livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่

Go down 
koyyo
BEEBEE
kung
momay
PUI
mhuupleja
Bunnie
Admin
Dre@m
TANG-OH
Mashiangel
je@b..juju
Sweet_Devil
Sweety_kaew
Pojjie
joy
20 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 10 ... 20  Next
ผู้ตั้งข้อความ
joy
Silver
Silver
joy

: 53

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:40 am

หวัดดีจ้า . . . วันนี้ในเมืองฝนตกเหรอคะ . . ที่นี่ไม่ตกเลยแฮะ . . แต่ครึ้มๆ ...
บรรยากาศยิ่งดูดีมากๆ ..
มองจากจุดนี้ เห็นศาลาริมน้ำ . .

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ FC1

และที่สำคัญ
เป็ดอ้วนสีขาวตัวเดิม . . กำลังว่ายน้ำอยู่ . . น่ารักจริงๆ . .
เผลอๆ . . มีหมาโกลเด้นผสมพันธุ์ไทย สีขาว . . มานั่งแช่น้ำให้ดูอิก . . ตลกดี . .

เอ้าๆ . . มาเข้าเรื่องของเราค่ะ
เช้านี้ .. ไม่มีกระทู้เดิมที่เคยเมาท์กันแล้ว . . อิชั้นจัดการลบทิ้งไปเรียบร้อย ..
คิดจะลบนานแล้วนะ .. ก็ไม่ได้ทำซะที . .
กะว่า บอร์ดถาวรเสร็จ... ก็จะลบทิ้งเปนการถาวร... แต่มันก็ไม่เสร็จซะทีแฮะ . .

จนเมื่อคืน พี่รุ่ง โทรมา . .อวยพรเรื่องเปิดบริษัทใหม่ . .
และฝากบอกว่า.. ให้งดการพาดพิง . . ซึ่งพี่ก็เห็นด้วยนะคะ

ก้อเลย.. ขอแจ้งสมาชิกทุกท่านนะคะ .. ว่า...
เรื่องของที่นี่ ก็ขอให้เป็นของที่นี่เท่านั้น . .
เป็นอันว่ารับทราบโดยทั่วกันนะคะ

ขอให้จบด้วยดีค่ะ . . สุข ทุกข์ อยู่ที่ใจ . .
อะไรที่ทำให้ทุกข์ อย่าไปรับมาให้หนักใจนะ ปล่อยไป .. ปล่อยไป . .

ไม่เปนรัย... แค่ . . พายุกระหน่ำ ฝนฟ้าคะนอง. . เปนเรื่องธรรมชาติจ้า . .

พี่เอง... ก็ไม่เคยโกรธ ไม่เคยเกลียดใครนะ . . .
ก็คบกับทุกๆ คน . . เท่าที่เค้าเต็มใจให้คบ ให้รู้จัก . .
ให้แค่ไหน ก็ยินดีรับแค่นั้น...
แล้วจะไม่ทุกข์จ้า . .

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ FC2

queen queen queen
ขึ้นไปข้างบน Go down
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:58 am

แวะมา รายงานตัว เช้าวันจันทร์ ฝนตก รถติด
ไม่ได้กินข้าวเช้า ลูกร้องหิวข้าวเลยง่ะ

พี่จอย ยินดีกับบริษัทใหม่ด้วยนะคะ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง
ร่ำรวย ๆ แล้วเผื่อแผ่มายังน้องด้วยน๊า สาธุ

หวัดดีทุกคนด้วยนะคะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 11:03 am

อ้าว..ป้าจอยมาตั้งกระทู้แล้วเหรอ
เค้ารอตั้งนาน
ก้อเลยไปตั้งประเดิมซะแล้ว

งั้นเด๋วขอไปลบกระทู้แรกก่อนดีก่า..
เด๋วสับสน..อิอิ..

สักครู่จะมาตามอ่านน๊า..
flower
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 11:19 am

สวัสดีค่า :D
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 11:45 am

Pojjie พิมพ์ว่า:
แวะมา รายงานตัว เช้าวันจันทร์ ฝนตก รถติด
ไม่ได้กินข้าวเช้า ลูกร้องหิวข้าวเลยง่ะ

พี่จอย ยินดีกับบริษัทใหม่ด้วยนะคะ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง
ร่ำรวย ๆ แล้วเผื่อแผ่มายังน้องด้วยน๊า สาธุ

ยัยน้องพจน์ มีลูกแล้วเหรอ
ทำไมปล่อยให้ลูกร้องแบบนี้ละค่ะ
je@b..juju
Silver
Silver
je@b..juju

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 11:48 am

สวัสดีจ้า ยามก่อนเที่ยงนะค่ะ

เมื่อวานได้ไปร่วมงานบ้านพี่จอยมา บ้านร่มรื่น น่าอยู่มากๆ ดีใจด้วยกับบ้านใหม่นะค่ะ รอดูรูปสวย ๆ นะ

ได้กินส้มตำของแม่บ้าน ติดใจไปตาม ๆ กัน อาหารอร่อยมาก ๆ เลยจ้ะ เสียดายใส่ยีนไปไม่งั้น กินเยอะกว่านี้อีก 555

พี่เมย์ เจอพี่เมย์ครั้งแรก พูดเก่งมาก ๆ หน้าเด็กกว่าในรูปเยอะเลยค่ะ

น้องพิม เรียบร้อยมาก ๆ อยากได้ลูกสาวน่ารักอย่างนี้จัง ส่วนคุณแม่น้องพิม พูดเก่ง น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ

พี่โอ๋ ปัทโธ่ ไอ้เราก็เห็นหน้าอ่อนนึกว่ารุ่นเดียวกัน ทีแท้เป็นพี่เราตั้ง 3 ปี ขอประทานอภัยด้วยนะค่ะ เสถียรธรรมสถาน น้องต้องตามลอยแน่นอนค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย je@b..juju เมื่อ Mon Aug 17, 2009 1:11 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 12:04 pm

สวัสดีค่ะทุกคน
เมื่อเช้าหาห้องไม่เจอ ก็เลยยังไม่ได้เข้ามาทักทาย
TANG-OH
New
New
TANG-OH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 12:15 pm

ฝนตกหนักจิงๆ ค่ะ พี่น้อง เป็นเหตุการณ์ที่โอ๋คิดว่ามันน่าจะเกิดขึ้น
แล้วมันก็เกิดขึ้นจิงๆ ไม่อยากให้เกิดเหตุกาณ์แบบนี้เลย
โอ๋ยังรักและซึ้งในน้ำใจของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งสองเวปเสมอ
แต่เมื่อเราไม่สามารถห้ามมันได้ และเหตุกาณ์มันก็บานปลายไปแล้ว
ก็คงต้องยอมรับสภาพ ที่มันไม่เหมือนเดิม
โอ๋อาจจะไม่ได้เข้า ทั้งสองเวปบ่อยๆ แต่ก็จะไม่หายไปนะคะ
keep in touch นะคะ flower
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 12:48 pm

พี่โอ๋ ปัทโธ่ ไอ้เราก็เห็นหน้าอ่อนนึกว่ารุ่นเดียวกัน ทีแท้เป็นพี่เราตั้ง 3 ปี ขอประทานอภัยด้วยนะค่ะ เสถียรธรรมสถาน น้องต้องตามลอยแน่นอนค่ะ (เจี๊ยบ)

เอาจริงเหรอ เจี๊ยบ . . เด๋วกลับมาหุ่นเสียเหมือน พี่โอ๋ นา . . หุ หุ

แต่ไปโลด พี่หนับหนุน .. แนวทางของแม่ชีศันสนีย์ ดีมั่กๆ ค่ะ . . ฝึกไม่ยาก . .

เจี๊ยบ .. พี่เมย์ นะยะ ไม่ใช่ พี่หมี่. . เองนี่ เด๋วปั๊ด . . เบิ๊ดกาโหลก . . เรียกผิดตลอดเลยนิ

............

พจน์จ๋า . . ขอบคุณมากฮ่ะ . . วันหลัง แวะมาเที่ยวดิ . .
บรรยากาศดีสุดๆ . .

.............

แก้ว . . พี่ตั้งทู้ตั้งนานแล้ว . .
แต่มัววุ่นวายกะ ก่อสร้าง, บัญชี, ร้านกันสาด คนมาส่งของ . . . เก็บข้าวของเมื่อวาน . .
โอยยย ย ย . . ยุ่งมากกกกกกกกก

TANG-OH
New
New
TANG-OH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:13 pm

joy พิมพ์ว่า:
พี่โอ๋ ปัทโธ่ ไอ้เราก็เห็นหน้าอ่อนนึกว่ารุ่นเดียวกัน ทีแท้เป็นพี่เราตั้ง 3 ปี ขอประทานอภัยด้วยนะค่ะ เสถียรธรรมสถาน น้องต้องตามลอยแน่นอนค่ะ (เจี๊ยบ)

เอาจริงเหรอ เจี๊ยบ . . เด๋วกลับมาหุ่นเสียเหมือน พี่โอ๋ นา . . หุ หุ

แต่ไปโลด พี่หนับหนุน .. แนวทางของแม่ชีศันสนีย์ ดีมั่กๆ ค่ะ . . ฝึกไม่ยาก . .

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด คุณพี่จอย
คุณน้องยังหุ่นไม่เสียนะคะ
แค่อวบขึ้นจากเดิมเล็กน้อย ชิชะ
อาหารที่ทานไปก็ไม่มีเนื้อสัตว์ ดีต่อสุขภาพหลายๆ
อยากให้ไปฝึกสมาธิกันเยอะๆ ค่ะ
เจี๊ยบไปโลด พี่โอ๋เอาใจช่วย Very Happy
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:28 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
Pojjie พิมพ์ว่า:

ยัยน้องพจน์ มีลูกแล้วเหรอ
ทำไมปล่อยให้ลูกร้องแบบนี้ละค่ะ

ไม่มีอาหารตกถึงท้องอ่ะพี่แก้ว เลยร้องหาอาหาร
หรือไม่บางที เพิ่งกินไปแหม็บ ๆ ร้องหิวอีกละ อิอิ
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:36 pm

โอ๊ะโอว . . น้องโอ๋ .. ขอโทษค่า พี่ก้อพูดเกินจริงไปนี้ดดดดดดด . . . หิ หิ

น้องเจี๊ยบ ไปโลดๆ . . ลูกเดือยหนอ น้ำเต้าหู้หนอ . . อุ๊ย.. โรตี!!!

พจน์ . . มานเปนอาการแพ้ท้องป่าวน๊อ . .
หรือว่า.. ท้องนู๋ มานจำรัยไม่ค่อยได้อ่ะ

น้องโอ . . หวัดดีจ้า . . ข่าว วี เหรอ . . มีรัยอัพเดทอิก ว่ามาๆ . .

รายงานข่าว . . ขณะนี้ ที่นี่ฝนตกหนักมาก ถึงมากที่สุด ... เป็ดขาว ไปแอบอยู่ในเล้าไก่แระ...

เมื่อวานตอนเช้านะ . . มีนกกะยาง บินมารวมอยู่กะฝูงไก่ ตัวนึงด้วยล่ะ . . มาหาปลากินแถวริมบ่อ . . แหม... เนียนเชีย!!!
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:38 pm

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ DSCF2443-600px
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:40 pm

ป้าจอย..

ไปช่วยลบกระทู้เค้าหน่อยจิค่ะ..
เค้าลบไม่ได้ง่ะ..

อยากคุยห้องเดียวค่ะ.
.
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:42 pm

ได๋ค่ะ . . ไปหาก่อนน๊า . . ยังไม่เหนเลยนิ . . แหะ แหะ
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:44 pm

บรรยากาศดีจริงๆ ด้วย lol!
พี่จอย ไปหาห่านมาเลี้ยงสิ ปล่อยให้เขาว่ายอยู่ในคลอง
แต่ถ้าเลี้ยงต้องเลี้ยงสองตัวนะ ตัวเดียวเดี๋ยวเหงาอ่ะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:57 pm

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ DSCF2443-600px

ดูป้าเมย์ ช่างมีความสุขจังเน้อะ..
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 1:59 pm

Mashiangel พิมพ์ว่า:
บรรยากาศดีจริงๆ ด้วย lol!
พี่จอย ไปหาห่านมาเลี้ยงสิ ปล่อยให้เขาว่ายอยู่ในคลอง
แต่ถ้าเลี้ยงต้องเลี้ยงสองตัวนะ ตัวเดียวเดี๋ยวเหงาอ่ะ

น้องโอจ๋า..ห่านไม่ดุ เหรอค่ะ
ตอนที่พี่อยู่ต่างจังหวัด เลี้ยงห่าน..มันวิ่งไล่กัดคนด้วยน๊า..

(ดุยิ่งกว่าสุนัขอีก)
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 2:09 pm

อดไปๆๆ ล้างรถไม่เสร้จค่ะ ล้างตั้งแต่สายๆ จนถึง 6 โมงเย็นพรมก็ยังชื้นๆอยู่เลย

รถเหม็นมาก ไม่สามารถขับไปไกลๆได้เลย ยินดีกับอ๊อฟฟิตใหม่ด้วยนะคะพี่จอย
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 2:37 pm

Dre@m พิมพ์ว่า:
อดไปๆๆ ล้างรถไม่เสร้จค่ะ ล้างตั้งแต่สายๆ จนถึง 6 โมงเย็นพรมก็ยังชื้นๆอยู่เลย

รถเหม็นมาก ไม่สามารถขับไปไกลๆได้เลย ยินดีกับอ๊อฟฟิตใหม่ด้วยนะคะพี่จอย

สวัสดีจ้ะ..น้องดรีม..
อิอิ..พี่เองก้อไม่ได้ไปเหมือนกันค่ะ
แต่พี่เคยไปเห็นแล้ว ชอบที่สุดก้อตรงระเบียงริมน้ำนี่ละค่ะ
เดินออกมาจากออฟฟิสก้อเป็นริมน้ำเลย..เวิร์คๆๆๆๆๆ

ก้อเลยทำได้แค่รอดูรูป..
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 2:41 pm

อ้างอิงจาก :
ตอนที่พี่อยู่ต่างจังหวัด เลี้ยงห่าน..มันวิ่งไล่กัดคนด้วยน๊า..

พี่แก้ว ที่บ้านเคยเลี้ยง ไม่ดุค่ะ
แต่โดนน้องหมาไล่กัดบ่อยๆ น่าสงสาร
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 2:45 pm

Mashiangel พิมพ์ว่า:
อ้างอิงจาก :

พี่แก้ว ที่บ้านเคยเลี้ยง ไม่ดุค่ะ
แต่โดนน้องหมาไล่กัดบ่อยๆ น่าสงสาร

อิอิ..งั้นห่านบ้านพี่..มันต้องดุ เหมือน พี่แหง๋เลย.. Razz
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 3:57 pm

คุณดรีมคะ . . ล้างรถตั้งแต่สายๆ จนถึง 6 โมงเย็นเนี่ย . ..
เอ่อ..... ขัดจนเลขขึ้นเลยป่ะคะ . . . แหม.. เมื่อวานหวยออก สงสัยจะขัดหาหวยนะเนี่ย . . เอิ๊กกกกกกก
ว่าแต่ไอ้เลข 24 เนี่ย . . พี่เก็บไปฝันนะ ว่ามานออก 24 ง่ะ . . ตลกจัง ฝันได้งัยฟระ

แก้ว... ระเบียงริมน้ำ นั่งสบายมากเลย แต่บ่ายๆ ก็ไม่ไหวนะ มันร้อน ต้องหลบมาในบ้าน
แต่เดี๋ยวพี่ทำกันสาดหลังครัวนะ ... ปูเสื่อนั่งตรงระเบียงท้ายครัวก็ไม่เลวแฮะ . .

น้องโอขา... โทดที พี่ไม่ได้รับสายนู๋ซะที . . แบตจะหมดอิกแระ
ตะกี๊ ยัยบี โทรมาเมาท์ . . . เหนมาทางไกล เลยต้องคุยก่อน . . แหะ แหะ ขออภัยน๊า
เด๋วพี่โทรกลับนะจ๊ะ . . เรื่องเกมส์วี ชิมิ ...

ส่วนห่านน่ะ . . คนเฝ้าที่เค้าบอกว่า เคยเลี้ยง 2 ตัว มานกัดเป็ดตายหมดเรย . . .

พี่จะซื้อเป็ดตัวเขียวๆ มา ฝากเค้าเลี้ยง . . แต่เพิ่งรู้ว่า ต้องจับมานหักปีก . . กรี๊ดดดดด . .
เลยถอดใจไม่เอาแระ . . ความจริง อยากเห็นมานว่ายน้ำเยอะๆ อ่ะ . . น่ารักดี
http://livingroom.forum4her.com
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 4:06 pm

Admin พิมพ์ว่า:
คุณดรีมคะ . . ล้างรถตั้งแต่สายๆ จนถึง 6 โมงเย็นเนี่ย . ..
เอ่อ..... ขัดจนเลขขึ้นเลยป่ะคะ . . . แหม.. เมื่อวานหวยออก สงสัยจะขัดหาหวยนะเนี่ย . . เอิ๊กกกกกกก
ว่าแต่ไอ้เลข 24 เนี่ย . . พี่เก็บไปฝันนะ ว่ามานออก 24 ง่ะ . . ตลกจัง ฝันได้งัยฟระ

แก้ว... ระเบียงริมน้ำ นั่งสบายมากเลย แต่บ่ายๆ ก็ไม่ไหวนะ มันร้อน ต้องหลบมาในบ้าน
แต่เดี๋ยวพี่ทำกันสาดหลังครัวนะ ... ปูเสื่อนั่งตรงระเบียงท้ายครัวก็ไม่เลวแฮะ . .

น้องโอขา... โทดที พี่ไม่ได้รับสายนู๋ซะที . . แบตจะหมดอิกแระ
ตะกี๊ ยัยบี โทรมาเมาท์ . . . เหนมาทางไกล เลยต้องคุยก่อน . . แหะ แหะ ขออภัยน๊า
เด๋วพี่โทรกลับนะจ๊ะ . . เรื่องเกมส์วี ชิมิ ...

ส่วนห่านน่ะ . . คนเฝ้าที่เค้าบอกว่า เคยเลี้ยง 2 ตัว มานกัดเป็ดตายหมดเรย . . .

พี่จะซื้อเป็ดตัวเขียวๆ มา ฝากเค้าเลี้ยง . . แต่เพิ่งรู้ว่า ต้องจับมานหักปีก . . กรี๊ดดดดด . .
เลยถอดใจไม่เอาแระ . . ความจริง อยากเห็นมานว่ายน้ำเยอะๆ อ่ะ . . น่ารักดี

คุณป้าค่ะ..ก้อแปลงร่างเป็นเป็ด ลงไปว่ายเองซะเลยซีค่ะ..น่าดูกว่าเยอะเลย..555++
สรุปว่า..ทุกคนๆได้ชิมฝีมือ ส้มตำปลาร้า จากคุณแม่บ้านที่แสนน่ารักแล้วเหรอค่ะ..

แล้วมะไรเค้าจะได้กินอีกเนี่ย..
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 4:29 pm

แฮ่... ลูกน้อง เอาพิซซ่ามา HBD อ่ะ . . กล่องเบ้อเริ่มเรย
เด๋วต้องเอาไปกินกะเค้าที่โรงอาหารก่อนน๊าค๊า . . . เด๋วมา
http://livingroom.forum4her.com
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 4:40 pm

แฮ่... ลูกน้อง เอาพิซซ่ามา HBD อ่ะ . . กล่องเบ้อเริ่มเรย
เด๋วต้องเอาไปกินกะเค้าที่โรงอาหารก่อนน๊าค๊า . . . เด๋วมา

โห....................อยากกินด้วยง่ะ..

แล้วมะไร เราจะมากินไอติมกันค๊า..
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 4:57 pm

............

พจน์จ๋า . . ขอบคุณมากฮ่ะ . . วันหลัง แวะมาเที่ยวดิ . .
บรรยากาศดีสุดๆ . .

แค่ฟังพี่จอยเล่าก็อินไปด้วยแล้วอ่ะ ดีจัง ได้อยู่ใกล้ธรรมชาติ Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 5:16 pm

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ DSCF2439-600px

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ DSCF2435-600px

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ DSCF2429-600px

ชวนช๊านอ้วนอิกแระ ยัยแก้ว . . แถมตอนนี้เราอยู่ไกลกันเหลือเกิน
วันก่อน แม็ค เพิ่งชมว่าผอมลง(รึป่าว)เพ่?? ถามแบบไม่ค่อยมั่นจาย . . 555+
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 5:17 pm

พี่แก้ว..เห็นแค่รูปแล้วก็อยากไปแล้วค่ะ ถ้าเป็นช่วงหน้าหนาวยิ่งคงยิ่งชิว มีบาร์บีคิวปาร์ตี้ด้วยยิ่งแจ่ม

พี่จอย.. ดรีมล้างรถแบบ ซักเบาะ ถอดพรมล้างทั้งคันเลยค่ะ เพราะตอนน้ำท่วมน้ำเข้ารถ รถเหม็นมากกกก
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 6:06 pm

เข้ามา ร่วมอวยพร วันคล้ายวันเกิด ครบรอบปีที่(เท่าไหร่) ของ พี่จอย ด้วยค่ะ

ขอให้พี่มีแต่ความสุข สมหวังในทุกเรื่องที่ปรารถนา สุขภาพแข็งแรงค่ะ
http://www.wthof.nl
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 6:18 pm

จ๊ะเอ๋ :bounce:
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 7:21 pm

ต่ายคะ . . พี่ไม่อยากอนุญาตเลยนะคะเนี่ย . .

เพราะพี่เกริ่นไปแล้วว่า . . อย่าพาดพิง ... ไม่อยากให้พูดถึงเลยค่ะ . .

แต่พี่ให้เกียรติน้องนะ . . พี่ถือว่า . . นี่คือเจตนาดี . . .

พี่อนุญาต 1 วันนะคะ . . พรุ่งนี้ พี่ขออนุญาตลบนะคะ ... เข้าใจพี่นะ . .
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 7:54 pm

พี่จอย ใช่แล้วค่ะ จะคุยเรื่องเครื่อง Wii Smile
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 7:56 pm

แล้วตัดสายช๊านทิ้งทะมายยย ย ย . .. ยัยน้องโอ หนิ . .
มีรัยอัพเดทคะ่ เอาสั้นๆ ตรงนี้ก่อนกะได้ค่า ..
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 8:30 pm

ฮือๆๆๆๆ ตัดตอนไหน
หนุไม่รู้
หนูขอโทษ

จะ update ว่า
พี่จอยตัดสินใจว่าไง
ราคาเครื่อง US ในไทยจะแพงกว่า เกาหลี
แต่เดี๋ยวนี้เครื่อง เกาหลี ก็แปลง เป็น US แล้ว
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:42 pm

ต่ายคะ . . พี่ไม่อยากอนุญาตเลยนะคะเนี่ย . .

เพราะพี่เกริ่นไปแล้วว่า . . อย่าพาดพิง ... ไม่อยากให้พูดถึงเลยค่ะ . .

แต่พี่ให้เกียรติน้องนะ . . พี่ถือว่า . . นี่คือเจตนาดี . . .

พี่อนุญาต 1 วันนะคะ . . พรุ่งนี้ พี่ขออนุญาตลบนะคะ ... เข้าใจพี่นะ . .

ลบได้เลยค่ะ พี่จอย

ไม่ว่ากัน เข้าใจกันอยู่แล้ว ชีวิตในฮอลแลนด์ทำให้ต่ายเปลี่ยนไปเยอะ
พูดอะไร คือ หมายความว่าอย่างนั้นจริง ๆ ค่ะ ไม่เก็บไปคิด
ถ้ามีอะไร ไม่พอใจ ไม่สบายใจกัน ขออย่างเดียว พูดกันได้เลยตรง ๆ ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ป.ล. อย่าคิดมาก เดี๋ยวแก่เร็วนะ วันนี้ยิ่งเพิ่มไปอีกหนึ่งปีแหละ
http://www.wthof.nl
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 3:00 am

เห็นรูปแล้วเสียดายจัง
ถ้าไม่ติดว่าต้องไปสัมมนา
ไม่พลาดแน่นอนค่ะ... flower flower

ยังงัยก้อขออวยพรให้พี่จอยประสบความสำเร็จ เฮง ๆๆๆๆ นะคะ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 6:34 am

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ 15-12-51-06
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 6:49 am

มอร์นิ่งจ้าน้องต๊อบและสาว ๆ ทุกคน
ยังทำงานอยู่บ้าน.....
แต่กำลังจะอาบน้ำไปทำงานแล้ว
ไปที่ทำงานก้อคงเข้ามาไม่ได้ เลยมาทักทายก่อน
มีความสุขกับการทำงานกันทุกคนนะจ๊ะ... flower flower
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 7:46 am

สวัสดีตอนเช้า สาวๆๆ เฮๆฮาๆ ทุกคนนะค่ะ

มะวานมันผ่านไปแล้ว วันนี้เรามากรี๊ดกร๊าด กันตามประสาคนสวยดีก่า..

เด๋วนู๋พูดกับลมฟ้าอากาศ เหมือนเช่นทุกวัน

อาหารเช้าวันนี้ โอวัลตินผสมกาแฟ (ฝีมือตัวเองเช่นเคย) + ถั่วแปบ + โคนครีม+หนมปังแฮม

555 มันเยอะ..แต่ตอนนี้อิ่มตั้งแต่ ถั่วแปบแล้วค่ะ (แล้วจะทะลึ่งซื้อมาทำไมเนี่ย..ต้องแบ่งคนอื่นทั้งปี พวกแผนกได้กินฟรีจากน้องตัวเล็กๆอีกแระ)

สวัสดี พี่เปิ้ล พี่ต๊อบ ค๊า..มาเช้ากันจิงๆๆ..

น้องต่าย..พี่ให้อภัย ไม่ว่าน้องจะพาดพิงถึงใครก้อตาม (แต่เรามีเจตนาดี) งั้นไม่ผิดกติกา และอีกอย่าง น้องไม่ได้อยู่ในข่ายชมรมนั้น ไม่ต้องซีเรียส พี่เองยังไม่ซีเรียสเลย.. 5555 (แม้จะโดนป้าแอดมินด่าก้อตาม)..

แต่เอ๊...........มะคืน ป้าคนสวยส่ง sms ไปบอกรัก (จะแอบนอกใจแฟนนู๋ สามีพี่แล้วเหรอค่ะ) เค้ายิ่งหัวใจเปล่าเปลี่ยว เด๋วก้อหลงรักซะหรอก

flower flower flower
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 8:05 am

ไปดูรูปหน้าก่อนนี้ ป้าจอย ดูผอมลงจิงๆ ด้วยอ่ะ..(อยากผอมบ้างง่ะ)..

แต่ยิ่งดู ก้อยิ่งเห็นว่า ยัยพิม กับ ป้าจอย หน้าตาคล้ายกันมากๆๆ เลย (ป้าจอยหน้าเล็กเท่ายัยพิมแล้วนะเนี่ย)

ถ้าหน้าตาคล้ายยัยพิมแบบนี้ ก้อแสดงว่า ตะเองก้อสวยแล้วจิ..(โอ้วววววววววววววววว..)

น้องเจี๊ยบ..นับวันก้อยิ่งสวยนะเนี่ย หรือว่า ยิ่งแก่ ยิ่งสวยค๊า..อิอิ..(พี่ชมนะเนี่ย)

ยัยน้องโอ๋ + พี่แมค ถ่ายรูป ไม่เห็นจะอ้วนเลย อย่าคิดมาก กินๆๆ เข้าไปเหอะ (พี่หาเพื่อนอ้วนค่ะ)

พี่เมย์ + พี่นพ แหมมมมมมม..ทำไมมีความสุขกว่าชาวบ้านชาวเมืองคะเนี่ย ยิ้มแป้นแล้นทุกภาพเลย..

ป้าจอย เค้าอยากได้เสื้อ Flowcrete ด้วยง่ะ (อิอิ) ขอไซส์ SS น๊า..(มัดมือชก)
จะใส่มาทำงาน วันศุกร์ เบื่อไอ้เสื้อเขียวอี๊ แล้วง่ะ
ปกติขอเสื้อแผนกอื่น แล้วก้อใส่มาทำงาน โดนพี่สุภาพแซวประจำ จะย้ายไปอยู่แผนกตามเสื้อที่ใส่แระ..อิอิ
เพราะถ้าเป็นแบบนั้น แก้วคงได้อยู่ทุกแผนก เพราะขอเค้าได้ทุกแผนก (มิตรสัมพันธ์ดีเป็นเลิศเรื่องอ้อล้อเนี่ย).. geek

cheers cheers cheers
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 8:38 am

กรี๊ดดดดดดดด . . หน้าเหมือน น้องพิมพ์ . . . กร๊าดดดดดดดดดดดด . . เด๋ว ยัยพิมพ์ เปนลมแน่ๆ . . 555+
วันนั้น น้องพิมพ์ น่ารักน๊า . . แต่งตัวเปนเจ้าสาวมารับขันหมากเลย . .
ขนาดดอกไม้ติดบนหัว . . ยังเปนดอกไม้ถักสีขาว . . หวานซ๊า . .

ไอ้พวกพี่ๆ ก็ไม่ได้เกรงใจน้อง . . ขนาดมีกันแค่นี้ . .
เสียงดังกว่าชาวบ้านเค้าเลย . . พอมีเสียงเฮฮา กรี๊ดกร๊าด ปุ๊บ . .
อิชั้นก็เดาได้เลยว่า . . มานต้องมีเรื่องทะลึ่งกันแน่ๆ . .
นำโดย ยัยโอ๋ ยิ่งได้ พี่เมย์ มาผสมโรงด้วยนะ . . โห .. วิกนี้ เฮฮา อย่าบอกใคร...
สร้างสีสันในงานเลี้ยงได้ดีจริงๆ . .

ส่วน น้องพิมพ์ . . มิมีความเห็นใดๆ . . ได้แต่นั่งเจี๋ยมเจี้ยม พับเพียบ เรียบร้อย ตามระเบียบ(ของที่ไหนมะรุ้!!)

แก้ว . . เสื้อเหรอ... โฮะ โฮะ . . ไอ้ที่อยู่ในตู้ ยังใส่ไม่ครบ . . จะหาเพิ่มอิกแร้วเหรอค๊า คุณน้อง . .
เสื้อที่นี่ผลิตแค่ 3 ไซส์ .. โดย คุณนายเมย์ จัดหาให้ . . คือไซส์ L, XL และ XXL ...
แหม... ดูพนักงานแต่ละคนดิ๊ . . ตัวหยั่งก๊ะ ยักษ์ปักหลั่น . . เอิ๊กกกกกก
เมื่อคืน.. รู้สึกว่า... อยากส่ง อยากบอก . . ก้อส่งไปอย่างที่ใจเรียกร้องงงงง . . คิ คิ

เฮ้ย.. พี่ไม่ได้ผอมลงนะ . . แต่สงสัยจาใส่เสื้อคลุมๆ ไว้ กระโปรงเอวยางยืด . .มะงั้นอึดอัดมาก
อ้อ.. ลืมบอกไป .. พี่ได้กระโปรงเนปาลมาแล้วนะ 4 ตัว ไปซื้อที่ เจเจ มาหล่ะ . . 2 ตัวแรก ตัวละ 600
2 ตัวหลัง .. อีกร้านนึง (รวมทั้งตัวที่อยู่ในรูปด้วย) .. แม่ต่อเหลือ 450 บาท . . ถืกเชียว . .

เมื่อวานช่างเปนวันเกิดที่วุ่นวายที่สุดในโลก . . ดีนะ ที่ทำบุญล่วงหน้าไป 1 วัน . .
ม่ายงั้นต้องเพิ่มความวุ่นวายขึ้นมาอิก ...
แต่ก็ดีนะ . . เป็นการจบที่สมบูรณ์แบบจริงๆ . . ไม่ต้องคลุมเครือกันอีกต่อไป...
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 8:54 am

โห..ป้า..จะใส่เสื้อใหญ่ๆ ไปไหนคะเนี่ย..ยิ่งใส่ตัวใหญ่..ก้อจะยิ่งทำให้เราสบาย และกินได้เยอะนะค่ะ
หัดใส่เสื้อผ้าที่เน้นๆๆ เหมือนแก้วหน่อยจิ..อิอิ..

สรุป..ว่าเค้าอดได้ของฟรี ตามระเบียบ (เศร้า).. Sad

ไอ้กระโปรงยาวๆๆ บานๆๆ นู๋มีเยอะมากเลยค่ะ..เวลาใส่มาทำงาน ต้องโดนแซวว่ามาช่วยแม่บ้านกวาดพื้น เข้าใจใช่มั้ยค่ะ ว่านู๋สูงชะลูด เวลาใส่มันก้อเลยยาวกว่าชาวบ้านชาวเมือง แต่ขอบอก ชอบๆๆๆๆ..แต่กระโปรงแบบนี้ต้องใส่กับเสื้อยืดแล้วจะสวยเน้อะ..ดังนั้น ถ้าใส่มา มีปัญหากับแผนกที่ไม่ค่อยมีใครอยากขึ้นไปเสมอ..แต่น้อง ก้อยังใส่เสมอ..โดนกวักมือเรียกหลายครั้ง ก้อใช้แต่รอยยิ้มรับทราบ 555++

งั้นวันหลัง เรานัดกันใส่เน้อะ..อิอิ..เผื่อจะหน้าตาเหมือนกันบ้าง..555++
แต่ถ้านัดกับยัยไอซ์ แล้วแก้วใส่กระโปรงเนี่ย..โดนมันด่าทุกที (แต่งตัวไม่เคยเกรงใจ หรือบอกคอนเซปต์น้องเล้ย)..

ป้าจอย..เค้าเห็นสมาชิกใหม่ด้วยละ พี่บีบี้ กับ พี่เดือน (สงสัย..มาได้งัยค๊า)

geek geek geek
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 8:56 am

พี่จอยคะ.......กระโปรงสวยค่ะ. แต่เสื้อไม่ผ่านนค้า..ไม่เข้ากันเรยยยย ต้องแบบเสื้อหวานๆหน่อยจิคะ..ม่ายงั้นก็เสื้อกล้ามไปเร้ยยยย เปรี้ยวปรี๊ดสสสสสสสสส

สวัสดี พี่เปิ้ล กับ แก้ว จ้า
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:07 am

Sweet_Devil พิมพ์ว่า:
พี่จอยคะ.......กระโปรงสวยค่ะ. แต่เสื้อไม่ผ่านนค้า..ไม่เข้ากันเรยยยย ต้องแบบเสื้อหวานๆหน่อยจิคะ..ม่ายงั้นก็เสื้อกล้ามไปเร้ยยยย เปรี้ยวปรี๊ดสสสสสสสสส

สวัสดี พี่เปิ้ล กับ แก้ว จ้า

แหม..พี่ต๊อบค๊า..ก้อวันเปิดบริษัทฯ นี่ค่ะ ก้อต้องใส่เสื้อโชว์โลโก้ บริษัทฯซะหน่อย
(อิอิ..แอบมาแก้ตัวแทน)..
แต่นู๋เห็นด้วย ต้องใส่กับเสื้อกล้าม อิอิ เด๋วไปหารูปมาอวดดีก่า ยัยไอซ์ถ่ายให้..
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:12 am

อิอิ..ห้าวดีป่ะค๊า..

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ Img9111n
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:21 am

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
อิอิ..ห้าวดีป่ะค๊า..

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ Img9111n

เริ่ดมากจ้า
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:24 am

สวัสดีทุกคนค่ะ bounce
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:26 am

ต๊อบ... เสื้อกล้าม หรือ เสื้อยืดรัดรูป ... หมดสิทธิ์ฮ่ะ . . คิ คิ
แบบว่า.. ตอนนี้นะ .. คว้าอารัยได้ก้อใส่แหละ เน้นสบายไว้ก่อน . .
ไม่อยากปลิ้นอวดประชาชี . . อ๊าย อาย .. ฮี่ . .

เมื่อวาน กะ วันนี้ ก็ใส่เสื้อสามีนะเนี่ย . . . มานสบายดีอ่ะ

แก้ว. . แหม . . พี่ไม่ได้หุ่นอย่างเอง นี่หว่า . . ใส่เสื้อกล้ามชั้นก็กลายเปนแหนมซียะ . .

เด๋ว จาถ่ายรุปเป็ดให้ดูนะ . . ตอนนี้มานยืนอยู่ในรมไผ่ .. จดๆ จ้องๆ จาลงน้ำดี ไม่ลงน้ำดี . .
ไอ้เป็ดอ้วนนี่ .. น่ารักจริง จิ๊งงงงง ง ง ... น่ากินด้วย .. เย๊ย!!
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:27 am

Sleep ง่วงนอน แต่เช้าเลย

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 20ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 10 ... 20  Next
 Similar topics
-
» กินสุกี้ที่ ศาลาริมน้ำ..