมต้องมารายงานตัวกันก่อน
ชื่อ Pokoyo เป็นสารถีของ admin เป็นครูประชาบาล อยู่บ้านนอกนะ
ตอนแรกคิดว่าเป้นเวปออกแนว xxx แบบเวปวัยรุ่นอื่น ๆ แต่โดน admin ปรามว่า ห้ามออกแนว x เพราะมีแต่ปูชนียบุคคลทั้งนั้น เลยต้องสำรวมสักหน่อย ไม่งั้นเดี๋ยว admin ไม่ให้เข้าห้องเสร้จเลย
du
New
New
du

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครอยู่ไม๊คะ   มีใครอยู่ไม๊คะ I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 4:10 pm

ว้าว ว้าว ว้าว คุณ Sweety_kaew และคุณ Sweety_icy น่ารักจังเลย ขอเบอร์หน่อยดิ จะชวนไปกินเมี่ยงคำลานพระรูป(ยังมีอีกป่าวไม่รุ)
rabbit

มีใครอยู่ไม๊คะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next