livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++

Go down 
Admin
Down2Earth
Dre@m
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 12:23 am

ขอเชิญ พี่ๆ เพือนๆ น้องๆ มางานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยด้วยนะคะ วันจันทร์ที่ 23 พ.ย. 52

ดรีมขออนุญาตเชิญผ่านหน้ากระทู้ก่อนรอบนึง แล้วจะรีบแจกการ์ดตามไปทีหลัง

ตอนนี้ดรีมกำลังพิมพ์หน้าซองการ์ดอยู่ค่า ได้รายชื่อมาจากพี่จอยแล้ว

แต่ยังทะเลาะกะเครื่องพิมพ์อยู่ ใครที่คาดว่าจะไม่ได้เจอกะดรีมก่อนวันงานของดรีม

ดรีมรบกวนขอที่อยู่ หรือจะให้ดรีมฝากการ์ดไว้ที่ไหน รบกวนบอกด้วยนะคะ

อยากให้มากันทุกคนเลยนะคะ ถือว่าเป็นงานมิทติ้งอีกงานก็ได้
Very Happy

++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ Card2q

++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ Map2v
ขึ้นไปข้างบน Go down
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

: 52

++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 8:03 am

เตรียมตัวไปงานนี้มาหลายเดือนแล้วค่า

เข้าคอร์สนวดหน้า อบผิว ลดความอ้วน...เอ๊ะ ยังไงเนี่ยตรู

ฮี่ฮี่

ก็แบบว่า ปีหนึ่งออกงานครั้งหนึ่งไงคร้า ก็ต้องเต็มที่หน่อยน๊า

แล้วเป็นงานของน้องสาวที่น่ารักด้วยง่ะ พลาดไม่ได้เด็ดๆๆๆ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 9:16 am

น้องดรีม... เมืองทองจะมีงาน sport world น่าจะมีอุปกรณ์เต็นท์ไปลดราคานะคะ . .

อุ๊บส์!!! โพสท์ผิดที่ว่ะ .. ไหนๆ ก้อไหนๆ แระ ..

ชั้นไม่แก้หรอกนะยะ . . 555+

คุณสา โทมาบอกตะกี๊...

ฮีว่า จะโทรบอก ดรีม เอง (หยั่งกะมีเบอร์) ก้อกลัวอิเมียจะเข้าใจผิด ..

...........

พี่ลงชื่อไปแน่นอนค่า . . (เบิกค่าชุดด้วยได้ป่าวฟระ??)

ป.ล. น้องยา อ่านเจอตรงนี้อย่าน้อยใจน๊า . . .

ช่วงนั้นมานฉุกเฉินจิงๆ จ้า . .

...............

http://livingroom.forum4her.com
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 9:19 am

"ก็แบบว่า ปีหนึ่งออกงานครั้งหนึ่งไงคร้า ก็ต้องเต็มที่หน่อยน๊า " เจ๊หมี่

เจ๊คะ .. ปีนี้ 2 งานค่ะ ต้นเดือน กะ ปลายเดือน นะคะ

เจ๊ ก้อกลัวแต่น้องมานจะไม่เชิญ . .

มานเชิญอยู่แร้น . . แต่ช้าหน่อย . .

สุพจน์ . . มานยัง ง่วง อยู่ . .

.........
http://livingroom.forum4her.com
YUNGYERNG
New
New
YUNGYERNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 11:07 am

Admin พิมพ์ว่า:
"ก็แบบว่า ปีหนึ่งออกงานครั้งหนึ่งไงคร้า ก็ต้องเต็มที่หน่อยน๊า " เจ๊หมี่

เจ๊คะ .. ปีนี้ 2 งานค่ะ ต้นเดือน กะ ปลายเดือน นะคะ

เจ๊ ก้อกลัวแต่น้องมานจะไม่เชิญ . .

มานเชิญอยู่แร้น . . แต่ช้าหน่อย . .

สุพจน์ . . มานยัง ง่วง อยู่ . .

.........

อยากไปด้วยจังอ่ะคะ....

คิดซะว่าเปนมีทติ้งไม๊อ่ะ....คงหนุกเน๊อะ....

ว่าแต่จาใส่สีไรดีน้อ

เรามาโหวตกันดีไม๊อ่ะคะ...หรือว่าดรีมอยากได้themesสีไรดีอ่ะคะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 11:15 am

อยากไปนะค่ะ .. แต่ ตรงกับวันจันทร์ สุดแสนยุ่ง
อีกอย่าง พี่เลิกงาน ตั้ง 6 โมงเย็นง่ะ ..

กว่าจะไปถึง .. คงไปช่วยเจ้าสาว - เจ้าบ่าว เข้าหอพอดี ..

เด๋วใกล้ๆ ว่ากันอีกทีเน้อ .. แต่พี่รอดูรูปน๊า..
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 11:32 am

หญิง..ไปหนุกๆฮาๆขำๆก็ได้ งานดรีมเน้นหนุกๆ

พี่แก้ว..ไปนะคะ รถไฟใต้ติดจอดหน้าโรงแรมเลย ไปแต่งตัวที่ห้องดรีมก็ได้

อยากให้ไปจริงๆนะคะ งานเริ่ม 6 โมงครึ่งแหนะ แต่กว่าเริ่มจริงๆอาจเลทกว่านั้นก็ได้
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 12:37 pm

คิดว่าน่าจะไปได้นะค๊า

ไป ๆ ๆ

ดรีม . . . เอาการ์ดไปให้เราวันลอยกระทงบ้านพี่จอยละกันนะ
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++   ++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++ I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 2:08 pm

สงสัยจะร่วมโหวตไม่ได้
สรุปว่าไม่ได้ไปน่ะค่ะ Crying or Very sad
(คุยกับพี่จอยไปแล้วนะเนี่ย ว่ามีชุดสีอะไร)

พี่ดรีม ขอโทษจริงๆค่ะ ติดงาน เลยไปร่วมยินดีไม่ได้เลย

มีงานด่วนเข้ามา ต้องลงไปต่างจังหวัดยาวเลยค่ะ
3 สัปดาห์

ขออนุญาติ ใช้ประโยคคล้ายของพจน์นะคะ
เพิ่งจะทราบข่าวเมื่อกี้เองค่ะ รีบเข้ามาแจ้งก่อน

++ขอเชิญร่วมงานแต่งงานของดรีมกะพี่เอยค่ะ++
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1