livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่

Go down 
achi
mhuupleja
Yary
momay
mama_2a
Dre@m
Bunnie
Down2Earth
Admin
Mashiangel
Sweety_kaew
Pojjie
Sweet_Devil
nueann
toey
iamtoon
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4 ... 9 ... 16  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 7:38 am

สวัสดีค่ะ .. พี่ต๊อบ ..

แก้วมาแล้วค่ะ .. แต่พอดีว่า .. กำลังช้อก กับการเปลี่ยนแปลงเรื่องงาน .. เซ็งงงงงงงงงงงงงงง ..

ขอตัวไปทำ minute report ที่ประชุมมะวานนี้ก่อนนะค่ะ ..

มะวาน ยุ่ง .. สุดๆๆ ตอนบ่าย นายมาทวง .. ไม่สามารถจิงๆๆ ต้องสรุปตัวเลขอ่ะ ..

ตอนนี้ เซ็ง งงง งงง ง ขอหายเฮด ไปสักพักนะค่ะ ..

พี่เก๋.............. คิดถึงพี่เก๋ จิงๆ นะค่ะ .. ได้รับ sms แสดงความคิดถึงของนู๋ใช่ป่าว .. ถึงได้เข้ามาในบอร์ดค่ะ..
ถ้ามีโอกาส มาน้อง ทั้ง 2A ไปบุกบ้านป้าจอยได้เลยค่ะ .. นู๋ไปด้วย ..
แต่ต้องระวัง น้องเอเจ ให้ดีๆๆ เพราะบ้านป้าจอย มีศาลาริมน้ำ .. ถูกใจเด็กๆๆ แน่..
ขึ้นไปข้างบน Go down
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 7:46 am

ม๊อนิ่งค่า สาวๆ

ดีค่า ต๊อบ มาเช้าตามเคย ตอนนี้ไปดูแลฟาร์ม แน่เลย

พี่ต่าย อ่านทีแรก จะมาโพสแสดงความยินดี

อ้าว กลายเป็น น้องโบว์กะพี่เป้ ซะได้ ชอบเหมือนกัน แอ๊ฟ น่ารัก ชอบ ชอบ

แก้ว หนมปัง ร้านนี้อร่อยหลายไส้ แต่บางไส้ ไส้ก็ไม่อร่อย

แต่ขนมปังนิ่มมากกกกกกกกกกก แต่ชอบเนยสดที่ซู้ด ชิ้นละ 20 บาท ถูกและดีและอร่อย

คนชอบกินหนมปังอย่างแก้ว ต้องไม่พลาด

พี่จอย ชื่อร้านเท่ห์ม่ะ ตูน ก็ชอบ ออกแนวหาเรื่องดี "ปัง เว้ย เฮ้ย"

ไว้วันหลังผ่านร้านนี้แล้วจะซื้อไปฝาก
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 7:48 am

เอาใจช่วยจ้า...............................แก้ว..... สู้ๆๆๆๆๆๆ
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 7:53 am

เอากำลังใจกองโตๆ มาให้ แก้ว ด้วยอีกคน สู้ๆ น้า แก้ว ขอให้ทุกอย่างผ่านไป

ด้วยดีจ้า
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 7:57 am

หวัดดีจ้า..ตูน

พี่เก๋คะ...คิดถึงมากมาย
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 9:13 am

เก๋.. เมื่อวาน... เมาท์ยาวจิงๆ เรา . . 555+

กระทู้เดิมที่ เก๋ เคยตอบไว้นั่นแหละค่ะ . . .

อ่านเลื่อนๆ ลงมาอีกนิด . . มีข้อสงสัยเพิ่ม . . อิ อิ

จากบ้านเก๋ มาหาพี่ ง่ายสุดๆ .. ขอโบก . .

.............

ต๊อบ . . มัยหาพี่ไม่เจอหล่ะ . . พี่ยัง งง อยู่เลยนะ . .
เหมือนตอนเข้าเฟซบุ๊คใหม่ๆ นั่นแหละ . .

........

ตูน... อยากกินเนยสดด้วยอ่า . . ชอบมั่กๆ เล๊ยยย ย ย . .
เมื่อคืนนอนร้องไห้คิดถึง คุณสา ป่าวจ๊ะ .. คริ คริ

.........

แก้ว . . ยุ่งเหรอ . . พี่ก้อยุ่งว่ะ . .
วันนี้จะทำความสะอาดครั้งใหญ่ยิ่ง . .

เมื่อไหร่ได้ โรจูคิส อ่ะ . . อ้อ.. วันนี้บลังเชอร์ น่าจะเดินทางไปถึงนะคะ

.........

กราบสวัสดีสาวๆ ทุกท่าน ที่กำลังเดินทางมา . . ด้วยนะคะ . .

ขอลาไปปฏิบัติภาระกิจก่อนจ้า

.......
http://livingroom.forum4her.com
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 9:28 am

หวัดดี บ๊ายบายค่า..คุณพี่
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 10:08 am

สวัสดีทุกคนค่ะ

พี่ต๊อบ รูปน้องเดือน 10 ที่เป็นตัวจริงออกมาแล้ว น่ารักเหมือนกันค่ะ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 10:14 am

พี่เห็นแล้วจ้า...น่ารักมากมาย
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 11:55 am

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 20090224144926emoyenta4

ประกาศๆๆๆ........มีคนไปทำสถิติที่เกม Bejeweled มาค่า
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 12:02 pm

สวัสค่ะสาวๆ .....หายหัวไปนานโข...

มัวปลุกปล้ำทำเวปเสื้อผ้าอยู่ ทำเสร็จแล้ว ยังไม่สวย 100%

แต่ก็เปิดร้านแล้วล่ะ ทะยอยเอาชุดมาลง วันนี้มีลูกค้าจากบางปะกง

โทร.มาสั่งชุดสีส้ม ที่จอยใส่วันไปกินหมูกะทะมาด้วยน๊า

ดีใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่เค้าสั่งตัดใหม่ รอบอก 46 นิ้วฮ่ะ ..เอิ๊กส์
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 12:07 pm

พี่ต๊อบ ใครไปทำลายสถิติมาคะ
พี่เมย์ ยินดีด้วยนะคะ
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 12:09 pm

ขอบคุณค่ะน้องโอ

เป็นไงมั่งจ๊ะ สบายดีอ่ะป่าว
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 12:46 pm

พี่เมย์คะ ก็เรื่อยๆค่ะ ดีบ้าง คงที่บ้าง ย่ำแย่บ้าง เป็นธรรมดาของจิต และชีวิตค่ะ
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 1:12 pm

ดีค่า พี่เมย์ น้องโอ

พี่เมย์ ยินดีด้วยกับเรื่องร้านนะค่ะ

ขอให้ขายดิบขายดี รวย รวย นะคร้า
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 1:23 pm

หวัดดีตอนบ่ายค่า . . . . อิ่มล่ะ เอิ๊กกกกกกก Embarassed

พี่เมย์ . . . ยินดีกับร้านใหม่ด้วยนะคะ เอา Link เว็บไซต์แปะหน่อยจิ่คะ ที่ทำงานมีบิ๊กไซส์หลายคน
เผื่อเค้าจะสนใจ

หวัดดี พี่จอย พี่แก้ว ไอซ์ พี่แหม่ม ต๊อบ ตูน แพร โอ พี่หมี่ น้องแอน ดรีม ยา เอ๋ (ครบมั๊ยอ่ะ) ด้วยนะคะ ถ้าไม่ครบขอพระอำภัย นะคะ ปลาทองแก้มป่องความจำสั้น lol!
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 1:35 pm

ดีจ้า พจ

พี่เมย์ มีไซส์ ตูน มั้ยก๊ะ
momay
Admin
Admin
momay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 1:41 pm

หวัดดีจ้า ตูน กะ พจน์....

พจน์...ขอบคุณนะค๊าที่จะช่วยแนะนำสาวอวบให้พี่ ปลื้ม ๆ

ตูน...ตัวซักกะติ๊ดดดดด ยังไม่รับเป็นลูกค้าจ้า ...ลูกค้าพี่เนี่ยะต้อง xl ถึง XL++++

http://www.weloveshopping.com/shop/shop.php?shopid=164217

www.chicplus.in.th

อันล่างนี้เป็นเวปหลักจ้า ยังไม่ค่อยสวยมาก แต่พี่นพก็อุตส่าห์ทำให้ได้ตั้งขนาดนี้ ดีใจจะตาย

น้องโอ...ชีวิตก็มีสุขมั่ง ทุกข์มั่ง เป็นรสชาดที่ทุกคนจะต้องได้ลิ้มรสเหมือนกัน แต่อาจจะแตกต่างกันบ้างตามวิธีของแต่ละคน

มีสติแบบน้องโอ ผ่านได้ชิลๆ แน่นอน พี่มั่นใจ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 2:55 pm

แวะมาเพื่อบอกว่า

ทุกท่านๆ ที่สนใจจะใช้ Rojukiss

ต้องเสียใจด้วยนะค่ะ .. เพราะเค้ามีโควต้าการสั่ง ได้จำนวนจำกัด ค่ะ ..

สงสัยต้องใช้ส่วนลดของแก้วเท่านั้นแล้วล่ะ..
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 5:25 pm

Sweet_Devil พิมพ์ว่า:
ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 20090224144926emoyenta4

ประกาศๆๆๆ........มีคนไปทำสถิติที่เกม Bejeweled มาค่า

พี่ป่าวน๊า!!! พี่ทำงานยุ่งมากก . .

อีกอย่างรับปาก คุณสา ไว้แล้วด้วย!!! สงสัยเข้าผิดเว็บแน่เรย . .

แต่วันก่อน ได้ยินแว่วๆ ว่า . . อารัย จิวเวล จิวเวล .. นี่ล่ะ . .

เลยตามไปดู นี้ดดดดดดดดเดียว.. แฮ่

ต๊อบ.. . . เล่นซะแสนกว่า.. บ้าไปแล้น . . อุ๊บส์!!!

..............
http://livingroom.forum4her.com
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 5:27 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
แวะมาเพื่อบอกว่า

ทุกท่านๆ ที่สนใจจะใช้ Rojukiss

ต้องเสียใจด้วยนะค่ะ .. เพราะเค้ามีโควต้าการสั่ง ได้จำนวนจำกัด ค่ะ ..

สงสัยต้องใช้ส่วนลดของแก้วเท่านั้นแล้วล่ะ..
.

แก้ว . . พี่ไม่ซีเรียสฮ่ะ . . . ขอบคุณนะฮะ . . หิ หิ

อยากได้ บีบี ที่มีกันแดดด้วยอ่ะ . . เด๋วไปใช้ของเฟซช้อปดีก่า ..

.........

เมย์ . . ยินดีกะเว็บด้วยนะฮ๊า ..
โทรมาไม่ค่อยได้คุยเลย . . วันนี้ยุ่งจริงๆ ทำความสะอาดไปด้วย
ทำงานไปด้วย . . เฮ่อ . .

............
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 5:57 pm

เมย์... เว็บเข้าไม่ได้ว่ะ สงสัยกำลังปรับปรุง . .

..............
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 02, 2009 9:34 pm

ฝันดีนะค๊า.... สาวๆ . .

...............
Yary
New
New
Yary

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeSat Oct 03, 2009 1:10 am

พี่จอย หมายถึงไปรับที่หน้าสนามบินโดยไม่เข้าที่จอดรถใช่มั้ยคะ
ประตู 10 โอเคเลยค่ะ กำลังดี
http://guntaya.hi5.com
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 04, 2009 12:59 am

สวัสดีค่ะ

วันนี้กลับจากเที่ยวมา แล้วนอนไม่หลับ

ก็เลยแวะเข้ามาทักทายค่ะ ไปเที่ยวช็อปปิ้งกับเพื่อนมา
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 04, 2009 1:02 am

สวัสดีค่ะ สาวๆ

อยู่บางแสนค่ะ เด๋วเอารูปสวยๆมาฝากนะค่ะ
เมื่อเกี้ยไปดูรูปูมาค่ะ ปูตังเล็กนิดเดียวเองอะค่ะ เด๋วเอารูปมาหั้ยดูนะค่ะ
โปรแกรมวันนี้ ไปไร่องุ่นแล้วก้ออีกเยอะๆเด๋วมาใหม่น๊า...........

ฝันดีจ้าสาวๆ
ปอลอ. คอมม์ยังใช้ม้ายด้ายเหมียนเดิม
Yary
New
New
Yary

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 04, 2009 1:24 am

ฮาโหล วันนี้เงียบเหงาจังเลย
พี่จอย เมื่อคืนเจอคุณสาของพี่จอยที่งานแต่งงานค่ะ แต่งตัวหล่อนั่งกับหนุ่มๆเต็มเล้ย Very Happy
http://guntaya.hi5.com
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 7:22 am

ม๊อนิ่งค่า สาวๆ

วันนี้ไปอบรม รถรุ่นใหม่ของ HONDA ครึ่งวันนะคร้า
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 7:33 am

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 1122905m9bw4kgsh1

มัวแต่ไปหารูปมาทักทาย..มาไม่ทันตูนเลย
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 7:42 am

สวัสดีค่ะ..

คงมาทักทายแค่นี้นะค่ะ..
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 7:43 am

หวัดดีเช้าวันจันทร์ค่า หวัดดีทุกคนนะคะ เช้านี้หม่ำไรกันบ้าง
เดี๋ยวเค้าเป่าผมเสร็จล่ะ ลงไปหาไรหม่ำดีก่า

เข้าบอร์ดไม่ได้ 2 วัน กะลังปรับปรุงเหรอคะ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 8:11 am

หวัดดี แก้ว กับ พจ จ้า
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 9:34 am

สวัสดีค่ะทุกคน
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:20 am

หวัดดีจ้า ต๊อบ โอ
วันนี้ดูเงียบ ๆนะ สาว ๆ หายไปไหนหมดน๊อ???
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:43 am

สวัสดีค่ะพี่แก้ว พี่ต๊อบ พี่พจ พี่โอ

พี่พจค่ะมีข่าวดีมาบอกค่ะ พอดีพี่เค้าได้รับช่วงต่อหั้ยบริหาร เขาค้อ ลอดจ์ ค่ะ วันนี้ไปรับงานค่ะ
เรามีที่พักชมวิวราคาถูก นำเสนอแล้วค่ะ แต่ตอนนี้กำลังปรับปรุงค่ะ ช่วงธันวาน่าจะเข้าพักได้

แต่คอมยังเดี้ยงเหมือนเดิมค่ะ
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:45 am

น้องแอน . . . ข่าวดีมั่ก ๆ เลย อิอิ

อาทิตย์นี้พี่ไม่ได้กลับเพชรบูรณ์ล่ะ
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:58 am

พี่พจค่ะ งั้นก้อยาวเลยสิค่ะ กว่าจะได้กลับ

เห็นพี่เค้าบอกว่าพี่ทอมมี่โทรไปคุยแล้ว เค้าบอกว่าพี่ทอมมี่บอกว่ากลับเพชรบูรณ์บ่อย
พี่เค้าเลยบอกว่าดีเค้าบอกนู๋ว่าเค้าจะชวนพี่ทอมมี่ขึ้นมาเที่ยวที่รีสอร์ทด้วย
นู๋เลยบอกว่าทริปเดือนธันวาของพี่พจ ฟรีได้ป่าว อิ อิ ไม่งั้นก้อลดราคาแบบสุดๆก้อได้ 555
แต่ที่นี่พี่เค้าบอกว่าวิวสวยค่ะ น่าพัก แต่ขอปรับปรุงก่อนนะค่ะ กะว่าจะเปิดหั้ยทันหนาวนี้ค่ะ
เด๋วเราไปเที่ยวกันนะค่ะ เด๋วจะชงกาแฟหั้ยดื่มกัน อุสาห์ไปเรียนมายังไม่ได้ใช้งานเลย 555
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 11:02 am

น้องแอน . . . ทริปเขาค้อของบ้านเรา จะไปพักที่บ้านเพื่อนคุณแม่พี่จอยน่ะจ้ะ ทางคุณแม่ติดต่อไว้แล้ว (ใช่มั๊ยคะพี่จอย) ก็คงตามนั้นแหละ เนอะ
ไว้โอกาสหน้า ค่อยไปอีกก็ได้จ้ะ หรือไม่ช่วงปีใหม่ ถ้าพี่ได้กลับเพชรบูรณ์ ค่อยขึ้นไปอีกรอบ ชอบอยู่แระ เรื่องเที่ยวเนี่ย ฮี่ๆๆ
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 11:08 am

ค่ะ พจไม่เป็นไรค่ะ
แต่ถ้าจะแวะไปเที่ยวชมวิว ฟรีอยู่แล้วค่ะ เนี่ยกะว่าจะทำที่ไว้หั้ยถ่ายรูปกันเยอะๆค่ะ
เด๋วจะทำที่ไว้หั้ยสาวๆถ่ายรูปเยอะนะค่ะ คงอยู่ไม่ไกลกับที่พักของพี่จอย
เอาใจเราไปใส่ในรีสอร์ทด้วยค่ะ เพราะกำลังคิดว่าเราต้องการเห็นอะไร อยากได้อะไร
บ้างกับรีสอร์ทที่เราจะไปพักค่ะ
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 11:10 am

พี่ๆอยากได้อะไรในรีสอร์ทที่เราไปพักบ้างค่ะ แล้วไม่ชอบอะไรบ้างค่ะ
ทำแบบสำรวจซะเลยค่ะ ช่วยทีนะค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 11:46 am

มาแบบสั้นๆ... ให้รู้ว่ายังอยู่ ...

งานเข้านะจ๊ะ . .. เมื่อวานน้ำร้อนลวกพุงด้วย

รายละเอียดถาม ต๊อบ ละกัน

...........................
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 1:13 pm

มาเร็ว .. ไปเร็ว .. ฝนตกอย่างแรง เปียกเป็นลูกแมวเลย..

เที่ยงนี้ ไม่รู้ซัดได้งัย .. ข้าวราดแกง 2 อย่าง , ข้าวต้มมัด 1 ข้าง , ครัวซองค์ เนยสด ร้อนๆ 1 ชิ้น ..

บ่ายๆ เล็งแอ๊บเปิ้ล ที่ซื้อไว้อีก .. จะกินถึงไหนเนี่ย ..
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 1:18 pm

ตะกี๊ แวะไปตอบที่เฟซบุ๊ค มา . . มีนังน้อยๆ คนนึง (หมี่) บอกว่า

อิชั้น มัวแต่เล่นเกมส์ ไม่ยอมมาตอบม้ง เมนท์ . . แหม หร่อนนนนนน น น . .

หยั่งกะ หร่อน เข้ามาบ่อยนักนี่ .. มันน่าทุบซักเตื้อก . . ฮึ่มๆๆ . . แง่ง แง่ง . .

............

น้องยาขา . . คุณสา พี่อ่ะนะ . .ถามแล้วถามอีก ....

"น้องยา โทมาเมาท์มอยอ๊ะป่าว . . "

"โทมามัยอ่ะ.."

"อ๊าววว ว ว(เสียงสูง) ก้อโทรมาคุยนู่น นี่ งัย" (คงกะว่า ให้คุยเรื่องที่เจอเค้าอ่ะ... )

"ไม่ได้โทอ่ะ . . เพราะเค้าไม่รู้จักทั้งเจ้าบ่าว และ เจ้าสาว...(แล้วจาให้คุยรัย(ฟระ))" . . หิ หิ

คุณสา.. บอกว่า . .

น้องยานะ . .เดินเข้ามาเหลืองอร่าม . . สว่างวาบเข้ามาเลย . .

แทบจะโดดเด่นที่สุดในงาน (เว้นตำแหน่งชนะเลิศไว้ให้เจ้าสาวหน่อย.. หุ หุ)..

เปนพิธีกรด้วย . .เก่งมากๆ เรย . . ฯลฯ" .. ดูจะปลื้มมากๆ เลยนะคะเนี่ย . .

..................................

แอน.. พจน์ . . ทริปนี้ไปพักบ้านเพื่อนคุณแม่ก่อนค่ะ . .

แต่เราเก็บที่นี่ไว้ขึ้นไปเที่ยวกันด้วยเนอะ .. ชมวิวๆ . .

เรื่องกาแฟ ไม่ต้องห่วงค่ะ แอน . . คอกาแฟ เพียบเรย งานนี้

...........................

พจน์ . . พี่ก็เข้าไม่ได้อยู่ 2 วัน น่าจะเปนโฮสท์ ตปท. มีปัญหาล่ะค่ะ

................

ไปแระ... พาหุ้นส่วนไปทานข้าวก่อนนะคะ . . บายจ้า

.................
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 1:53 pm

รบกวนด้วยค่ะ

ใครมีเวปลิงค์ร้านขายของของ ยา (น้องยา) บ้างคะ
mama_2a
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:11 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
พี่เก๋.............. คิดถึงพี่เก๋ จิงๆ นะค่ะ .. ได้รับ sms แสดงความคิดถึงของนู๋ใช่ป่าว .. ถึงได้เข้ามาในบอร์ดค่ะ..
ถ้ามีโอกาส มาน้อง ทั้ง 2A ไปบุกบ้านป้าจอยได้เลยค่ะ .. นู๋ไปด้วย ..
แต่ต้องระวัง น้องเอเจ ให้ดีๆๆ เพราะบ้านป้าจอย มีศาลาริมน้ำ .. ถูกใจเด็กๆๆ แน่..

แก้วน้องเลิฟ...โอเชเลย ไปบุกบ้านป้าจอยกันเนอะ เด๋วพี่ควงไปทั้ง2เอเลยละกันนะ Very Happy เรื่องศาลาริมน้ำ พี่ไม่ค่อยห่วงอิเจเท่าไหร่ เดี๋ยวนี้ว่ายน้ำท่าฟรีสไตล์กับท่ากรรเชียงได้แระ ห่วงก็แต่อิเชียนี่แหล่ะ ว่ายน้ำไม่ได้แต่ใจรัก เวลาไปรอพี่ชายเรียนว่ายน้ำ เผลอเป็นไม่ได้เลย เชียชอบวิ่งจู๊ดจะลงสระ ต้องคอยลากๆออกมาให้ห่างๆสระ Shocked
mama_2a
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:20 pm

Sweet_Devil พิมพ์ว่า:
พี่เก๋คะ...คิดถึงมากมาย

คิดถึงๆๆๆเช่นกันจ้าต๊อบ เป็นงายมั่ง งานยุ่งไม๊น้อง พี่อ่ะไปให้น้องแอนเลี้ยงข้าวมาแล้ว ร้านอยู่ไม่ไกลจากโรงเรียนเสธ. แต่ยังไม่ได้เลี้ยงข้าวน้องแอนมั่งเลย อิอิอิ Razz
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:22 pm

สวัสดีทุ๊กๆคนนะคร๊า ช่วงนี้วุ่นๆหารายชื่อญาติอยู่ค่า ยังไม่ได้พิมพ์ซองงานเลย

พี่จอย..เป็นไรมากป่าวคะ เป็นห่วงนะ

น้องโอ..ลิงค์เวปขายของน้องยาค่า www.yaryshop.com/
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:24 pm

[size=15]พี่เก๋ สวัสดีค่า ไปบ้านพี่จอยเมื่อไหร่ชวนด้วยนะคะ[/size]
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:29 pm

หวัดดีรอบเย็นจ้า

พี่เก๋ ดรีม ต๊อบ ค่า

เมื่อเช้าคุยกะต๊อบว่า เสาร์นี้ไปมีทติ้งบ้านพี่จอยกันมั๊ย???

แต่เจ้าของบ้านยังไม่รู้ตัวเลยนะ ฮี่ๆๆๆ Laughing
mama_2a
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 3 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:31 pm

Dre@m พิมพ์ว่า:
[size=15]พี่เก๋ สวัสดีค่า ไปบ้านพี่จอยเมื่อไหร่ชวนด้วยนะคะ[/size]

ดรีม...ได้เลย ได้เลยจ้า เห็นพี่จอยบอกว่าจะจัดงานลอยกระทงที่ศาลาริมน้ำ พี่ก็กะว่าจะไปแจมวันนั้นล่ะจ้ะ santa

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 16ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4 ... 9 ... 16  Next
 Similar topics
-
» ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
» กินสุกี้ที่ ศาลาริมน้ำ..