livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่

Go down 
koyyo
BEEBEE
kung
momay
PUI
mhuupleja
Bunnie
Admin
Dre@m
TANG-OH
Mashiangel
je@b..juju
Sweet_Devil
Sweety_kaew
Pojjie
joy
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 11 ... 20  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:33 am

Mashiangel พิมพ์ว่า:
สวัสดีทุกคนค่ะ :bounce:

สวัสดีจ้า..น้องโอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:35 am

Mashiangel พิมพ์ว่า:
:sleep: ง่วงนอน แต่เช้าเลย
เหมือนพี่เลย

พี่จอยคะ..ใส่แบบผ้าเนื้อเบาๆหน่อยก็ได้นี่คะ..
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:40 am

พี่ต๊อบค๊ะ..ขอบคุณค่ะ..

ป้าจอย..รูปนี้ตั้งหลายเดือนแล้วค่ะ อยากใส่สบายๆๆ กระโปรง เสื้อกล้าม รองเท้าแตะ แต่ยัยไอซ์ ใส่มาซะคุณนาย โดนน้องมันด่าซะ..
แต่ตอนนี้ ป้าจอยก้อเห็น เค้าอวบขึ้นเป็นลำดับ..มีความสุขกับการกินซะขนาดนี้ ..

เพิ่งอิ่มหยกๆๆ ตอนนี้หิวอีกแระ..กำลังเล็งหนมปังอยู่เนี่ย..

น้องโอ..สวัสดีค่ะ..สรุปว่า พี่ได้แผ่นเต้นหรือป่าวค่ะ..อยากเล่นแล้วง่ะ..

flower flower flower
je@b..juju
Silver
Silver
je@b..juju

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:48 am

อ้าวแร่ววๆๆๆๆๆๆ แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ย้อนหลังนะจ้ะ คุณนายพี่จอย

ขอให้รวย ๆ เฮง ๆ สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของน้อง ๆ ตลอดไปนะค่ะ
je@b..juju
Silver
Silver
je@b..juju

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:53 am

หวัดดีจ้า พี่ต็อบ พี่แก้ว น้องโอ

วันนี้มีงานเข้า ๆๆๆๆๆ ค่ะ ออดิดมา Laughing

พี่แก้ว ขอบพระคุณมากเลยค่ะ ชมน้องซะ ยิ่งแก่ยิ่งสวย ขอเป็น ยิ่งแก่ยิ่งรวย ด้วยได้ป่ะ เอิ๊ก ๆๆ queen

อืม ๆ โปรงยาว กำลังอินเทรนด์เลยจ้ะ พี่แก้วใส่สวยนะ คอนเฟิร์ม คนตัวเล็กได้เปรียบเนี่ยแล่ะ
joy
Silver
Silver
joy

: 53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 10:27 am

เสื้อแบบผ้าเนื้อเบาๆ . . อืมมมม ม ม . . มีเหมือนกัน ต๊อบ . . แต่มานดูรุ่มร่ามอ่ะ . .
แขนก้อกว๊าง กว้าง... เห็นขนจั๊กกูแร้ด้วยอ่ะ... อิ อิ

หวัดดี น้องโอ ... ส่ง sms หลายรอบ เลยนะยะ ... แทงยูๆ
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 10:29 am

เจี๊ยบจ๋า... ขอบคุณมาก . . ขอบคุณ น้องต่าย ด้วยน๊า .. เมื่อวานพี่ลืม... แหะ แหะ

น้องโอ .. มีคนอวยพรช้ากว่า น้องโอ แล้วนะ . .
ไม่ต้องส่งมาแล้วนะยะ sms น่ะ . . 4 รอบแล้วหล่อน . . เอาเปนว่า พี่ให้อภัย . . 555+
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 10:40 am

joy พิมพ์ว่า:
เสื้อแบบผ้าเนื้อเบาๆ . . อืมมมม ม ม . . มีเหมือนกัน ต๊อบ . . แต่มานดูรุ่มร่ามอ่ะ . .
แขนก้อกว๊าง กว้าง... เห็นขนจั๊กกูแร้ด้วยอ่ะ... อิ อิ

หวัดดี น้องโอ ... ส่ง sms หลายรอบ เลยนะยะ ... แทงยูๆ

แหม...ก็กำจัดจุดอ่อนก่อนซีคะ
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 10:42 am

บอกแล้ว...บอกแล้ว...
ว่าไม่ได้ลืม...แค่ช้าไปเท่านั้นเอง...
ว่าแต่ตัวเองดูคลิปโฆษณารึยังเหรอ cheers
TANG-OH
New
New
TANG-OH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 10:44 am

เข้ามารายงานตัว ก่อนไปทำงานต่อ
ค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ พ๊ม sunny
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 10:50 am

สมัยหน้า.. อย่าลืมเลือกดิชั้นนะคะ . . .
เบอร์ 888 ... นั่งอยู่แถวล่าง... ถักนิตติ้ง ซ้ายสุดค่ะ . . หิ หิ (ป้าจอย)

อยากรู้จิงๆเลย..ว่าคนไหน หน้าตาเป็นงัย
ต้องเห็นหน้าก่อนนะค่ะ จะได้ตัดสินใจเลือกได้ถูกต้อง..
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 11:06 am

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
สมัยหน้า.. อย่าลืมเลือกดิชั้นนะคะ . . .
เบอร์ 888 ... นั่งอยู่แถวล่าง... ถักนิตติ้ง ซ้ายสุดค่ะ . . หิ หิ (ป้าจอย)

อยากรู้จิงๆเลย..ว่าคนไหน หน้าตาเป็นงัย
ต้องเห็นหน้าก่อนนะค่ะ จะได้ตัดสินใจเลือกได้ถูกต้อง..
อิอิ
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 11:15 am

โอ . . ส่งไปทีไ่หนฟระ . . คลิป ของเองน่ะ . . ส่งไป ช่อง 7 อ๊ะป่าว . .
พี่ไม่เห็นได้รับเลย . . ส่งมาที่ yahoo.com ป่าว??3

พี่ก็รอแฉ . . เอ๊ย . . รอดูอยู่เนี่ย . . คิ คิ

โอววว ว ว . . คุณแก้วคะ . .

แปรด แปรด แปรด . . เปนเลขดีนะคะ . . แสดงถึงความคล่องตัว... ฮี่

โอ๋ . . สวัสดีค๊าบบบบ บ บ . .

ต๊อบ . . จุดอ่อนคือแขนเสื้อชิมิคะ . . พี่ก็คิดว่า... น่าจะเอาออกค่ะ
จาได้โชว์ขนจั๊กกูแร้... ให้สะจายไปเย๊ย . . .
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 11:25 am

ต๊อบ . . จุดอ่อนคือแขนเสื้อชิมิคะ . . พี่ก็คิดว่า... น่าจะเอาออกค่ะ
จาได้โชว์ขนจั๊กกูแร้... ให้สะจายไปเย๊ย . . .

ตามแต่คุณพี่จะเห็นสมควรล่ะค่ะ...555.
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 11:53 am

พี่จอย ส่งไปแล้ว...ทำไมไม่ได้ล่ะ
สงสัยจะอดดูซะละมั้ง...
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 12:46 pm

น้องโอ . . 555+ ... กร๊ากกกกกกกกกกกกก . .. พืดมะถืกเรย . .
เวลาอยู่บ้าน . . น้องโอ ต้องใส่หมวกคลุมผมอาบน้ำตลอดเวลาเลยเหรอคะ . . นำสมัยจังเรยอ่ะ . . คิ คิ
ดูจากหน่วยก้านแล้ว . .. ส่งไปแข่ง โอลิมเปรอะ ได้เลยนะคะเนี่ย . . แฮ่ . .

โอ๋ โอ๋ .. แซวเล่นเฉยๆ น๊า . . เชื่อแล้วจ้าว่า เล่นกมส์วี แล้วได้เหงื่อจริงๆ ด้วยแหละ . .

ต๊อบ . . พี่กะลังเลี้ยงให้มานยาวอยู่ . . อิ อิ
PUI
New
New
PUI

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 12:49 pm

สวัสดีจ้า ทุกคนกว่าจะเข้ามาได้แอบงอนพี่จอย ไม่เห็นบอกกันเลย
พอดีเพิ่งจะเปิดเมล์ รีบตามลิงค์มาทันที555555 Laughing
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 12:55 pm

อ๋อ...พี่จอย
โอหมักผมอยู่ เวลาหมักก็จะพันผ้าก่อน แล้วตามด้วยสวมหมวกอาบน้ำ
เดี๋ยวผ้าหลุด
สวัสดีค่ะ พี่ปุ๋ย
PUI
New
New
PUI

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 12:59 pm

ดีจ้าโอ กะลังเมาท์กับพี่จอยอยู่ เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆคนแถวบ้าน ชอบใส่ร้ายป้ายสีเรา No
PUI
New
New
PUI

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 1:01 pm

ไปทานข้าวก่อนค่ะ เมนูแกงส้มกุ้ง + มะละกอ ปลาชิ้นทอดขมิ้น ไข่ยัดไส้ Razz
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 1:04 pm

PUI พิมพ์ว่า:
สวัสดีจ้า ทุกคนกว่าจะเข้ามาได้แอบงอนพี่จอย ไม่เห็นบอกกันเลย
พอดีเพิ่งจะเปิดเมล์ รีบตามลิงค์มาทันที555555 Laughing

กรี๊ดดดดดดด..พี่ปุ๋ย..ไม่มีคิดถึงกันเลยเหรอค่ะ..หายเงียบ..........

คิดถึงๆๆๆ นะค่ะ..

ป้าจอยไม่บอกเหรอค่ะ..เด๋วนู๋จัดการให้..

joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 1:08 pm

อ๋อ . . พี่นึกว่า เปน แฟชั่น ใหม่นี่นา น้องโอ . . มะเคยเหน . . น่ารักเชียว . . หิ หิ . .
ตกลง... เวลาเล่นเกมส์ ชกมวย .. พี่ต้องใส่หมวกคลุมผมด้วยใช่ป่ะ!!!

ปุ๋ย . . ขอโต้ดๆ . . มีคนแอบงอนหลายคนเลยเนี่ย . .
กะว่า .. จาบอกตอนบอร์ดใหม่เสร็จหล่ะ
แต่ความมาแตกซะก่อน . . เลยต้องรีบแจ้งน้องๆ เปนการด่วน...
เพราะเกรงว่า ระเบิดจะลงเปนรอบที่ 2 ...

นี่ก็ยังบอกไม่หมดนะ . . เพราะไม่แน่ใจว่า... บอกไปแล้ว...
ผู้รับจารู้สึกกระอักกระอ่วนใจรึป่าว ... เลยไม่กล้าส่งให้

เอางี้นะคะ . . ถ้ามีน้องคนไหน เข้ามาอ่าน โดยที่ไม่ได้รับลิงก์ จากมือของพี่เอง
ไม่ต้องคิดมาก . . ถ้าไหนๆ ก็เข้ามาอ่านแล้ว . . และคิดว่า... อยู่นี่หนุกดี . .
อย่าให้เสียเที่ยวค่ะ . . เชิญๆๆ . .. นั่งแหมะเรยค่า . . ที่ว่างเยอะแยะ . .
พร้อมต้อนรับสมาชิกใหม่เสมอค่ะ . .

ที่นี่.. บ้านนี้ สบายๆ นะคะ . . ชิล ชิล . . ทุกคนมีโอกาส เปน ซุปเปอร์สตาร์ ได้ค่ะ . .
เด๋วพี่ถรีบส่ง เอ๊ย . . ผลักดันเองค่ะ . . แฮ่ แฮ่ . .
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 1:10 pm

ป้าจอยไม่บอกเหรอค่ะ..เด๋วนู๋จัดการให้.. (แก้ว)

อี๊ .. กล้ามาจัดการชั้นเหรอยะ . . แปลงร่างเปน กวง ดีก่า . . rendeer

แก้ว . .วันนี้พี่เข้าเว็บแบงก์กรุงเทพไม่ได้เลยฮิ . .
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 1:14 pm

ป้าจอยไม่บอกเหรอค่ะ..เด๋วนู๋จัดการให้.. (แก้ว)

อี๊ .. กล้ามาจัดการชั้นเหรอยะ . . แปลงร่างเปน กวง ดีก่า . . rendeer

แก้ว . .วันนี้พี่เข้าเว็บแบงก์กรุงเทพไม่ได้เลยฮิ . .

ตัวเอง..เค้าเป็นคนเมืองช้างน๊า..ลองคิดดูจิค๊ะ..ว่าเค้าจะแปลงเป็นอะไรมาสู้กับตะเอง..ชนะเห็นๆๆ 555++

เค้าไม่รีบๆๆ ค่ะ..เพราะกว่าจะจ่ายก้อตั้ง 28 โน่นแนะ..

วันนี้อาหารเที่ยงเป็น ส้มตำปูปลาร้า แสนโปรด..ตามด้วย เฉาก๊วยรวมมิตร อิ่มๆๆๆ
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 2:32 pm

ตอนนี้ช๊านเปนใครหว่า .. มึนแล้วเนี่ย . .

เปน นังจอย คนเดิม รึเปน แอดมึน หว่า???

ลองโพสท์ดูดิ๊ . .
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 2:37 pm

เปนตรูนี่เอง . . คิ คิ

ตะกี๊โดนทักท้วง ผ่านทางเฟซบุ๊คฮ่ะ . . มีสมาชิกเข้าทางนี้ไม่ได้ . .
เลยไปอาศัยเฟซบุ๊คอยู่ . . หญิงเปิ้ล นั่นเอง . . .

เปิ้ล บอกว่า.. นู๋ เกิดวันที่ 2 นะ มะช่ายวันที่ 1 . .
อ้าวๆๆ . . แล้ว แก้ว บอกพี่วันที่ 1 ได้ไงเนี่ย . .(โยนเรย .. 555+)

แก้ว .. แปลงเปนช้างสุรินทร์ ไม่กัวเว๊ย . . เพราะตอนนี้พี่ดู๋ ยกให้เปน พังสรัญธร อยู่แล้ว
กลัวอย่างเดียว .. กลัวโดนของ . . .

ตะกี๊ อ. นิดหน่อย โทรมา . . ไม่ได้สิเหน่หา อารัย . . แค่อยากรู้เรื่อง . . หุ หุ
ไอ้พี่ก็คุยกะ พี่เมย์ . . ชำระสะสาง.. อาการป่วยไข้ ของ พี่เมย์ . . ปวดตับ ไม่หาย . .
เฮ่อ .. กว่าอาการจะทุเลา . . ป่านนี้ไปอาบน้ำแระ . . เอาของออก . . 555+

งานการไม่ต้องทำหรอกชั้น . . รับแต่โทรศัพท์ . .
รอบหน้า ของ นิดหน่อย . .
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 2:39 pm

อ่ะ..ยินดีต้อนรับน้องปุ๋ยนะคะ อย่างอนไปเลยจ้า วันนี้เข้ามาแล้วก็เม้าท์ ๆๆๆๆๆ กันเหมือนเดิมละกัน

พายุเมฆฝนก็พัดผ่านไปแล้ว เราก็ปัดกวาดบ้านช่องให้สะอาด

รับสิ่งใหม่ ๆ ดี ๆ กันดีกว่า วันนี้พี่ไม่ได้ไปทำงาน มัวแต่นี่ นั่น โน่น

เยอะแยะไปหมด เดี๋ยวจะไปอาบน้ำอีกรอบ จะได้สบายตัวหน่อย
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 2:40 pm

ยัยหน่อย โทรมาแระ...
kung
New
New
kung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 2:59 pm

เข้ามารายงานตัวบ้างน้า
เจ้าแก้ว เมื่อไหร่จะว่างซะทีหล่ะ
พี่จอย เมื่อไหร่ว่างนัดมาเลยน้า
โอ๋ หวัดดีจ้า ไม่ได้คุยกันเลยเนอะ
พี่เมย์ สวัสดีค้า ไม่ได้คุยกันเลยจ้า
ต๊อบ คิดถึงมากเมื่อไหร่เจอกันนัดพี่หมี่ด้วยนะไปกินไก่กันเนอะ
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 3:34 pm

เข้ามารายงานตัว ก่อนจะหายแว๊บไปอีกแหละ วันนี้อากาศดีจัง แดดจ้า เหมาะกับการขี่จักรยานเที่ยว(คนจน ๆ)

พี่จอย เมื่อวานหม่ำเค้กเผื่อเปล่าคะ

พี่เมย์ ถ้าต่ายไม่ผอมลง รอบนี้คงได้จองเสื้อผ้าแฟชั่นพี่เมย์แน่ ๆ ค่ะ

พี่ปุ๋ย มาบอกแค่ว่า คิดถึงมาก ๆ เลย

พี่แก้ว ขอบคุณนะคะ ต่ายไม่ได้ว่าใครเลยจริง ๆ บอกแล้วว่า พูดกันตรง ๆ ค่ะ

หมอต๊อบ เมื่อวานได้คุยกันทางเอ็มนิดหน่อย ดีจัง

ใครอีกนะ เดี๋ยวไปไล่ชื่อก่อน แต่ขอสวัสดีด้วยนะคะ

http://www.wthof.nl
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 3:41 pm

. . ขอบคุณ น้องต่าย ด้วยน๊า .. เมื่อวานพี่ลืม... แหะ แหะ

ขอค่าลืม เป็นเค้กก้อนโต ๆ หนึ่งก้อนได้ไหมคะ เมื่อวานลืมกิน ก็จัดการให้วันนี้เลยค่ะ

ตกลงว่า ได้เรื่องไหมคะ พี่จอย ทำเว็บใหม่น่ะค่ะ
http://www.wthof.nl
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 3:43 pm

นุ้งต่าย . . วันนี้ไม่ไปฟิตเนสเหรอค๊า . . ได้ข่าวว่า.. ซ่อมรถเสียตังค์มากมาย . .
แหม .. น่าส่งมาซ่อมที่เมืองไทยเนอะ . .
ที่โน่น จักรยาน น่าขี่จะตายไป . . อากาศดีค่อดๆ . . ถนนหนทางก็ทำไว้สำหรับจักรยาน..
เมืองไทยนี่.... เฮ้อ . . เลิกพูดถึงดีก่า . .
ต่าย.. พี่ลบโพสท์อันนั้นออกแล้วนะคะ . . ด้วยความเคารพ
ถ้า ต่าย โกรธพี่ . . พี่อนุญาตให้ ต่าย เลี้ยงข้าวพี่และครอบครัว 1 มื้อ . .
ถ้ายังไม่สะใจ .. อนุญาตให้เลี้ยงได้ 2 มื้อ . . แค่นั้นพอนะ . .มากกว่านี้ รับไม่ไหวแล้วอ่ะ
คราวที่แล้วต่าย มา .. พี่กินซะ . . แทบอ้วกเรยทีเดียว . . เฮ่อ . . คิดแล้วอิ่ม . .

ตอนนี้หูว่างแระ .. พักหูก่อน . . 555+
ไม่ได้เอาแฮนด์ฟรีมา . .. แย่เรย . ...

พวกเรา.. ทริปสุพรรณฯ . . ยังไม่ยกเลิกนะคะ . .
พี่ขอระบุวันเลยน๊า . .

เสาร์ที่ 12 หรือ 13 กันยา นี่ล่ะ ใครมีปฏิทินดูให้หน่อย .. เออ.. ตั้งกระทู้ใหม่ดีก่า รู้สึกจะตั้งเวลาได้ด้วย

เพราะ โย . . จะมาได้ คือวันนี้ หลังจากนั้นไม่ได้
นิดหน่อย ไม่ว่างช่วงสิ้นเดือน
อีกอย่าง . . ร้านจิ้มจุ่ม น่าจะย้ายปลายๆ เดือนกันยา
(นี่ถ้าพวกมานกินแล้วไม่อร่อย . . โดนรุมแน่ๆ เรยตรู ... แหะ แหะ)

สิ้นเดือนนี้ พี่ต้องไปทำบุญที่ จ.ระนอง ค่ะ . . เลยต้องขอเลื่อนออกไปก่อน . .

ยัยกุ้ง . . พี่อยู่ไกลแล้วอ่ะ . . ไม่รู้จาได้กลับบ้านเมื่อไหร่ . . งือ งือ . .
นัดกันไปก่อนเลยน๊า . .
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 3:45 pm

ต่าย . . เมื่อวานไม่มีเค้กแฮะ ลูกน้องซื้อพิซซ่ามาเลี้ยง
พี่ดู๋เลยเลี้ยงไก่ KFC ตอบสนอง . .

บอร์ดใหม่ . . ยังไม่ได้เรื่องเลยค่ะ .. มีน้องคนนึงโทรมานะแต่แพงมากเลย . .
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 3:51 pm

เมย์... อาบน้ำเสร็จยังงงงงงงงงงงงง???
อาบนานๆ ระวังจิตวิญญาณ ละลายติดน้ำไปด้วยนะยะ . .
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 4:13 pm

ป้าจอย..เค้าเห็นสมาชิกใหม่ด้วยละ พี่บีบี้ กับ พี่เดือน (สงสัย..มาได้งัยค๊า)

แก้ว . . เพิ่งเห็นอันนี้ล่ะ . ..

พี่คุยกะ บี เมื่อวานค่ะ . . ความจริงส่งเทียบเชิญบี มางานเปิดบริษัทด้วย . . อิ อิ
รู้ว่ามานมาไม่ได้ ก้อเชิญไปงั้นแหละ . .

มี บี แล้วก็ขาด เดือน เพื่อนเลิฟ ไม่ได้ค่ะ . . แล้ว ดาว ล่ะ??

ปกติมาเปนทีมนี่หว่า . . นี่ยังต้องมี น้ำผึ้ง ด้วยป่าวคะเนี่ย . . ไปไหนไปกัน . . แหะ แหะ . .

บี ย้ำด้วยว่า... อย่าลืมส่งลิงก์ให้ พี่ปุ๋ย น๊า . .

เมื่อวานส่งไปหลายคนเลยค่ะ . . พี่คิดว่า.. น้องหลายๆ คนน้อยใจแน่ๆ . . ว่าทำไมพี่ไม่บอกแต่แรก
ก็รีบส่งนะ .. กลัวมานรวมหัวมาตื้บเอา . .พี่ยิ่งบอบบางเป็นช้างสารอยู่ด้วย
แต่คิดว่า ส่งไม่ครบหรอก . . . เพราะว่าไม่แน่ใจ ...

เนื่องจากว่า ตอนนี้เราบล็อคพื้นที่ไว้ให้สมาชิกเกือบทุกห้อง.. (เว้นวันเกิด กะ วิปัสสนา ที่ยังเปนสาธารณะอยู่)
ใครเข้า ใครออก รู้หมด . .
ดังนั้น .. ใครกล้าเข้ามาแนะนำตัวชั่วโมงนี้ . .
เชื่อเถอะค่ะว่า . . เค้าเปนมิตรของเราจริงๆ ...
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 4:14 pm

อ่ะนะ . . ต้องแปลงร่างเปน แอดมึน อิกแระ ตรู . .

ปุ๋ย ให้ใส่รูปให้น่ะ เด๋วมาเน๊อ

คอยดูรูป ปุ๋ย นะ . . แสบตามั่กๆ . .
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 4:18 pm

นุ้งหมี่ . . วันนี้มีเรียนนี่นา . . เมื่อไหร่จาเรียนจบซะทีน๊า
จาได้มีเวลามาเมาท์กันอีกง่า . . คิดถึงว๊อย . .
http://livingroom.forum4her.com
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 4:33 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด..คุยไรกัน..

พอดีว่า..ตะกี้นี้..ไฟดับ ไฟดับ ฝนตก ฟ้าร้อง น่ากลัวๆๆๆ ดับเป็นชั่วโมงเลยค่ะ..
กะว่า ถ้า 16.30 ไฟยังไม่ยอมมาจะเก็บของกลับแระ..
(ยืนยัน..เค้าอยู่ในเมืองนะ พระราม 4 เนี่ย ติดช่อง 3 เชียวนะ)..

พี่กุ้ง โทษทีจิงๆจ้า วันๆๆ คุยแต่อีเมลล์เป็นภาษาปะกิต มั่วจนเง็งหมดแระ..ไว้สำเร็จโปรเจ็ค จะรีบจรลีไปหาทันทีค๊า

โอ้วววววววววว..ไปทำงานต่อก่อนน๊า..ทำเวลาๆๆ

Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 4:56 pm

สามี กลับมาแย้ว . . งด โทสับคุยเรื่องเครียด นะคะ . .
คุยเล่นได้อย่างเดียว . . ห้ามคุยเรื่องอื่น . . .
เพราะอิชั้นขี้เกียจ ... กระซิบกระซาบ .. หุ หุ . .

วันนี้ว่าจาออกไปช้อปปิ้ง แถว บิ๊กซี สาหน่อย . .
ดินเนอร์กันด้วย . . รอบนี้กะว่า ต้องซื้อราวตากผ้าให้ได้
http://livingroom.forum4her.com
je@b..juju
Silver
Silver
je@b..juju

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:02 pm

555 ขำเจ๊แอดมึนน เรื่องราวตากผ้า

หนูบอกแล้วเอาลวดขึงต้นกล้วยไปก่อน มิเชื่อเขาเล้ย Laughing
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:14 pm

เจี๊ยบ . . กะอีแค่ราวตากผ้า . . ทะมายมานยากเย็นนักฟระ . .
สร้างตึกได้เปนหลังๆ นิ . .
เจือกไม่มีราวตากผ้า... เครียด!!!

พี่กัวทำต้นกล้วยเค้าล้มอ่ะ . . กางเกงในมานหนัก . . ฮี่
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:17 pm

สวัสดี น้องกุ้ง น้องต่าย และนู๋แก้ว ด้วยนะฮ๊า Laughing

ไม่แปลกใจแระ เรื่องไฟดับแถวพระราม 4 เพราะพี่นพรายงานจากแถว ๆ กล้วน้ำไทยว่า

ฝนตกแรงมากกกกกกกกก อาจกลับบ้านช้า มีเสาไฟฟ้าล้มด้วยล่ะ

อ้าว..เพิ่งเห็นนู๋เจี๊ยบ...เจอพี่ตัวเป็น ๆ แล้ว กลัวสปีดการพูดของพี่ไปเลยป่าว เอิ๊ก ๆ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:25 pm

เฮ้ย . . เด๋วเปลี่ยนเอาเชือกมาขึง . . ที่ศาลาดีก่า . . เหมือนโมบาย . . พริ้วไป พริ้วมา . .

วันงานนะ . . เพื่อนดู๋ เค้าถามว่า .. "จอย นี่ต้นอะไร"

ความที่ไม่เคยคุย ไม่คุ้นเคยกันมาก่อน ก็เลยถามกลับไปว่า . .

"ทำไมล่ะคะ จะผูกคอเหรอ??"

โอวววว ว ว . . อิชั้นพลาดอิกแร้ว . . ไวไปนี้ดดดดดดดดดดด

"ล้อเล่นๆ . . ไม่รู้ล่ะค่ะ ว่าต้นอารัย.."

แหะ แหะ . .
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:27 pm

อ้าว... วันนี้ น้องโมเม . . ว้าเหว่ แย่เลยสิค้า . .
แล้วอาบน้ำ . . ล้างมะเร็งออกหมดรึยังคะ . . หิ หิ

ยัยเจี๊ยบ หายไปแร้น . .

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Tue Aug 18, 2009 6:02 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:31 pm

มีใครมั๊ยค้า
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:32 pm

มีค่า . .

เปนแอดมิน เนี่ย ดีจังเลยเนอะ . .
ใครมาแฝงตัวเห็นหมดเรยอ่ะ . . คิ คิ . . หนุกจัง

งั้นจาเปน แอดมินต่อปายยย ย ย . .
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:33 pm

ยังอุตส่าห์มี 1 ผู้มาเยือนด้วยนะ . . ใครมะรุ้ . . หุ หุ

ไม่รู้กำลังจาสมัครเปนสมาชิก หรือ เปนนักข่าวนะเนี่ย . .
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:33 pm

ไม่แน่นะฮ้าคุณนายจอย...สามีเดี๊ยนบางทีก็ปล่อยข่าวแบบนี้แหละ

นังเมียได้ใจเล่นเนตเพลินจนตาบวม...แว๊บบบบบเดียวถึงหน้าประตูแระ

ปลูกผักชีไม่ทันเลย อุ อุ Wink
je@b..juju
Silver
Silver
je@b..juju

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:34 pm

ยังอยู่ค่ะ ราตรีนี้อีกยาวไกล รอกินหมูย่างค่ะ ให้พี่แมสฯ ไปซื้ออยู่ afro

แก้ไขล่าสุดโดย je@b..juju เมื่อ Tue Aug 18, 2009 5:37 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:36 pm

มีเค้าด้วย..แต่เนตมันช้ามากกกกกกกกกกกกกกกกก

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 20ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 11 ... 20  Next
 Similar topics
-
» กินสุกี้ที่ ศาลาริมน้ำ..