livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม

Go down 
Mashiangel
Sweety_Icy
nueann
LukChin
momay
je@b..juju
YUNGYERNG
jang
Dre@m
mhuupleja
Down2Earth
Bunnie
Sweety_kaew
Sweet_Devil
Pojjie
Admin
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 6:32 pm

เอ๋ล่ะ... เอ๋ เอ๋ เอ๋ . . ไปได้ป่าว?? ...
ชวน คุณสา ไปเที่ยวด้วยกันเหอะ . .

ยัยแจง . . ไปได้มั้ยหว่า... ใจคอจะตั้งท่ารอรับคณะที่สัตหีบอย่างเดียวเหรอยะ . .

น้องแพร . . ไปได้มั้ยค๊า

เจี๊ยบ ... เอางัยดี ... เคยไปกะคนอื่นแล้ว
ไม่อยากลองไปกะเพื่อนๆ หน้าเหี่ยวๆ เอ๊ย.. หน้าเก่าๆ แก่ๆ ..
ว๊ายยยยยย . . พืดผิด . . เพื่อนหน้าเก่าๆ บ้างเหรอค๊า . .
ถ้าจะให้ดี.. ชวน พี่เอื้อ ไปด้วยจิ . .

เหลือใครอีกนะ . .

ก้อย ปุ๋ย .. คนบ้านไกล . . แทบไม่มีหวังเลยแฮะ

อี๊ด .. เรียนกะการกุศลเลี้ยงแมว รัดติ้ว . . แต่คงไปได้(ถ้าอยากไป... หิ หิ)

เดือน-ดาว-บี . . หายไปไหนเนี่ย . . . จะตามไปเจอกันที่นู่นมั้ยคะ สาวๆ . . .

แมว ... ขานี้... ไม่ไปแน่ๆ . .
คงต้องรอกินข้าวด้วยกัน ใน กทม. ก่อน . . ดูนิสัยพวกพี่ๆ ก่อนว่าไว้ใจได้ป่าว .. 555+

โอ๋-แม็ค . . คู่นี้ก็คงไม่ไปเช่นกัน ... หรือว่าไปได้ . . รีบรายงานตัวด้วยนะคะ ..

...........
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://livingroom.forum4her.com
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 6:44 pm

ตามมาแอบฟัง มีคนจะกางเต็นท์นอนข้าง ๆ เราด้วย จริงป่าว??

พี่จอย . . . ถ้าเผื่อวันที่ไปมันหนาวมาก ทนไม่ไหว นู๋จะอพยพไปนอนในบ้านนะคะ อิอิ
เอ๊ะ...จริงๆ แล้วมันอุ่นนะในเต็นท์อ่ะ แต่อย่าออกมานอกเต็นท์เชียว บรื๋ออออออส์....
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 8:29 pm

พจน์ . . พี่จะเอาเต็นท์ กะ เครื่องนอนไปเอง ของพี่น่าจะอุ่นพอนะ ...

เรื่องไป 2 คืน หรือ 1 คืน . .

ขึ้นอยู่กับจำนวนนะคะ . . แบ่งเปน 2 กลุ่ม

กลุ่มแรก .. เดินทางก่อน..
หารที่ 9 คน ... แต่ถ้ามี 8 คน พี่จะออกส่วนของที่ว่างนั้นเอง . .(อยากไปจัด!!!)

กลุ่มสอง.. เดินทางทีหลัง .. แต่ต้องครบ 9-10 คน นะคะ ..

อ่ะ . . รวมๆ กันมาเร้ว . .

เออ.. แล้วเห็นด้วยกันมั้ยล่ะ ..

................
http://livingroom.forum4her.com
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 8:32 pm

nueann พิมพ์ว่า:
มาเห็นด้วยพี่จอยค่ะ นั่งรถไปดพชรบูรณืเนี่ยไกลน๊ากว่าถึง 5 ชม.กว่าขึ้นเขาค้ออีกก้อ 2 ชม.ก่าๆได้เหมือนกาน
ถ้าไปถึงวันแรกชิวๆนอนเอาแรกก่อน แล้ววันที่สองค่อยไปเที่นยวแบบสบายๆแล้วกลับมานอนที่พัก ไม่เหนื่อยดีนะค่ะ นั่งรถนานๆก้อเพลียน๊า

จริงเหรอค๊า แอนนนน น น . .. 7 ชั่วโมงเดินทาง

งั้นพี่รีบคอนด้อม เอ๊ย.. คอนเฟิร์ม 2 วันโล่ดค่ะ . .. 555+

แก่แร้ว . . เหนื่อยอ่ะ . .

เด๋วเวลานอนจะน้อย . . เปนนางแบบ ต้องนอน 10 ชั่วโมงนะคะ . .

นอนบนรถไม่เป็นซะด้วยสิ . . แย๊จัง . . น้องๆ เอาไงดีค๊า....

........
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:25 pm

Admin พิมพ์ว่า:
nueann พิมพ์ว่า:
มาเห็นด้วยพี่จอยค่ะ นั่งรถไปดพชรบูรณืเนี่ยไกลน๊ากว่าถึง 5 ชม.กว่าขึ้นเขาค้ออีกก้อ 2 ชม.ก่าๆได้เหมือนกาน
ถ้าไปถึงวันแรกชิวๆนอนเอาแรกก่อน แล้ววันที่สองค่อยไปเที่นยวแบบสบายๆแล้วกลับมานอนที่พัก ไม่เหนื่อยดีนะค่ะ นั่งรถนานๆก้อเพลียน๊า

จริงเหรอค๊า แอนนนน น น . .. 7 ชั่วโมงเดินทาง

งั้นพี่รีบคอนด้อม เอ๊ย.. คอนเฟิร์ม 2 วันโล่ดค่ะ . .. 555+

แก่แร้ว . . เหนื่อยอ่ะ . .

เด๋วเวลานอนจะน้อย . . เปนนางแบบ ต้องนอน 10 ชั่วโมงนะคะ . .

นอนบนรถไม่เป็นซะด้วยสิ . . แย๊จัง . . น้องๆ เอาไงดีค๊า....

........

55555555555555555+++++++++++

แอน.. ไปนอนกะพี่ 2 คืนเลยป่ะคะ . . มานสนุกอีตรงได้นอนด้วยกันนี่แหละ[ P'joy]

ka..............
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:45 pm

Sweety_Icy พิมพ์ว่า:
หุๆ ตามมาส่องด้วยคน

พี่ต่ายจะพาเจ้แก้ว พี่เลิฟของเค้า โกอินเตอร์หรอค่ะ ^^ เจ้แก้วว งั้นอยู่เฉยไม่ได้แล้ว ไปเรียนภาษาคนเพิ่มกัน 555+

เปล่า ๆ ค่ะ น้องไอซ์ ... พี่ไม่ได้พาพี่เลิฟของหนู โกอินเตอร์นะ

... แหะ ๆๆ ได้ก็ดี จะได้มีเพื่อนร่วมชะตากรรมไงงงงงงง 555
http://www.wthof.nl
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:47 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
[b]11 - 13 ธ.ค.[/b] เหรอค่ะ ..

วันธรรมดาด้วยง่ะ..

งั้น เตรียมขอเปลี่ยนใจ ไว้ก่อนได้ป่ะคะ ..

กลัวลาไม่ได้ .. กลัวแย่งไม่ทันลาพักร้อนก่อนคนอื่น ๆ ค่ะ ..

อีกอย่าง ตอนนี้ งานถาโถม เข้ามา 5 สาขา ..

ตอนนี้ แก้ว ก้อทำไม่ทันแล้ว ..(มัวแต่ห่วงเล่น) ..

ลองโหวต ๆ กันก่อนนะค่ะ ..

แก้วจะได้รีบ จอง วันลาทางวาจาไว้ก่อน ..

เอ .... กลัวแย่งไม่ทันลาพักร้อนก่อนคนอื่น ๆ หรือว่า ...

เก็บวันพักร้อน ไว้ลาเมษาปีหน้าคะ พี่แก้ว อุอิ

มีพิรุธแล้วแบบนี้ พี่แจ๊ะมินนนนนนนนนนนนนนน 555
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:49 pm

Mashiangel พิมพ์ว่า:
หนูอยากไปดรีมเวิล์ดด้วย

ไปกรี๊ด

ไปกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด ... เพราะกลัวหน้ากันเองป่ะคะ 555

ไม่ได้ไปเที่ยว ก็เข้ามาแซวไปทั่วแหละ .. ช้ำใจ
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:53 pm

.....

แง๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

พี่จอย ลืมเรา 2 คนแหละนังเวสสสสสส น้อยจายยยยยย
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 10:30 pm

Bunnie พิมพ์ว่า:

.....

แง๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

พี่จอย ลืมเรา 2 คนแหละนังเวสสสสสส น้อยจายยยยยย

ต่าย...พี่จอย ลืมดรีมโด้ยหละ น้อยจายยยยยยยยย
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 12:36 am

Dre@m พิมพ์ว่า:

.....

ต่าย...พี่จอย ลืมดรีมโด้ยหละ น้อยจายยยยยยยยย

5555555

สามัคคีกันดีมาก ๆ พวกเรา ... กดดัน พี่แจ๊ะมินเข้าไป ๆๆๆๆๆๆ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 8:20 am

สามัคคีกันดีมาก ๆ พวกเรา ... กดดัน พี่แจ๊ะมินเข้าไป ๆๆๆๆๆ (ต่ายศักดิ์)

มันน่าทุบซักอึ้ก 2อึ้ก . . มั้ยเนี่ย . .

ดรีม... ก้อ ดรีม ไปอยู่แล้ว... จาให้ชั้นชวนมัยเนี่ย . .

แต่ไป 2 คืนเหอะ . . คืนเดียวเหนื่อยจริงๆ นะ พี่ไม่ได้ขู่

ลองนึกภาพ เดินทาง 7 ชั่วโมงดิ . . ออกเช้า ถึงเย็น ... ไปถึงนอนแล้ว

เช้าได้เที่ยวอีกหน่อย เดินทางกลับแล้ว .. เฮ้อ . .

บอก พี่เอย ... น๊าาาาา นะ นะ น๊าาาาาาาาา . .

..............
YUNGYERNG
New
New
YUNGYERNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 12:26 pm

พี่จอยจ๋า...

หญิงอ่ะอยากไปมากมาก แต่ไงดีอ่ะ...คือ...คุณชายเค้ากลับมาแล้วอ่ะ ก้ออยากพาเค้าไปด้วยแหละ แต่ไม่รุเค้าจาว่าไง หรือว่าเราจา

ให้พวกพี่ๆไปกดดันเค้าดีอ่ะ..เพื่อหญิงน้องสาวของพี่คนนี้ไง..ม่ะม่ะม่ะม่ะม่ะม่ะม่ะ pig pig pig
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 2:41 pm

555+ หญิง . . ระวังเค้ารู้ว่ามาคบพวกพี่ๆ . .

แล้วสั่งให้เลิกคบน๊า . .. คริ

นอกจากกดดันไม่สำเร็จ . . อาจเสียเพื่อนด้วยง่า...

เรื่องแบบนี้.. ต้องคุยกัน 2 คน

หรือ... ทำเป็นผ่านมา... แวะเอาของให้พี่ รัยงี้...

ก็จาได้เจอกันแบบบังเอิญงัย... (มาเย็นๆ นะ จาได้เจอ คุณสา ด้วย)

แล้วค่อยให้เค้าตัดสินใจเองว่า... ไปหรือไม่ไป . . ดีม๊า

......
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 5:58 pm

พี่จอย . . . ได้ราคาบ้านพักอ๊ะยังคะ??? ราคารถตู้ด้วยนะคะ จะคำนวณตังค์ล่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 7:54 pm

พจน์ . . วันนี้ยุ่งทั้งวัน ลืมง่ะ . .

แม่โทรมา เมื่อเย็น ก้อไม่เหนพูดรัยแฮะ . . .

พรุ่งนี้เช็คให้นะคะ

..........
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeFri Sep 25, 2009 7:39 am

วันนี้ออกไปอบรมข้างนอกทั้งวันเลยนะคะ อาจจะเข้ามาอีกทีตอนค่ำ ๆ ค่ะ

พี่จอย . . . เมื่อวานโทรหาโย ค่ะ วันนี้อาทิตย์นี้โยจะย้ายเข้ามาอยู่ กทม. แล้ว
ส่วนที่จะไปเขาค้อ โยบอกว่าลงชื่อไปวันที่ 12 - 13 ก่อนนะคะ แต่ถ้าสามารถลาวันที่ 11 ได้ จะรีบโทรแจ้ง
และไปกับเราคือ 11 - 13
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeFri Sep 25, 2009 10:20 am

พจน์ โย . . พี่ว่า... น่าจะลาได้นะ . . เพราะเดือนธันวานู่นแน่ะ ..

ตอนแรกคิดว่า.. น้องๆ คงลากันไม่ได้... เพราะนึกว่า เดือนหน้าคือเดือนธันวา... แหะ แหะ . .

พิจารณากันดูนะค๊า... พฤศจิกา.. ทำตัวดีๆ ไว้ลาเดือนธันวางัย... สาวๆ

..................
YUNGYERNG
New
New
YUNGYERNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeFri Sep 25, 2009 5:13 pm

555+ หญิง . . ระวังเค้ารู้ว่ามาคบพวกพี่ๆ . .

แล้วสั่งให้เลิกคบน๊า . .. คริ

นอกจากกดดันไม่สำเร็จ . . อาจเสียเพื่อนด้วยง่า...

เรื่องแบบนี้.. ต้องคุยกัน 2 คน

หรือ... ทำเป็นผ่านมา... แวะเอาของให้พี่ รัยงี้...

ก็จาได้เจอกันแบบบังเอิญงัย... (มาเย็นๆ นะ จาได้เจอ คุณสา ด้วย)

แล้วค่อยให้เค้าตัดสินใจเองว่า... ไปหรือไม่ไป . . ดีม๊า

......

คุณพี่ศรัณขา...คุณชายล้อเล่นนะแต่จิงนิดๆตรงที่คุณเค้าจาเกร็งๆเวลาเค้าเจอรุ่นพี่เค้าหน่ะคะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeFri Sep 25, 2009 8:49 pm

จบมาจากบางนางเกร็งก้อเงี้ยล่ะค่ะ . .

เผลอไม่ได้ เปนเกร็ง . . . แฮ่ . .

...........
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 12:07 pm

[b]11 - 13 ธ.ค.[/b] เหรอค่ะ ..

วันธรรมดาด้วยง่ะ..

งั้น เตรียมขอเปลี่ยนใจ ไว้ก่อนได้ป่ะคะ ..

กลัวลาไม่ได้ .. กลัวแย่งไม่ทันลาพักร้อนก่อนคนอื่น ๆ ค่ะ ..

อีกอย่าง ตอนนี้ งานถาโถม เข้ามา 5 สาขา ..

ตอนนี้ แก้ว ก้อทำไม่ทันแล้ว ..(มัวแต่ห่วงเล่น) ..

ลองโหวต ๆ กันก่อนนะค่ะ ..

แก้วจะได้รีบ จอง วันลาทางวาจาไว้ก่อน ..

เอ .... กลัวแย่งไม่ทันลาพักร้อนก่อนคนอื่น ๆ หรือว่า ...

เก็บวันพักร้อน ไว้ลาเมษาปีหน้าคะ พี่แก้ว อุอิ

มีพิรุธแล้วแบบนี้ พี่แจ๊ะมินนนนนนนนนนนนนนน 555

น้องต่ายศักดิ์ ค๊า .. พักร้อนของพี่ ตัดปีต่อปีค๊า..สมทบของปีเก่า ได้ถึงเดือน มี.ค. เท่านั้นค่ะ ..
ไม่ใช้ ก้อโดนตัดทิ้งไปเลยค่ะ .. เรื่มนับหนึ่งใหม่ เดือน เม.ย. ค่ะ..
ปีนี้ .. กะไม่กลับบ้านนอกตอนปีใหม่ .. ก้อเลยใช้พักร้อนเกลื่อนกลาด นอนเล่นที่ห้องค่ะ
ก้อไม่มีเพื่อน ไม่รู้จะลาทำอะไร นอกจากลานอน นอน นอน ค๊า..

แหมมม..ไอ้แผนชั่วร้าย พี่ไม่คิดไปก่อนหรอกค่ะ .. ถึงเวลา ลงมือปฏิบัติเลย เร็วดี 5555+++
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 12:08 pm

ความจิง น่าจะสรุป จำนวนคน ที่จะไปแน่ ๆๆ ได้แล้วนะค่ะ ..

ใกล้ถึงฤดูกาล ท่องเที่ยวแร้ววว วว .. เด๋วจองห้องไม่ทัน .. จองรถไม่ทันน๊า..
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 12:39 pm

ศรัณ คิดว่า... ทริปเขาค้อ คงจะเป็นทริปส่งท้ายเดือนธันวาคม นะคะ
เนื่องจากไม่มีใครส่งทริปอื่นเข้าแข่งขัน . . 555+

เลือกวันเดินทางกันด้วยนะจ๊ะ..
ก.ไก่ 11-12 ธันวาคม
ข.ไข่ 11-13 ธันวาคม
พี่จอย+, พจน์+, ไอซ์, เปิ้ล+

สรุปรายชื่อ
1. พี่+
2. Poj+
3. Yo+
4. Ice
5. Kaew
6. Mee
7. Ple+
8. Dream+

บ้านพักเพื่อนคุณแม่พี่ .. ไม่ใช่รีสอร์ท.. จะได้อยู่กันเป็นส่วนตัว ..
หลังใหญ่พักได้ 15 คน . . หลังเล็กพักได้ 6-8 คน
ราคาไม่แพงค่ะ . . อยู่สูง .. แม่บอกว่า... จับเมฆได้เรยทีเดียว(โม้ป่าวเนี่ย!!!)

..วันเดินทาง..

..........

นำเสนอโปรแกรม By POJJIE . .

แบ่งเปน 2 อย่างคือ

1. ล่องแก่งที่ลำน้ำเข็ก . . พิษณุโลก เล่นขากลับค่ะ แล้วจะแวะกราบ พระพุทธชินราชด้วย . .
ค่าล่องแก่ง 500-700 ต่อคน (ใช่ป่าว พจน์??)

2. ไม่ล่องแก่ง ... ขากลับ กลับทางเพชรบูรณ์ค่ะ . .
เอ๊ะ .. ร้านกาแฟ ที่ แอน บอก . . มานกลับทางไหนล่ะ??

**ล่องแก่งไม่ได้นะคะ จนท.บอกว่า.. น้ำไม่แรงพอให้ล่องค่ะ
ฤดูกาลล่องแก่งคือ กรกฏาคม-ตุลาคม เท่านั้นจ้า ..

.........

เอ้าๆๆ . . ตะกี๊ คุยกะ สุพจน์ มานว่า... ค่ารถ 2 วันนะพี่..

อร๊ายย ย ย . . จิงด้วยๆ . . ชั้นคิดวันเดียวนี่หว่า..

อ่ะ อ่ะ . . งั้นคนรวยอย่างพวกเรา . .

ลดทิปคนขับรถ และ ค่าน้ำมัน ทันที . . 555+

ค่ารถ 3,500 ค่าน้ำมัน 2,500 ... = 6,000.- หาร 9 = คนละ 660 บาท ...(9 คน)

**สุพจน์.. คำนวณค่าใช้จ่ายให้แทนพี่ด้วยน๊า . . เอาค่ารถก่อน
ส่วนบ้านพักเย็นนี้ถึงจะรู้ราคาค่ะ . .??

....................

สรุปรายชื่อที่มีตอนนี้ค่ะ

พี่แก้ว . . . ตกลงพี่แก้วลาได้ใช่มั๊ยคะ จะได้จัดกรุ๊ปพี่แก้วอยู่ในวันที่ 11-13 นะคะ
ได้ 8 คนแล้ว สามารถไปได้ 1 คันแล้วค่ะ

ส่วนที่เหลือกรุ๊ปที่ไม่สะดวกที่จะค้าง 2 คืน ก็จะเดินทางเช้าวันที่ 12 ตามไปเจอกันที่นั่นนะคะ
แล้วกลับวันที่ 13 พร้อมกัน
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 12:54 pm

พี่จอย . . . ค่ารถกรุ๊ป 1 จะเป็น 3 วันนะคะ

ค่าเช่ารถ 1800*3 = 5,400 หักคอเป็น 5 พันถ้วนได้มั๊ย อิๆๆๆ

น้ำมันตีไป 1 คัน = ใช้น้ำมัน 3,000 บาทนะคะ เพราะคงเที่ยวกันหลายที่ มีเวลาเยอะ

รวม 5,400 + 3,000 = 8,400 หาร 8 คน
= ค่ารถกรุ๊ป 1 คนละ 1,050 บาทค่ะ

ค่ารถกรุ๊ป 2 สมมติว่าได้ 8 คนนะคะ
ค่าเช่ารถ 2 วัน = 3,500
ค่าน้ำมัน = 3,000
รวมเป็น = 6,500
หาร 8 คน คนละ 813 บาท

ค่าที่พักตกลงค่าที่พักคืนละ 2,000 นะคะ

คืนแรก 2,000 หาร 8 คน (หารเฉพาะกรุ๊ป 1) = คนละ 250 บาท
คืนที่สอง 2,000 หาร 16 คน (รวมกับกรุ๊ป 2 แล้ว โดยประมาณก่อนค่ะ) = คนละ 125 บาท

แล้วเราให้ทิปแม่บ้านเท่าไหร่ดีคะ เดี๋ยวเก็บเกิน ๆ ไปก่อนละกันนะ
อันนี้คิดแค่ค่าที่พักไปก่อน

สรุป

คนที่ไปกรุ๊ปแรก เสียค่าใช้จ่ายโดยประมาณดังนี้ค่ะ

1. ค่ารถ+น้ำมัน = 1,050
2. ค่าที่พัก (125+125) = 375
3. ค่าอาหาร คิดไปมื้อละ 100 บาทต่อคน * 7 มื้อ = 700

รวม 2,125 บาท

กรุ๊ปสอง
1. ค่ารถ + น้ำมัน = 813
2. ค่าที่พัก = 125
3. ค่าอาหาร มื้อละ 100 * 4 มื้อ = 400
รวม 1,338 บาท

แก้ไขล่าสุดโดย Pojjie เมื่อ Mon Sep 28, 2009 9:20 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 2:09 pm

กรี๊ดๆๆๆ . . แก้ว ไปได้แล้วจิงป่าว . . อย่าหลอกกันน๊า .. เด๋วมีงอน!!! 555+

สุดยอดเรยค่า สุพจน์ . .

แหม . . เรื่องเที่ยวเนี่ย.. เวิร์คได้ เวิร์คดีเลยน๊า . .

เมื่อวานไป เดอะมอลล์ ยังบอก พี่ดู๋ว่า .. ก่อนไปเขาค้อ อย่าลืมมาซื้อกาแฟคั่วนะ . .

เอาไปต้มกินตรงสนามหน้าบ้าน . . . คงได้บรรยากาศดีน่าดู . . . คิ คิ

ค่าที่พัก . . คืนที่ 2 . . คิดที่ 2 พันละกันค่ะ . . (พี่ยังไม่รู้ราคาเหมือนกัน แต่บ้านน่ะ ว่างแน่ๆ)

............
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 2:24 pm

โอเช . . . ปรับใหม่แล้วค่า พี่จอย

มาเร็ว แก้เร็ว ไปเร็ว อิๆๆๆ

ไปล่ะ เตรียมตัวไปงานแต่งงานน้องดิ้ว จำได้ป่ะคะ
น้องเคยเข้าไปที่ WSQ แว่บนึง แล้วก็หายไปล่ะ

เดี๋ยวจะชวนเข้ามาเล่นบ้านนี้ ดีแมะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 8:28 pm

จำได้ดิ . . น้องดิ้ว . .
พี่อวยพรผ่าน hi5 ไปแระ . .
ชวนมาเรยๆ .. เห็นเล่นเกมส์เฟซบุ๊คทั้งวัน

............
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 8:31 pm

ยัยน้องพจน์ .. ตกลงพี่ไปได้แล้วเหรอค่ะ .. ไม่รู้นะเนี่ย.. 555+
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:16 pm

พี่แก้ว ... ไม่สนล่ะ มัดมือชกแล้ว วันจันทร์รีบยื่นใบลาซะนะคะ ฮิๆๆ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:21 pm

Pojjie พิมพ์ว่า:
พี่แก้ว ... ไม่สนล่ะ มัดมือชกแล้ว วันจันทร์รีบยื่นใบลาซะนะคะ ฮิๆๆ

เอางั้นเลยเหรอค่ะ.. งั้น วันจันทร์ไปเขียนเลย .. 555+
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:22 pm

2 คน นี่... สุพจน์-ขวัญ

คุยอะไรกันทาง เอ็ม ยะ . .

...............
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:24 pm

2 คน นี่... สุพจน์-ขวัญ

คุยอะไรกันทาง เอ็ม ยะ . .

...............

ฟามลับ .. 555+
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:31 pm

อุ๊ย!!!! พี่จอย.....รู้ได้ไงอ่ะ แอบฟัง (ดู) เค้าคุยกันเหยอ????
เมื่อกี๊ก่อนกลับจากงานน้องดิ้ว ชวนน้องไปล่ะ แต่กลัวน้องจะงง เลยบอกว่า อันนี้บ้านใหม่นะ
ไม่ใช่ wsq เพราะเดี๋ยวน้องเข้าไปที่นั่น จะไม่เจอเรื่องเที่ยวเขาค้อ

น้องบอกว่า ขอดูก่อน ค่ะ

พี่แก้ว .... วันจันทร์ไปลาเลยนะคะ เพราะยังไง คุณศรัณ ก็จะไปชัวร์ ๆ ค่ะ
ขนาดบอกว่า รถไม่เต็ม คุณพี่เค้าก็จะยอมจ่ายส่วนที่ขาดอีก 1 ที่นะฮะ ไม่ธรรมดา คริๆๆ
แหม... พอเพื่อนคุณแม่พี่จอยบอกว่า บ้านพักอยู่ที่สูง สามารถจับหมอกได้เลย
คุณพี่เธออยากไปขึ้นมาทันที ฮิๆๆๆๆ (อุ๊ย!!! นินทาระยะเผาขนเลยนะเนี่ย)

พี่จอย .... ค่ารถหารกันนะคะ ถ้าคนไม่เต็ม 9 คนก็หารกัน 8 คนเรานี่ล่ะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:46 pm

55++ ปกติ ป้าจอย ก้อสปอร์ตอยู่แล้วค๊า..

วันนี้ัยังต้อนรับ ด้วยผลไม้ ขนมเยอะแยะเลย ..

ถ้าพี่สามารถไปได้ .. ก้อช่วยกันหารอยู่แล้ว ..
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:52 pm

พี่แก้ว .... อิจฉา ๆ วันนี้ยังไม่ได้หม่ำผลไม้เลย รู้สึกร่างกายขาดน้ำตาล(จากธรรมชาติ)
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 9:56 pm

พจน์ . . พี่ป่าวแอบฟังนะ

แต่ ไอ้แก้ว มานอ่านเสียงดังง่ะ . . หัวเราะเสียงดังด้วย . .

มานเลยมาชวนพี่ขำด้วยกัน . . . เปนหมู่คณะ . . 555+

อยากไปเขาค้อเนอะๆๆ . .

พี่เคยให้ลิงก์บอร์ดนี้กะ น้องดิ้ว ไปแล้วฮ่้ะ . . แต่คงยุ่งๆ เรื่องเตรียมงานมั้ง

ไม่ก้อ.. เล่นเกมส์มาเฟียอารัยของเค้าที่เฟซบุ๊คง่ะ . . เอิ๊กกกกกก ก ก...

..........
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 10:14 pm

พี่จอย ... เดี๋ยวให้น้องเค้าหายเหนื่อยแล้วเดี๋ยวค่อยโทรไปกระตุ้น อิอิอิ
เห็นน้องเค้าชอบเที่ยวอยู่เหมือนกัน แต่ไม่รู้เค้ามีแพลนฮันนีมูนช่วงไหนนะ
เห็นว่าจะไปเกาหลี รอฟังอีกที

อยากไปเหมือนกันค่า เดี๋ยวว่าง ๆ ไปทำโปรแกรมใหม่ แต่ตอนนี้พักสมองไว้คิดเรื่องงานแต่งก่อนนะ
แบ่งเวลาคิดเรื่องเที่ยว เรื่องจัดงาน เรื่องสอบ CPA อีก ไหนจะงานที่ออฟฟิศอีก ช่วงนี้ยุ๊งยุ่ง จะขึ้นโครงสร้างองค์กรใหม่ ต้องปรับระบบใหม่ให้ทันใช้วันที่ 1 ตค ปวดเฮด
jang
New
New
jang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 10:28 pm

พี่จอยแจงขอรอรับคณะอยู่ที่สัตหีบและค่ะ
แจงไมชอบเป็นฝ่ายลุกชอบรับอย่างเดียว
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 11:32 pm

จ๊ะเอ๋...เข้ามามืดเลย

ตกลงทริปเขาค้อ เป็น 11 -13 ใช่มั้ยค่ะ อย่าลืม++นู๋ด้วยน๊าคร่า

ตกลงพี่แก้วไปแล้วใช่มั้ยค่ะเด๋วนู๋เอาหนมหม้อแกงไปรอที่เพชรน๊า.......
ไม่ไปหั้ยรู้ไปถ้าพี่แก้วไม่ไปเด๋วนู๋จะกลั้นใจกินหนมหม้อแกงหั้ยจุกไปเลย หุ หุ
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 11:39 pm

น้องแอน....ว่าจะจัดเป็น 2 กรุ๊ป ค่ะ เผื่อมีคนอยากไปด้วย แต่ไม่สะดวกที่จะค้าง 2 คืน

กรุ๊ปแรกเดินทางวันที่ 11 กรุ๊ปนี้ เค้าพร้อมเดินทางแล้วนะ ฮิๆๆๆๆ (รึป่าวคะ???)
กรุ๊ปสองเดินทางวันที่ 12 กรุ๊ปนี้ต้องรอดูก่อนว่าจะได้คนถึง 8-9 คน รึป่าวจะได้หารค่ารถตู้ไม่แพงมาก หรือว่าก็แล้วแต่สะดวกค่ะ

กลับพร้อมกันคือวันที่ 13

แต่น้องแอนจะไปเจอพวกเราที่นั่นอยู่แล้ว ก็แล้วแต่จะสะดวกว่าจะไปเจอกันวันไหนก็ได้จ้ะ
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 12:39 am

ความจิง น่าจะสรุป จำนวนคน ที่จะไปแน่ ๆๆ ได้แล้วนะค่ะ ..

ใกล้ถึงฤดูกาล ท่องเที่ยวแร้ววว วว .. เด๋วจองห้องไม่ทัน .. จองรถไม่ทันน๊า..

ช่าย ๆๆๆ เห็นด้วย ๆๆๆๆ

ขนาดทริปเกาะกระดานเมษาฯ ยังจะจองแล้วเลย .. กลัวไม่ทันนนน 555
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 11:40 am

พี่พจค่ะ นู๋คงจะไปรอเจอพี่ๆวันแรกค่ะ เด๋วไปเดินช๊อบด้วยค่ะ อยู่ตรงนั้นพอดี วัน 11 คงวันหยุดต่อเนื่องนะค่ะคงไม่ได้ทำงานแต่ถ้าทำ เด๋วนู๋ก้อรอเกาะล้อไปกะพี่ๆคนเดียวก่อน แฮ่ๆ.........

พี่ต่ายค่ะ ไปเกาะไหนหรอค่ะ เกาะไปด้วยคนจิ หุ หุ
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 2:03 pm

น้องแอน . . . จะไปช้อปที่ไหน บนเขาค้ออ่ะเหรอ
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 8:27 am

อยากไปด้วย เกริ่นไว้แล้ว แต่ยังไม่มีสัญญาณตอบรับ จะพูดกรอกหูบ่อยๆ

แต่คาดว่า น่าจะไปคนเดียวค่า

โสด อิอิ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 9:17 am

ตูน .. แล้วเมื่อไหร่จารู้ผลล่ะค๊า . . อยากให้ไปด้วยกันง่า . .

ตกลง ดรีม ไปด้วย ได้แล้วใช่ป่า่วคระ . .

แอน . . จะมาเริ่มออกตัวพร้อมกันที่บ้านพี่มั้ยคะ . . ไปรถตู้พร้อมกัน

สรุปค่าบ้านพักหลังใหญ่...(มีห้องใต้ดินด้วยล่ะ).. คืนละ 2,000.-บาท นะจ๊ะ . .

....................
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 9:22 am

แก้ค่าใช้จ่ายแล้วนะคะ

สรุปว่า

ไปกรุ๊ป 1 เสียค่าใช้จ่ายประมาณ 2,125
ไปกรุ๊ป 2 เสียค่าใช้จ่ายประมาณ 1,338

อาจปัดเศษขึ้นสำหรับจ่ายทิปให้แม่บ้าน
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 10:07 am

น้องแอน . . . จะไปช้อปที่ไหน บนเขาค้ออ่ะเหรอ ( พี่พจ )

หุ หุ เห็นพี่พจบอกว่าอาจแวะซื้อเสบียงก่อนที่โลตัส เลยกะว่าจะไปเดินเล่นด้วยค่ะเผื่อได้ตุนหนมเยอะๆ

แอน . . จะมาเริ่มออกตัวพร้อมกันที่บ้านพี่มั้ยคะ . . ไปรถตู้พร้อมกัน ( พี่จอย)

นู๋ว่าไม่แน่นู๋ไปก่อนดีกว่าค่ะ ไปถึงได้ไปเตรียมของก่อน อิ อิ อุ๊บอิ๊บ..ๆ 5555

เผื่อว่าอาจเอาเต้นท์ติดไปด้วยค่ะ ได้เตรียมของด้วย
toey
New
New
toey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 10:35 am

เตยล่ะ..?? ... พวกเจ้าของโรงเรียนเนี่ย ท่าทางจะลำบาก . .
เฮ้อ... ต้องนับเงิน.. อยากไปช่วยจิ๊กจริงๆ .. อุ๊บส์!!!
.................

คริ คริ คริ .... สาธุๆๆๆๆ พี่จอยอวยพรให้แต่นั่งนับเงิน .. แต่ๆๆๆ จะจิ๊กจริงๆ เหรอค๊า 5555++

แหะๆๆๆ ไปไม่ได้จริงๆ แหละคะ ... อายนะเนี๊ยะ แบบว่า คุณพ่อคุณแม่ไม่เคยให้ไปค้างที่ไหนอะคะ ส่วนใหญ่ก็แตร๋ดได้แต่ในเมือง ถ้าออกต่างจังหวัด คือไปกับครอบครัวคะ ไม่ได้ไปไหนกับเพื่อนเลย (ทำไงได้หละคะ มีลูกอยู่คนเดียว) ช่วงนั้นไม่แน่ใจคะ ว่าน้องชายจะกลับเมืองไทยด้วยหรือเปล่า
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 1:44 pm

สรุปว่า...เตยไปไม่ได้แน่นอนเนอะ....งั้นรอไปเที่ยวกะสามีหลังแต่งงานละกันนิ...

แอน ไปเจอกันที่นู่น....โอเชจ้า...มิมีปัญ

สุพจน์....คชจ.ตามนั้นโอเคเรย..ขยันจริงๆ นะยะ

นับสมาชิกก่อนนะ..กรุ๊ป1...มี
10 คนแระ
ไปกันเถอะค่ะ...น้องๆ...เอาให้ครบ..18..คนเร้ว...

2-จอย
2-พจน์
2-ดรีม
2-เปิ้ล
1-ไอซ์
1-แก้ว

.......................
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม   เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม - Page 2 I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 10:06 pm

หุๆ ตามมาดู รายชื่อ สรบ เอ้ย! สรุป แล้วหดหู่จิตใจ ชาวบ้าน เค้า 2 2 ไหงเรา 1 1 ตลอดเลยง่า เจ้แก้วววว
พี่ตูน กรอกหูบ่อยๆ นะค่ะ ขอให้มาให้ได้นะค่ะ คิดถึงๆ พี่หญิงอ่า มาด้วยมั้ยเคอะ?? โอล่ะ ไปด้วยมั้ย??
เตยค่ะ เราไม่แตกต่างกันเลยค่ะ แค่ไปนอนบ้านเจ้จอย คุณแม่เค้าก้องอนแล้วงอนอีก เข้าใจค่ะ เข้าใจ^^
แต่ เค้าคิดว่า นานปีมีหน ยอมให้คุณแม่งอนอีกซะทีแล้วกัน อิอิ

เชิญรายงานตัว ทริปเขาค้อ เดือนธันวาคม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next