livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่

Go down 
YUNGYERNG
toey
TANG-OH
momay
BEEBEE
jang
Down2Earth
iamtoon
nueann
Bunnie
Sweet_Devil
lagatita
Dre@m
Sweety_kaew
Mashiangel
PUI
mhuupleja
Pojjie
Admin
23 posters
ไปที่หน้า : Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:14 am

ทำงานจนลืมหายใจเรยขอโบก . .

พิมพ์จดหมายเสร็จ . . แฮ่ก แฮ่ก เรยอ่ะ ..

ทำไมเหนื่อยงี้ว๊า!!!! . . อ๋อ . . สงสัยไม่ได้หายใจ

..............

เด๋วไปหาดีกว่า เผื่อป้าแกดีใจ แล้วใจดีหั้ยหนมหร่อยๆมาอีก 5555 (แอน)

แอน... เวลา.. คุณป้าตุ่ม.. ดีใจแล้ว แจกขนมเหรอคะ...

งั้นทำให้คุณป้าดีใจบ่อยๆ นะคะ...

........

ต๊อบ โทรมา... เข้าไม่ได้อีกแล้ว...

555+ สายหลุดอีกตะหาก . . อารายกันเนี่ย...

น่าฉงฉานจริงๆ

.........

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://livingroom.forum4her.com
Admin
Admin
Admin
Admin

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:15 am

ก๊ากกกกกกกกก ก ก.... กั๊ก กั๊ก....

ได้แร้วเว๊ย

............

http://livingroom.forum4her.com
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:19 am

55555555555 ร้านกาแฟ นะหรอค่ะ พี่หมี่ ถ้าถ่ายรูปออกมาหั้ยดูก้อขายได้แล้วค่ะ
เสร็จไป 80 % ตั้งนานแล้วเหลือแค่เอาเครื่องมาลงก้อขายได้แล้วค่ะ
แต่ระเบียงไปบังหน้าร้านแม่เค้าก้อเลยหยุดแป้บนึงก่อง
เด๋วหั้ยหลังใหญ่เสร็จก่อนแล้วจะทำต่อ ค่ะ อีกอย่างมีอยู่ด้านนึงของหลังใหญ่วิวสวยกว่าไม่แน่กะย้ายค่ะ
แต่หลังนี้ก้อหมดไปเปนแสนได้แล้วอะ

เคยไปดอนหวายนะค่ะ เข้าไปแล้วก้อกลับ คนขับบอกว่าที่วัดไร่ขิงน่าเดินกว่า
ก้อเลยไปวัดไร่ขิง ไปถึงไม่มีตลาดเลยสักร้าน ก้อเลยอดทั้งดอนหวายกะไร่ขิง
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:22 am

Admin พิมพ์ว่า:
ก๊ากกกกกกกกก ก ก.... กั๊ก กั๊ก....

ได้แร้วเว๊ย

............

พี่จอย ไรค่ะ scratch
หรืว่าพี่จอยทำงานเยอะไป.... อิ อิ อะล้อเล่น

เด๋วถ้านู๋ไปเล่าหั้ยป้าแกฟังแกคงหน้ายิ้มไม่หุบแน่ 55
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:28 am

Down2Earth พิมพ์ว่า:
พิมพ์ไปตั้งแยะ หายหมดอีกแล้วง่า ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Confused

แก้ว
อยากกินเจงๆ ขอ 2 อันเลยนะคะ ไส้ทูน่า 1 หมูหยอง 1
จะให้ดีเป็นโฮลหวีดด้วยก็แหล่มค่า (order ล่วงหน้า)

แล้วไมแก้วอยากไปโรงเกลือหละค้า มานร้อนได้ใจโน๊ะ
แล้วเดี๋ยวนี้คนขายแถวๆ นั้นก็ใส่สเก็ตกันหมดแระ ลีลาเยอะอ่ะ

พี่หมี่คับ..นู๋ใช้หนมปังโฮลวีตทำเท่านั้นค่ะ..เพราะชอบ..
ป้าจอยก้อเลยอดชิมฝีมือนู๋ ให้คุณสา..สุดที่รัก รับทานแทน (พี่ดู๋บอกว่าอาหย่อย..หรือนั่งใกล้นู๋หว่า..กลัวโดน...???)

ที่เสนอ โรงเกลือ เพราะป้าจอย อยากไป ร.พ.อภัยภูเบศร์ ค่ะ..นู๋ก้อเลยบอกว่า งั้นเลยไป ซื้อ กระเป๋าก๊อบ ที่โรงเกลือต่อ..555++

อยากไปเที่ยวอีก..จังเลย

จัดอีก ๆๆๆๆๆ..เดือน พ.ย. หรือ ธ.ค. ก้อได้ นู๋ไม่ได้กลับบ้าน น๊า..

อิอิ..เด๋วไปแพ็ค โสมเกาหลี ส่ง EMS. ให้คุณแม่ก่อนนะค่ะ (แก่แล้ว ให้แกกินซะหน่อย) มัวแต่ซื้อครีมบำรุงให้ตัวเอง ลืมบำรุงคนให้เกิด..

อย่าลืม ดูแล พ่อกับแม่ กันดีๆๆ นะค่ะ..เถียงๆ ไว้ ก้ออย่าลืมไปขอ ขมา ท่านน๊า (อิอิ..บอกตัวเองค๊า)
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:00 am

พี่แก้ว . . . . ไว้คราวหน้าก็ได้ค่ะ ดี ๆ ชอบ อยากไปเที่ยวอีก ได้เที่ยว ได้กิน อุ้มท้อง(พุง)กลับบ้าน ฮิฮิ

อร่อยจริง ๆ ค่ะพี่แก้ว รสชาตินุ่มดี ทำขายได้เลยนะเนี่ย

ป.ล. เค้ายังไม่ได้ส่งเมล์ให้พี่จอยเลยน๊า คงเต็มอยู่แล้วอ่ะ

พี่จอย . . . นู๋ก็เอาไปลงเล่น ๆ ไม่กี่รูป ไม่รู้ใช้ได้ป่าวอ่ะค่ะ เดี๋ยวถ้าไงจะทยอยส่งให้ทางเมล์
ว่าแต่ เมล์เต็มอย่างพี่แก้วบอกอ๊ะป่าว??

น้องแอน . . . ขอบคุณมากจ้ะ ไม่ต้องเอามาฝากพี่ก็ได้ เดี๋ยวป้าตุ่มขาดทุนน๊า อีกอย่าง พี่อ้วนแย้ววว
แต่ถ้าถามว่าเอามาฝาก กินมั๊ย ก็ตอบว่า "ไม่เหลือค่ะ" Razz

อยากไปเที่ยวอีกจังเลย เนาะ (หาพวก)

ต๊อบ พี่หมี่ คราวหน้าไปด้วยกันนะคะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:11 am

น้องพจน์ .. เมลล์ ป้าจอย ยังส่งได้อีกค่ะ พี่ถามแระ .. และพี่ก้อส่งหมดแระ..เง้อออออ..ทำไมมันเยอะหว่า..

แล้วรอบต่อไป..เราช่วยกันโหวตหาที่เที่ยวน๊า..

ในใจพี่ ก้อยังอยากไป สวนนงนุช (รอบที่แล้วไม่ได้ไปกะเค้า..อยากไปง่ะ)..

ส่วนแซนวิช.. จัดให้ได้เรื่อยๆ เพราะพี่ทำกินทุกวัน (ต้องเข้าใจพวกกินยาก..ค่ะ)..

เด๋วแก้วหาเมนูอื่นๆ มาหัดทำให้รับทานกันน๊า..
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:17 am

พี่แก้ว . . . สวนนงนุช นู๋ก็ยังไม่เคยไปค่ะ

ตอนนี้มีอะไรบ้างแล้วอ่ะ

1. อัมพวา (เคยไปแล้ว แต่ไปอีกก็ได้)

2. สวนนงนุช

ไม่ไปไกล ๆ มั่งเหรอคะ อย่าง ขึ้นเขาค้อ กางเต็นท์ดูดาว ชมทะเลหมอก แล้วก็ไปล่องแก่งลำน้ำเข็ก อะไรเงี๊ยะ Razz
แต่ต้องไปค้างคืนนึง
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:28 am

พี่พจ ไปกันมะ เดือน พย. อะ ขับรถไปกัน แต่กลางเดือนนะ
เด๋วไปทานผัดฟักแม้วกันกับผัดมะระหวานกัน
วันนั้นไปทานที่ร้านอะไรจันทร์ๆ สักอย่างอะ อากาศดีอะ อาหารอร่อยดี
แล้วขากลับไปนั่งร้าน offee hill ต่อ ไป พย.น่าจะมีหมอกแล้วนะค่ะ
ตอนนั้นไปมีแต่ฝน แต่บนเขาค้อขนาดข้างล่างร้อนๆบนนั้นก้อยังหนาวเลย
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:42 am

คุยกันไปถึงไหนแล้วคะ .. พี่เพิ่งคุยกะหุ้นส่วนหย่าย ที่ออสเตรเลีย จบ . .

เด๋วเค้าจะมาต้นเดือนตุลา.. อาจมาอยู่นานหน่อย ..

ช่วงนั้นก็จะงดรับแขกนะคะ . . หิ หิ ..

แล้ว ที่เกาหลี ก็จะส่งวิศวกรมาร่วมคุยด้วย . .

เมื่อกี๊... เค้าเลยถามว่า... จะเอาอะไรมั้ย...

พี่ก็บอกว่า .. "คงมีอะไหล่รถคันนึง เด๋วรวบรวมให้ .. "

เค้าบอกว่า .. แล้วไม่มีอะไรอีกเหรอ??

พี่ก็ว่า... ไม่มีแล้วล่ะ . .

เค้าถามต่อว่า .. "แล้วที่เกาหลีล่ะ... ไม่เอารัยเหรอ"

พี่ก็นึกๆ ไป . . "ก็คงมี โบรชัวร์ แค่นั้น" ..

"แล้วพวกคอสเมติกล่ะ... ไม่เอาเหรอ..." เจ้านายพูดขำๆ ..

"อร๊ายยยยยยย . . (ลืมตัว) ฝากได้ด้วยเหรอ . . เค้าจะซื้อให้เหรอ??" .. น้ำเสียงดีใจออกนอกหน้าเรยชั้น

"ได้สิ... มีคนซื้อให้อยู่แล้ว..."

"กรี๊ดๆๆ .. เอาสิ เอา .. ได้จริงๆ น๊า... "

เจ้านายยืนยันว่าได้ .... ฮิ ฮิ . .

ทุกคนเตรียมพร้อมนะคะ... ใครจะฝากซื้อรัยบอกมา...

................

น้องแอนคะ .. พี่ ก๊าก ให้หน้าใหม่ค่ะ . . หิ หิ . . มะมีไร . . ก๊าก ไปงั้น...

ขนมหม้อแกง อร่อยจริงๆ ค่ะ เนี่ยนะ.. จะกินอีก ก็ไม่กล้ากิน กลัวหมด
ต้องรอกินพร้อมพวกสาวๆ . . วันนี้ . .

พี่ว่า.. ไม่หวานมาก ออกมันๆ .. อร่อยดีค่ะ ..
พี่ไม่ได้ซื้อหม้อแกงจากร้านของฝาก มานานแล้วนะ เพราะมันหวานแสบทรวงนี่แหละ
แต่อันนี้ โอเคเรยจ้า . .

เสียดายว่า กล่องพลาสติก บอบบางไปนิด . .
พลาสติก.. แตกง่ายมากเลยค่ะ . .

........................

Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:49 am

สวัสดีค่ะ สาวๆ วันนี้ได้เมาส์กันอีกแล้วเนอะ

พี่จอย..เมื่อคืนคุยกะน้องยา ตอนแรกนึกว่าน้องจะมาไม่ได้ เพราะอาหารเป็นพิษ เสริฟอาหารไป เข้าห้องน้ำไป

ออกทั้งบน และล่าง แต่น้องบอกว่าดีขึ้นแล้ว วันนี้น่าจะมารับดรีมที่บ้านประมาณบ่าย 2 ค่ะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:51 am

5555++ ทริป เก่า ยังไม่ได้เล่า ความเอ๋อ เซ่อ ซ่าส์ ของแต่ละคนเลย

สรรหาทริปใหม่กันแล้วเหรอจ้ะ..

งั้นรอ น้องพจน์ กับ น้องดรีม จัดงานฉลอง เรียบร้อย

แล้วเรามาหาเรื่องเที่ยว ต้อนรับ ฤดูหนาว (แต่ไม่เคยหนาว) กันดีก่า..
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:53 am

ช่ายค่ะพี่จอย กล่องแตกง่ายอะเด๋วคราวหน้าเอาใหม่ค่ะ

อีกอย่างร้านขายของฝากนะค่ะเค้าไม่ได้ทำเองค่ะ เค้าซื้อจากร้านที่ทำหนมส่งอีกที
พวกนี้ต้นทุนถาดละ 20 แค่นั้นเอง เอามาขาย ถาดละตั้ง 35 - 40 นะ

ถ้าพี่ๆมาเพชรนะค่ะ โทรมาหานู๋ก่อนได้นะค่ะ เด๋วหั้ยป้าแกลดหั้ย ร้านแม่อิ่มค่ะ
แต่อยู่ในเขาวังนะค่ะ ติดเขาเลยค่ะ ข้าง โรงเรียน 7 11 อะค่ะ เด๋วป้าแกลดหั้ย
เพื่อนนู๋ใช้วิธีนี้กันหมดเลยค่ะเวลาไปซื้อขนมร้านป้า

แต่ถ้าวันนั้นนู๋มีเวลามากกว่านั้นนะค่ะ พี่ๆได้ทานวุ้นใบเตย ร้านนี้อร่อยมากค่ะ นู๋เองก้อชอบมาก

เอ....หรือว่าทริปหน้ามาเพชรบุรีดีค่ะ มาเที่ยวทะเลกันด้วย มาค้างก้อได้นะค่ะ มาทำไรกันทานชายทะเล
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:55 am

คุยกันไปถึงไหนแล้วคะ .. พี่เพิ่งคุยกะหุ้นส่วนหย่าย ที่ออสเตรเลีย จบ . .

เด๋วเค้าจะมาต้นเดือนตุลา.. อาจมาอยู่นานหน่อย ..

ช่วงนั้นก็จะงดรับแขกนะคะ . . หิ หิ ..(ป้าจอย)

>> ดักคอกันแบบนี้..ฆ่ากันให้ตายเลยดีก่ามั้ยค่ะ..
แล้วแบบนี้..ก้อปล่อยให้นู๋ กร่อย เหงา อยู่คนเดียวจิค๊า

น้องเลิฟ..ก้อเข้าเทศกาลทำงานแระ..

คนไร้คู่ถึงขั้น เหงาๆๆๆๆๆๆ นะเนี่ย..

แต่พอบอกว่า..สามารถสั่งของได้.. นู๋ ค่อยรู้สึก โอเค ขึ้นมาหน่อย

ให้สั่งได้มะไรค๊า..ไม่มากหรอกค่ะ..บางอย่างที่ขาดๆๆๆ ..

เตรียมเปิดเว็บ เลือก ของแล้วเนี่ย.. 555++
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:08 pm

พี่แก้ว..รอให้เลยงานดรีมก่อนนะคะ แล้วจะไปไหนกัน ไปด้วยร้อยปุเซ็ง
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:16 pm

Dre@m พิมพ์ว่า:
พี่แก้ว..รอให้เลยงานดรีมก่อนนะคะ แล้วจะไปไหนกัน ไปด้วยร้อยปุเซ็ง

แน่นอนอยู่แล้วจ้า..รับรองทริปหน้า..ต้องมี ยัยจอมป่วนนามไพเราะ ว่า น้องดรีม แน่นอน

อย่าลืม บอก ยัยตูนสุดสวย ด้วยน๊า..

เดือนหน้า ไม่ต้อง หาเรื่อง ไปเยี่ยมป้าจอยน๊า..งดรับแขก .. เพราะนายมา.. 555++
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:26 pm

5555++เสียเงินไปแระสบายจาย

สวัสดีค่ะพี่ดรีม
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:31 pm

พีแก้ว..ขอบคุณค่า หลังเดือนพ.ย.ไปก็สบายแล้ว ตอนนี้นอกจากไม่ค่อยว่าง ยังต้องคุมเรื่องค่าใช้จ่ายด้วย

กลัวงบแต่งงานบานปลายจังเลยค่ะ แต่งงานมันเปลีองเงินมาก คิดแล้วอยากชวนกันหนีจริงๆ

น้องแอน..สวัสดีค่ะ พี่ยังไม่ได้ชิมขนมหม้อแกงเลย วันนี้คงได้ทานแล้วหละคะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:55 pm

กำลังจัดการรูปให้พวกแกรอยู่!!!! ... Suspect

...........
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:59 pm

ใช้งานชั้นแต่เช้าเรย . .พวกเองนี่ . .

กล้องของ แก้ว . . มีภาพสุดยอดนางแบบ 2 คน ด้วย . .
เธอมาในคอลเล็คชั่นใหม่จาก ร้านคุณเมย์ . .
เรียกความฮือฮา อื้ออึง . . และความขายหน้าของสามี มาแล้ว
โปรดอย่าพลาดชม!!!

ยัยพจน์ . . ส่งมาซะทีซียะ รูปน่ะ . .

..........
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 1:07 pm

ดรีม... คงถึงพี่ประมาณบ่าย 2 ครึ่ง . .

แล้วเราค่อยออกไปซื้อของกันเนอะ . .

.............

โอยยย ย ย ..

ชั้นอยากจะสาธยาย รายละเอียดทริปนี้จาแย่ . . เอิ๊กกกกกกกก ...

ซักชั่วโมง.. จะได้แค่ไหนน๊า . .

...............

คุณๆ คะ . . คิดทริปหน้าแล้วรึคะ ..
พี่กะ พี่เมย์ . . แอบคุยกันเรื่องไป อภัยภูเบศร์ โรงเกลือ แล้วเลยเข้าเขมรล่ะ
เพราะเพื่อน เจ๊เมย์ เค้าเปน เจ้าของโรงแรม และทำทัวร์ในเขมร . .
ก็เอามาหลายๆ ที่ช่วยๆ กันเลือกกันนะคะ

ส่วนอัมพวา . . พี่คิดว่า เราควรจะรอ ต่าย นะคะ . . เมษานู่น..
ร้อนไปนิด .. แต่ เืพื่อเพื่อนบ้านไกลของเรา . . น้อยกว่านี้ได้งัย... จิงป่ะ ..
สงสารมานเหอะ .. มานอยากไปจะแย่..

แต่ถ้าจะไปเซอร์เวย์ แบบ ดรีม ว่า... ก็โอเคอยู่จ้ะ . .

ส่วนเพชรบูรณ์ ของ พจน์

กะ เพชรบุรี ของ แอน ...

ก็ลองแพลนออกมาดูดิ . . ลองดูค่าใช้จ่ายโดยประมาณ .. แล้วมาตัดสินใจกันอีกที

แค่ไปสุพรรณฯ เช้า-เย็นกลับเนี่ย . . ยังใช้เวลาแพลนตั้ง 3 เดือนเชียวนะ

...........

Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 1:13 pm

พจน์ .. เอารูปไปโพสท์แล้วนี่หว่า . . ฮุ ฮุ

ยัยไอซ์ ก้อโพสท์แล้วด้วย (เพิ่งเห็น) ...

เหลือ กล้องของ แก้ว . . ที่ดูเหมือนจะโพสท์ได้เร็ว แต่ช้าสุด . . หิ หิ

ไปโพสท์ต่อพวกเด็กๆ ดีก่า . .

.........
LukChin
New
New
LukChin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 1:36 pm

หวัดดีตอนบ่ายเจ้าคะ
ไปกินส้มตำปลาร้ามา อร่อยๆๆ
อิ่มแปร้ ท้องตึงเลย
แล้วนี่จะทำงานไหวเหรอเนี่ยเรา
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 2:24 pm

สวัสดีรอบบ่ายอีกครั้งค่า

เพิ่งประชุมเสร็จ ขอไปเคลียร์งานก่อนนะค่ะ ฮ่วย
toey
New
New
toey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 2:32 pm

สวัสดีตอนบ่ายค๊า

วันนี้วุ่นวายแต่เช้าเลยคะ

งานไรมั่งก็ไม่รุ ... ไม่เห็นเสร็จสักชิ้น Mad
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 4:20 pm

มาตอนตลาดวายอีกแล้วสิเรา
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

: 52

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 4:32 pm

ประชุมเสร็จแล้ว
สวัสดีรอบเย็นค่า

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Sleep ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Sleep
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 4:59 pm

ฮาโหล ๆๆๆๆๆ...

งานไม่เสร็จ เข้ามา เซย์ ไฮ ไว้ก่อน..
LukChin
New
New
LukChin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 5:53 pm

งานไม่เสร็จ แต่คิดไม่ออกด้วยนะสิ

งั้นหนีกลับบ้านเลยดีก่า

ก๊ากๆๆๆๆๆๆ
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:16 pm

มาตอนตลาดวายทุกที
ว่าแต่ทริปหน้าไปไหนก้อได้ค่ะ
ตามเสียงส่วนใหญ่

เมย์...ขอบคุณมากนะจ๊ะที่มาส่ง ของวันนั้นมีนิดเดียว
ลงรถมาก้อเจอแท็กซี่เลย นั่งเข้าไปเอารถที่บ้านน้องแป๊บเดียว
เกรงใจตัวเองกะพี่นพจะแย่ กลัวว่าจะต้องขับรถอ้อมหรือเปล่า Very Happy Very Happy Very Happy
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:34 pm

Admin พิมพ์ว่า:
ส่วนอัมพวา . . พี่คิดว่า เราควรจะรอ ต่าย นะคะ . . เมษานู่น..
ร้อนไปนิด .. แต่ เืพื่อเพื่อนบ้านไกลของเรา . . น้อยกว่านี้ได้งัย... จิงป่ะ ..
สงสารมานเหอะ .. มานอยากไปจะแย่..

แหะ ๆๆ ... ขอบคุณมากนะคะ พี่จอย Very Happy

รอไม่ไหว ไปกันก่อนได้เลยค่ะ ไว้ต่ายไป ค่อยไป ดรีมเวิร์ล 555

เอ๊ะ ๆๆ หรือมีสาว ๆ สนใจ ทะเลตรังคะ albino
http://www.wthof.nl
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:37 pm

หวัดดีจ้าต่าย
ทักทายสั้น ๆ นะคะ
ง่วงมากเลย ขอตัวเข้านอนแล้วนะคะ
ราตรีซาหวัดจ้า

lol! lol! lol!
YUNGYERNG
New
New
YUNGYERNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:46 pm

เพิ่งจาได้เข้ามาโป๊ดนะเนี่ย...

เด่วไงตามอ่านก่อนดีกว่า...

วันนี้ว่าจะไปหาของกินแสนอาหย่อยแถวทับช้างซร้าหน่อย...งานก้อมิเปนใจเลยอ่ะ

อย่างนี้..สาวๆแถวนั้นคิดถึงแย่เรยยยยยย..มะอ่ะ
Embarassed Very Happy Razz
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 7:32 am

ม๊อนิ่งค่า วันนี้ฝนรั่วแต่เช้าเลย

รถติดกันมั้ยค่า ระวังเป็นหวัดด้วยน้า

เมื่อวานไปบ้าน พี่จอย เจอ ดรีม กะ น้องยา

กินกันอิ่มหนำสำราญ อาหารที่ว่า ซื้อมากินกันกี่คนเนี่ย เกลี้ยงเกือบทุกอย่าง

เหลือปลาดุก ขนมจีน ข้าวเหนียว นิดโหน่ย

อิ่ม พุงแทบแตก
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 7:42 am

ซาหวัดดี วันฝนตกทุกๆ คนนะค่ะ..

ก่อนออกจากห้อง..คิดว่าฝนไม่ตกแน่ เพราะมะวาน ลากกระโปรงยาวววววววว..

วันนี้ก้อขออีกสักวันละกัน.. 555++ ออกมาปุ๊บ ฝนตกปั๊บ..

คุณนาย..ก้อยังยกกระโปรง อันกองเท่าผ้าปูที่นอน ให้เหลือแค่เข่า แล้วก้อยังคงเดินอย่างสง่า งาม.. 555++

ตูน..ฮึ่ม..ๆๆๆ เจอกันเข้าไปนะ..คนบ้านใกล้กันเนี่ย.. ว่าแต่.........นินทา ครบทุกคนหรือยังอ่ะ..คิวแก้วคนที่เท่าไรค๊า..อิอิ

สงสัยวันนี้ .. พี่ต๊อบ เข้าไม่ได้ อีกตามเคย..
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:20 am

แก้ว เค้าก็คิดถึง ตะเอง อยากให้มาเม้าท์ มากินกัน

เมื่อวานเม้าท์มันส์หยดติ๋งเลย ฮามาก ขำจนน้ำลายไหลเลย 555+

ยังคุยกับ พี่จอย อยู่ว่า ป่านนี้ แก้ว กะ น้องเลิฟ ช๊อปปิ้งทำสวยกันเพลินแล้ว

พี่จอย เลยบอกว่า สองคนไม้ได้เจอกัน
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:26 am

สวัสดีค่ะ พี่ตูน พี่แก้ว
มาเช้าอีกตามเคย ยังได้ออกจากที่นอนเลยยังนอนจมที่นอนอยู่เลยค่ะ

ทานไรกันค่ะเช้านี้ เด๋วไปอาบน้ำก่องน๊าค่ะ
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:38 am

iamtoon พิมพ์ว่า:
แก้ว เค้าก็คิดถึง ตะเอง อยากให้มาเม้าท์ มากินกัน

เมื่อวานเม้าท์มันส์หยดติ๋งเลย ฮามาก ขำจนน้ำลายไหลเลย 555+

ยังคุยกับ พี่จอย อยู่ว่า ป่านนี้ แก้ว กะ น้องเลิฟ ช๊อปปิ้งทำสวยกันเพลินแล้ว

พี่จอย เลยบอกว่า สองคนไม้ได้เจอกัน

ขำจนน้ำยายไหเลยเหรอค้า
น่าไปกินด้วยเจงๆ กินแล้วขำเนี่ย..... เซียะดายไม่ได้ไปง่ะ แหง่วๆๆๆๆ

ตะกี้ไปชั่งน้ำหนักมา 53 แล้ว ลดไปจึ๋งหนึ่ง
ไปดูรูปตอนปลายปีที่แล้วมา ยังดูดีอยู่เลย ช่วงนี้มะหวายจริงๆ น๊า

แก้วๆๆๆ พี่คุยเรื่องอ้วนอีกแล้วง่ะ ทำไงดี
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:53 am

YUNGYERNG พิมพ์ว่า:
เพิ่งจาได้เข้ามาโป๊ดนะเนี่ย...

เด่วไงตามอ่านก่อนดีกว่า...

วันนี้ว่าจะไปหาของกินแสนอาหย่อยแถวทับช้างซร้าหน่อย...งานก้อมิเปนใจเลยอ่ะ

อย่างนี้..สาวๆแถวนั้นคิดถึงแย่เรยยยยยย..มะอ่ะ
ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Icon_redface ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Icon_biggrin ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 Icon_razz

พยามยาอ่านตัวหนังสือของหญิงอยู่นะเนี่ย
อ่านยากแม่กๆ

จะไปทับช้างเหรอค้า มันเป็นด่านเก็บเงินไม่ใช่เหยอ
แล้วมีไรขายอ่ะ
Mashiangel
Silver
Silver
Mashiangel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:54 am

สวัสดีทุกคนค่ะ
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 20 I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:55 am

สวัสดีค่ะพี่หมี่

อาบน้ำเสร็จแล้วแต่ยังมะได้แต่งตัว มาทักพี่หมี่ก่อน อิ อิ

นู๋ดิพี่หมี่ มันไม่ลงอะอีกสามโลแนะ ตอนนี้ 57 แล้วอะลดม้ายลง
หยุดกินม้ายได้ Crying or Very sad

สวัสดีค่ะพี่โอ

-------

http://livingroom.forum4her.com/viewtopic.forum?t=55

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 20 จาก 20ไปที่หน้า : Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20
 Similar topics
-
» ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
» กินสุกี้ที่ ศาลาริมน้ำ..