livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่

Go down 
momay
PUI
Duean&Don
koyyo
Mashiangel
BEEBEE
iamtoon
je@b..juju
kung
Sweety_kaew
Dre@m
TANG-OH
Bunnie
Sweet_Devil
Admin
nueann
Down2Earth
toey
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 11 ... 20  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

: 52

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:00 am

[quote="Admin"]หมี่... นี่ดีนะ ที่วันนี้ ยัยแก้ว ป่วย...
ไม่งั้น มี งง กว่านี้อิก . . สลับร่างกัน 3 คน . .. เอิ๊กกกกกกกก ก ก

รอให้ เมย์ เข้ามากรี๊ด ก่อนอ่ะ .. แล้วค่อยสลับคืน
แต่พี่ไม่แน่ใจว่า บี จะยอมสลับรึป่าวนะ . . เพราะสวยจัด . .
ว่าแต่... รอบหน้า พี่จาเปน พอลล่า หรือ หมิว ลลิตา หรือ . . แอ๊บ ทักษอร ดีนะ..
ดูหน้าคล้ายๆ พี่ไปหมดเลยอ่ะ . . เฮ้อ . . กลุ้มจายยย ย ย . .[quote]

พี่จอย
รอบหน้าเป็นพรหล้าละกันค่า เหมือนสุดแล้ว

เมื่อไหร่เมย์จะเข้ามากรี๊ดซักทีละเนี่ย อยากเห็น 5555
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin
Admin

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:03 am

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
สวัสดี วันพฤหัสค่ะ..

มะวาน ไม่ได้มาทำงาน เหตุเพราะ ท้องเสีย

แบบที่ว่า..จะตายคาห้องหรือป่าว แค่จะลุกเปลื่ยนเสื้อผ้า เพื่อลงจากชั้น 4 นั่งแท็กซี่ไปหาหมอ ยังทำไม่ได้..

นี่ใช่มั้ย คือ ข้อเสียของการต้องอยู่คนเดียว ต่อให้ตายคาห้องก้อไม่มีใครรู้..

เด๋วจะหาเวลาตามอ่านหน้าก่อนๆ นะค่ะ..

ตอนนี้งานตรึมเลย..

เพราะพักนี้ แก้วป่วยบ่อย ร่างกายแย่ จิตใจแย่..ทำงานไม่ทันซักอย่าง

โถๆๆ . . เมื่อวาน ยัยพิมพ์ โทรมาบอกแล้วล่ะว่า . . "พี่แก้ว ท้องเสียนะคะ ไม่มีแรง"
พี่บอกแล้ว . . ส้มตำร้านนี้ไม่เวิร์ค... ไม่เชื่อพี่ .. สงสัยปลาร้าเค้าคงไม่ได้ต้มก่อนนะ พี่ว่า . .
วันหลังกินตำไทยละกันนะ แก้ว . .

แล้วทะมาย ไม่โทรหาพี่ๆ ใกล้ๆ วะ . . ?? พี่หมี่ พี่กุ้ง ก็อยู่ใกล้ๆ . . . เองหนิ . .

แล้วเองไม่มียาติดห้องเลยรึ . . ??? ยาธาตุน้ำขาว ก็ช่วยบรรเทาได้นะ... ควรมีติดห้องเอาไว้ . .

เรื่องตายคาห้อง แล้วไม่มีใครรู้ . . ไม่หรอกๆๆ . .
อย่างน้อยซัก 3 วัน กลิ่นของเองมานจากออกมาทักทายประชาชนก่อน ...
แล้วพวกเราก็จะรู้... แฮ่ . . ย้อเย่นๆ . .

แก้ว หายไปวันนึง .. ใครๆ ก็โทรหาอยู่แล้ว . . . ทะมัยจาไม่รู้ล่ะ . .

**ตกลงศุกร์-เสาร์ มานอนกะพี่ป่าว???

................
http://livingroom.forum4her.com
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:06 am

"พี่จอย
รอบหน้าเป็นพรหล้าละกันค่า เหมือนสุดแล้ว

เมื่อไหร่เมย์จะเข้ามากรี๊ดซักทีละเนี่ย อยากเห็น 5555" หมี่

พรหล้า เนี่ย... ดาราใหม่เหรอคะ . .
ชื่อลูกครึ๊ง ลูกครึ่ง .. มาจากดอยป่าว ชื่อเนี้ย???

เจ๊เมย์ . . เฮ้อ .. ชีวิตเจ๊.. ธุรกิจแปดพันล้าน ยุ่งจริงๆ ..

เมื่อวาน คุยๆ อยู่ดีๆ .. ไฟมอดซะงั้น หายไปเรย . .

นี่ก็สั่งกางเกงเจ๊เค้าไว้นะคะ . . ไม่รู้จะเอามาให้เร็วๆ นี้ป่าว . .

..............
http://livingroom.forum4her.com
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:10 am

สวัสดีค่า คุณพี่แอดมึน น้องแก้ว น้องต๊อบ

แก้ว
อาการเดียวกันเรย แต่แก้วถ่ายหนักกว่าพี่ ส่วนพี่ไข้ขึ้น
วันนี้ดีขึ้นแล้วใช่ป่าว
จั่งซี้มันต้องถอน ใช่ปะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:13 am

หมี่... พี่ว่านะ...

ต้องให้ ยัยดรีม ไปพิสูจน์ เพราะเค้าเปนผู้เชี่ยวชาญด้านส้มตำปลาร้าตัวจริงเสียงจริง
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:24 am

Admin พิมพ์ว่า:
หมี่... พี่ว่านะ...

ต้องให้ ยัยดรีม ไปพิสูจน์ เพราะเค้าเปนผู้เชี่ยวชาญด้านส้มตำปลาร้าตัวจริงเสียงจริง

เดี๋ยวจะให้ไปพิสูจน์ที่ร้านเจ๊โส คอนแวนต์ก่อน วันอังคารนี้ค่ะ
แขกไปใครมาก็พาไปกินไก่ลูกเดียว ฮี่ฮี่
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:49 am

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Rollpen12
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:30 am

วันนี้เงียบแฮะ
ต้องสร้างกระแส
ด้วยการเรียกคุณพี่แอดมึนเข้ามาประกบ

Question Question โอม จึ๊กกรึ๋ยๆๆๆ จึ๊กกะดึ๋ยๆๆๆๆ

เก๋
สบายใจแล้วยินดีด้วยจ้า

น้องต่าย
กุนเชียง พี่ชอบของสุรินทร์ที่สุดเลย ต้องยี่ห้อลิ้มอี่เฮียงด้วยนะ
หาซื้อยากมาก เพราะเขาไม่ส่งมาขายกรุงเทพ ต้องไปซื้อถึงที่โน่นเลยหละ
อร่อยมากมาย อร่อยล้ำเลิศ อร่อยที่สุด หวาน หอม กำลังดี พูดแล้วอยากกิน

แก้ว
โชคดีจัง เกิดเป็นคนสุรินทร์ มีกุนเชียงอร่อย แล้วก็ไชโป๊ว์อร่อย
กาละแมก็อร่อยนะ แปลกดี ไม่หวาน ไม่มัน กินๆๆ ไปเรื่อยๆ
แล้วก็ขนมข้างๆ จวนผู้ว่าฯ อร่อยดี
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:31 am

ทำรัยอ่ะ ต๊อบ . .???

ออกกำลังกายเหรอจ๊ะ . . ฟิตซ้อมก่อนไปฮันนีมูนรอบที่เท่าไหร่มะรุ้ . .. ฮิ้วววววว ว ว . ..

Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:33 am

เมื่อวานคะแนนซิแตตออกมาแร้ว
ได้ 65/100 ฮี่ฮี่ ดีใจ Shocked
คือ เป็นคนมักน้อยอ่ะค่ะ ได้แค่นี้ก็ดีถมแล้วอ่า
คนได้น้อยที่สุดได้ 33 คะแนน (เดี๋ยวจารย์ให้ทำรายงานเพิ่ม)
สูงสุดได้ 90 คะแนน (ปล่อยเค้าไป)
ของหมี่ก็กลางๆ ส่วนใหญ่จะได้กันราวๆ นี้

เดี๋ยวต้องมาลุ้นวิชาบัญชีต่อ
กลัวๆๆๆ pale
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:34 am

โทรไปหา ยัยแก้ว .. ไม่รับสายอ่ะ??
สงสัยงานจะเยอะจริงๆ . .

พี่ไปสั่งงานลูกน้องมา . . สั่งงานเสร็จ

ลูกน้องอีกนายหนึ่งมาขอคำปรึกษา . .

จบไป 2 จ็อบ . .

อ่อ... อิกจ๊อบนุง ไปไล่มดด้วย .. ตะกี๊กินหนมเปี๊ยะหก . . มดมาเพียบเรย
ตอนนี้นั่งทำงานอยู่ข้างๆ ไม้กวาด . .

กะว่า... จะขี่ไปธนาคารซะหน่อย . . หิ หิ . .

..................

หมี่ . . เหมือนใจตรงกันนะ . . เข้ามาพร้อมกันเรย .. ฮิ ฮิ ฮ่า ฮ่า . .

.................
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:37 am

ดีจังเนอะ . . ฟังดูเหมือน เรียนยังไงก็ไม่ตกหล่ะ . .

ขนาดไม่ผ่าน ยังทำรายงานได้

หมี่ ... ชอบเพื่อนแยะๆ ใช่มั้ยล่า . . เลยเกาะกลุ่มใหญ่

แล้วคนนั้นได้ตั้ง 90 . . เค้าไม่โดดเดี่ยวแย่เหรอคะ...??

...........
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:37 am

ทำรัยอ่ะ ต๊อบ . .???

ออกกำลังกายเหรอจ๊ะ . . ฟิตซ้อมก่อนไปฮันนีมูนรอบที่เท่าไหร่มะรุ้ . .. ฮิ้วววววว ว ว . ..

ฮิ้ววววววววว ด้วยคน
ฮิ้วหิว........ ฮี่
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:38 am

ฉับพลัน... อิชั้นก็นึกได้ . . .

หมี่... เคยฟังเพลง ไฟโชนแสง ที่... ชมพู่ ร้องป่าว . . ใช่ชมพู่ อารยามั้ย . .

ถ้าใช่นะ .. เสียงดีแบบนึกไม่ถึงเลยอ่ะ . .

ร้องเพลงเปนก้อมะบอก . . ชิ (แล้วทำไมต้องบอกกกก ก ก .. แกรเปนครายเนี่ย...)
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:42 am

อึ้มๆๆ . . เมื่อวาน . . แว้บๆๆ . .

เห็น น้องเตย ถามว่า ใส่รูปกันยังไง . .

(แล้วทำไมไม่มีใครตอบน้องฟระ . . เมาท์ไม่ลืมหูลืมตาพวกนี้หนิ... ชิ)

น้องเตย หมายถึงรูปประจำตัวใช่ป่าวคะ . .

คลิกที่ Profile ค่ะ . . แล้วเหนือกรอบทางขวา จะมีให้เลือก "รูปประจำตัว"

นั่นแหละค่ะ . . คลิกเลย . . คลิกค่ะ . . คลิกซีคะ . .

ดื้อๆ . . ไม่คลิก ไม่คลิก . . เด๋วปั๊ดฟาดด้วยไม้หน้าแปดเรยหนิ ...

คลิกซีค๊าาาาาาา . . .

โอเค . .

ทีนี้ก็ใส่รูปของเราไปเลยค่ะ ขนาดถ้าจำไม่ผิด . . ไม่เกิน 64 เค นะคะ . ..

รอดูรูปงามๆ นะคะ . . .

...............
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:45 am

ขอ อยุนาด . . (ก็อปปี้มาจาก หมี่) . . หุ หุ

ขอ อยุนาด . . โทสับก่อนนะคะ . . เด๋วมา . .

แต่สายตายังจับจ้องอยู่นะคะ . .

Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:46 am

ดีจังเนอะ . . ฟังดูเหมือน เรียนยังไงก็ไม่ตกหล่ะ . .

ขนาดไม่ผ่าน ยังทำรายงานได้

หมี่ ... ชอบเพื่อนแยะๆ ใช่มั้ยล่า . . เลยเกาะกลุ่มใหญ่

แล้วคนนั้นได้ตั้ง 90 . . เค้าไม่โดดเดี่ยวแย่เหรอคะ...??

...........

ช่ายๆ พี่จอยทำไมรู้หล่า เกาะกันกลมเลย ฮิฮิ
น้องคนที่ได้ 90 น่ะ เค้าจบบัญชีเกียรตินิยมมา ตอนนี้ก็เป็นผู้สอบบัญชีอยู่เอิร์นฯ ด้วย เก่งซะ
แต่เค้าก็จะมีกลุ่มของเค้า พวกเด็กดีนั่งหน้าไง
แต่หมี่เป็นพวกอันธพาลหลังห้อง 5555 แต่น้องที่อยู่กลุ่มเดียวกะหมี่และเป็นติวเตอร์ของหมี่ก็ได้ 85 นะคะ
TANG-OH
New
New
TANG-OH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:47 am

ต่าย รุ่นเดียวกันแล้วจ้า เรียกโอ๋ เรียกต่ายแล้วกันเนอะ

พี่แก้ว ดีขึ้นยังคะ ทานอาไรอ่อนๆ ก่อนนะ หนมปังสังขยาอาไรอย่าเพิ่งทานเน้อ เพราะมันมีนม

พี่หมี่ สบายดีป่าวคะ เรียนหนักไม๊เอ่ย

พี่บี เชียงใหม่ฝนตกป่ะคะ มะคืนบ้านโอ๋ฝตตกหนักมากกกกกกก

พี่จอย เรื่องบัญชีเป็นไงมั่งคะ โอ๋คงช่วยไม่ได้เพราะโง่เลข อย่างแรงงงงงง ใช้พี่แมคเป็นเครื่องคิดเลขบ่อยๆ ฮะ

พี่เมย์ พี่ปุ๋ย ต๊อบ น้องเจี๊ยบ น้องเตย พี่เปิ้ล กุ้ง โย พจน์ หวัดดีจ้า
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:51 am

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Onion-emoticon-077

ดีคร้า ทุกคน
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:59 am

ขอ อยุนาด . . (ก็อปปี้มาจาก หมี่) . . หุ หุ

ขอ อยุนาด . . โทสับก่อนนะคะ . . เด๋วมา . .

แต่สายตายังจับจ้องอยู่นะคะ . .

งั้นก็ขออยุนาดเหมือนกัน ไปก่อนนะค้า
มีประชุมข้างนอกค่า ผู้บิรหันก็เงี้ย
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:02 am

ดีจ้า.. น้องแอน . . วันนี้ไม่ไปไหนเหรอ???

.............

โอ๋ . . บัญชี มาเอาเอกสารไปแระ . .
วันก่อน เจี๊ยบ อธิบายไว้ดีมากเลย . . แต่พี่ก็ไม่รู้จาลงยังไงอยู่ดี . .
อยากมี เจี๊ยบ อยู่ข้างๆ จริงๆ . . .
เออ . . มัวแต่อ่าน . . แล้วลืมขอบคุณ น้องเจี๊ยบ ด้วยนะเนี่ย
อุตส่าห์นั่งแยกแยะให้พี่อย่างละเอียดเลย .. พอดี คุณสา มาบอกให้ไปทำรัยมะรุ้... เลยลืม
ขอบคุณค๊าบบบบ เจี๊ยบ ค๊าบ . .

สรุป . . พี่ก็บันทึกลง excel ของพี่ไปตามปกติ . .
ว่าจ่ายรัยไปบ้าง ไม่ต้องแยกแยะให้ปวดหมอง

แต่ยังไงก็ต้องใช้โปรแกรมบัญชีลงอยู่ดี .. หวังว่า...
น้องแอดมิน . . ที่จะมาทำงานกะพี่ต้นเดือน .. จะรู้นะ . . งือ งือ . .

........................
kung
New
New
kung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:04 am

สวัสดีทุกคนเลยคร้าบ วันนี้ว่างนิดหน่อยแต่ไม่รู้งานจะเข้าเมื่อไหร่
แก้ว ...ไม่สบายเป็นรัยมากเปล่าหายยัง หายเร็ว ๆ นะจ๊ะ

โอ๋ ... หวัดดีจ้า เราก็ไม่ค่อยเอาเลขเหมือนกันนะถ้าคิดในใจนะช้ากว่าเพื่อนเลย

พี่จอย... ทำงานเหนื่อยเปล่า สู้ ๆ นะ เดี่ยวกุ้งท้องครบ 3 เดือนจะไปหานะตอนนี้งดเดินทางหมอให้พักผ่อนและก็งดออกกำลังกายเพราะท้องอ่อน ๆ อยู่

พี่เมย์.... สวัสดีคร้าบ
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:05 am

หวัดดีน้องโอ๋ น้องแอน
สาวๆ สวยๆ เริ่มทยอยกันมาแระ

งั้นพี่ไปเป็นดาวที่อื่นก่อนนะค้า
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:06 am

อ้าว.. หมี่ ไปซะแระ . .

แล้ว ติวยังไงล่ะถึงได้น้อยกว่า ติวเตอร์ ตั้งแยะ . .

ติวเตอร์ อมภูมิป่าว??? ตอนติว เค้าแก้มตุ่ยป่าว สังเกตให้ดี...

ต้องบอกให้คายออกมาให้หมดนะ... ชั้นรู้ทันนะ . . อย่ามาหลอกกาน . .

แต่พี่ว่า.. ถ้าไม่ติวนะ . . พี่ว่า หมี่ ต้องได้คะแนนทะลุ 100 แน่ๆ ไม่น่าติวเล๊ย . . .

...........
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:10 am

โอ๋ ... หวัดดีจ้า เราก็ไม่ค่อยเอาเลขเหมือนกันนะถ้าคิดในใจนะช้ากว่าเพื่อนเลย (กุ้ง)

งั้น กุ้ง ก็คิดดังๆ สิ . . อย่าคิดในใจ . .
เอาให้ดังไป 3 บ้าน 8 บ้านเรย . .

เพราะการคิดในใจเนี่ย . .. บางทีมานเอาออกมาไม่ครบอ่ะ ..
บางตัวยังคาใจอยู่เลย . . ลำบาก(ว่ะ)

กุ้งอ่ะ . . ศุกร์-เสาร์ นี้ พี่กำลังจะนัด แก้ว กะ ไอซ์ มานอนที่นี่แหละ . .
มาไม่ได้เลยจริงๆ อ่ะ . . ไม่ไกลเท่าไหร่นา . .
วงแหวน ถนนเรียบอยู่นา . .

อ้อ . . พี่เมย์ ที่เองหวัดดีน่ะ . . เปน ยัยแก้ว แหละ . . คริ คริ
เราเล่นสลับร่างกันอยู่ ... เหนป่าว .. หุ หุ

เล่นเอง ยัง งง เอง เลยอ่ะ . .

.......................
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:14 am

พี่จอย..พี่หมี่ .จะแซวเค้าทำไม.....ไม่ได้ไปฮันนีมูนซักหน่อย....ไม่เค้ยไม่เคย...กุ้ง..เป็นไงบ้าง..ท้องเสียกับแก้งส์ส้มตำด้วยหรือเปล่าจ๊ะ

หวัดดีจ้า..น้องแอน โอ๋
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:31 am

โอ้..ทำไมทำเช่นนี้พี่ต๊อบ ไม่เอาอะรูปพี่ต๊อบนะต้องแบบออกแนว ไม่นิ่งอะ บอกไม่ถูก
แต่อันนี้มันม้ายช่าย....เอาพี่ต๊อบคืนมา อิ อิ

สวัสดีค่ะพี่หม่ ไปซะแระ

ไม่ได้ไปไหนค่ะพี่จอย วันนี้ตาแม่ค่ะ เปลียนกัน เมื่อวานก้อธุระแม่ แต่แกไม่ชอบขับรถ เลยต้องไปเอง

อ้อ พี่จอย ขอ รายระเอียดทริป สุพรรรณใหม่ได้มั้ยค่ะ มีคนเค้าจะไปด้วยฝากถาม เอาไปไว้ที่ลงชื่อได้มั้ยค่ะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:38 am

สวัสดี..อีกรอบนะค่ะ

ป้าจอยโทรหา ตั้งหลายรอบ.......ขอโทษจิงๆค่ะ..นั่งทำงานเพลิน
ถ้าไม่โทรเข้าอีกเบอร์ ก้อคงเง็งๆๆ นั่นละ..เพราะบางเครื่องแก้วเปิดเสียงดัง
บางเครื่องตั้งสั่น อย่างเดียว..จะเอาวางบนโต๊ะ..ก้อเสี่ยงค่ะ..เพราะเคยหาย

เอาเป็นว่า..ดีขึ้นมาก..แล้วนะค่ะ..ถึงแม้ว่า จะยังมีปวดท้อง อยู่บ้าง..

ที่สำคัญ...หิวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..

ขอบคุณทุกๆคนสำหรับความเป็นห่วงด้วยนะค่ะ..

พี่หมี่จ๋า..ไม่บอกว่า ชอบกุนเชียงบ้านนู๋ จะหิ้วมาฝาก เพราะกลับบ้านทีไร นู๋หิ้วเหมือนบ้านนอกเข้ากรุงเลย..
มีทั้งฝากซื้อ และซื้อฝาก หมูหยองก้ออร่อย ไชโป้วก้อแหร่ม..งั้นนนู๋กลับบ้านมะไร..พี่หมี่ได้รับชัวร์ค่ะ..
นู๋เคยซื้อมาฝากป้าจอยด้วยละ..แต่รู้สึกตอนนั้นป้าจอย บอกว่า ไม่กินหมู..........แป่วววววว

ยัยน้องโอ๋..ขอบคุณมากนะค่ะ..ทรมานมากเลยเน้อะ ไอ้ท้องเสียเนี่ย..แต่น้องเตือนไม่ทันล่ะ ตอนเช้าก้อล่อหนมปังสังขยา เรียบร้อยแล้ว หิวมากค่ะ..ไม่คิดอะไรเลย..

พี่ต๊อบจ๋า..ดีขึ้นแล้วค่ะ..แต่ก้อแย่พอสมควรค่ะ อยู่คนเดียวเนี่ย ไม่อยากให้เป็นอะไรเลยค่ะ..มันทำอะไรไม่ถูก

ป้าจอยค่ะ..จิงๆแล้ว มะวาน อยากโทรหาป้าจอยคนแรกเลย แต่รู้ว่าไกล ไอ้ตัวนู๋เอง ไม่มีแรงลุกจิงๆ..ก้อได้พี่ที่ออฟฟิสที่อยู่ใกล้ ซื้อข้าวซื้อน้ำมาให้นี่ละค่ะ..(ซึ้งน้ำใจสุดๆๆ โทรหาทั้งวัน)..

ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงด้วยนะค่ะ..
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:42 am

สวัสดีค่ะพี่แก้วตอนแรกไม่คิดว่าพี่แก้วจะเปนเยอะนะเนีย คิดว่าท้องเสียธรรมดาเหมือนพี่หมี
ไม่ได้ตามอ่าน นึกว่าเปนน้อย
หายไวๆนะค่ะ แย่จังนะค่ะ แสดงว่าร้านเค้าทำไม่สะอาดแน่เลยนะค่ะ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:47 am

nuu พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะพี่แก้วตอนแรกไม่คิดว่าพี่แก้วจะเปนเยอะนะเนีย คิดว่าท้องเสียธรรมดาเหมือนพี่หมี
ไม่ได้ตามอ่าน นึกว่าเปนน้อย
หายไวๆนะค่ะ แย่จังนะค่ะ แสดงว่าร้านเค้าทำไม่สะอาดแน่เลยนะค่ะ

โดยสัญชาติญาณของพี่..พี่กินอะไรก้อท้องเสียตลอดค่ะ..
พี่ถึงค่อนข้างเป็นคนกินยาก (โดยเฉพาะผัก อิอิ)..

แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะ..อยากกินแต่ขนมปังมากๆๆ..

ขอบคุณนะค่ะ
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:49 am

คริคริ...โวยวายอาราย...น้องแอน......
พี่ออกจาเรียบร้อย.........
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:50 am

แก้ว.....วันนี้อย่าเพิ่งไปกินอะไรเสาะท้องหล่ะ..แล้วก็วันหลังมีอะไรโทรมาได้ตลอดด....ไม่ต้องเกรงใจน้า..

โทรศัพท์พี่เปิด 24 ชม.อยู่แล้ว..

ปล.ไปกินข้าวก่อนน้า..เดี๋ยวมาใหม่
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:55 am

Sweet_Devil พิมพ์ว่า:
คริคริ...โวยวายอาราย...น้องแอน......
พี่ออกจาเรียบร้อย.........

ม้ายม้าย อะ ต้องแบบ รอบรู้ จิ๊ดๆนิดๆ อะ มะช่ายแบบนี้

เอามาหั้ยเลือกค่ะ เปลี่ยนเถอะ เด๋วนู๋เปนเปน จิ๊ดดดบ้างนะ ไม่นั่งนิ่งแระ อิ อิ
ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Blythe-011
ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Blythe-014
ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Blythe-012
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:57 am

[quote="Sweet_Devil"]แก้ว.....วันนี้อย่าเพิ่งไปกินอะไรเสาะท้องหล่ะ..แล้วก็วันหลังมีอะไรโทรมาได้ตลอดด....ไม่ต้องเกรงใจน้า..

โทรศัพท์พี่เปิด 24 ชม.อยู่แล้ว..

ปล.ไปกินข้าวก่อนน้า..เดี๋ยวมาใหม่
[/quote

ขอบคุณค๊า..ตอนนี้อยากกินข้าวกับไข่ ที่สุดในโลก..

อิอิ..นู๋น่ารักใช่ม๊า..มีความเกรงใจกับทุกคน..
แต่ตัวเอง..เกือบแย่..

นู๋ก้อไปกินข้าวด้วยเหมือนกันค่ะ..หิวๆๆๆ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:22 pm

อืมมมม . . ช่ายๆ . . นอกจาก โทสับ พี่ต๊อบ จาเปิด 24 ชม. แล้ว

เค้ายังมีรถโรงพยาบาลบริการด้วยนะเว๊ย . . แก้ว . .

พี่โทรหา ยัยไอซ์ แล้วนะ . . เด๋วมานคงโทรหาเอง . .
พี่บอกว่า ให้พาแม่มาด้วย .. แม่จะได้ไม่ห่วงว่ามาอยู่ตรงนี้ . . .

น้องแอน . . . ทริปสุพรรณเหรอคะ . .
พี่ยังไม่ได้คุยกะ นิดหน่อย ไฟนอล เลยจ้า . . แต่...
แอน เอารถไปเองอยู่แล้ว ไม่มีปัญหานิ . .
ลงชื่อไว้ได้เลย . . .

Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:24 pm

ปลอดคนแระ . . ไปขโมยผักก่อนค่ะ . .

ช่างประปามา . . .

ช่างเหล็กมา . . มีกระติ๊บข้าวเหนียวมาด้วยอ่ะ .. จะขอแจมก้อไม่กล้า

เรารึอุตส่าห์ มีหมูฝอย แต่ไม่มีข้าวเหนียว... เศร้า!!!
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:37 pm

พี่จอยค่ะ ขอโปรแกมเลี้ยงปลาก่อนก้อได้ค่ะว่าไปที่ไหน อันอื่นไม่เปนไรค่ะ
พูดถึงข้าวเหนียวเมื่อวานนู๋ไม่รูอะไรเข้าสิง ข้าวเหนียว สี่ ห่อ หายวับไปกับตา อิอิ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:40 pm

อืมมมม . . ช่ายๆ . . นอกจาก โทสับ พี่ต๊อบ จาเปิด 24 ชม. แล้ว

เค้ายังมีรถโรงพยาบาลบริการด้วยนะเว๊ย . . แก้ว . .

พี่โทรหา ยัยไอซ์ แล้วนะ . . เด๋วมานคงโทรหาเอง . .
พี่บอกว่า ให้พาแม่มาด้วย .. แม่จะได้ไม่ห่วงว่ามาอยู่ตรงนี้ . . .

อุ๊แหม.........พูดได้น่ารักเจงๆๆ พี่ฉ้านนนนนนนน..
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:43 pm

พี่จอยค่ะ ขอโปรแกมเลี้ยงปลาก่อนก้อได้ค่ะว่าไปที่ไหน อันอื่นไม่เปนไรค่ะ
พูดถึงข้าวเหนียวเมื่อวานนู๋ไม่รูอะไรเข้าสิง ข้าวเหนียว สี่ ห่อ หายวับไปกับตา อิอิ

ท่าทางจะคอข้าวเหนียวเหมือนพี่แน่ๆเลย..

งั้นมาประลองการกินข้าวเหนียวมะม่วง กะ ข้าวเหนียวสังขยา กันหน่อยดีมั้ยจ้ะ..น้องแอน..
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:51 pm

แก้ว...ท้าดวลกินข้าวเหนียวมะม่วงอีกแล้ว....น่ากลัวจริงๆ
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 12:51 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:

ท่าทางจะคอข้าวเหนียวเหมือนพี่แน่ๆเลย..

งั้นมาประลองการกินข้าวเหนียวมะม่วง กะ ข้าวเหนียวสังขยา กันหน่อยดีมั้ยจ้ะ..น้องแอน..

ได้ค่ะ พี่แก้ว นู๋นะชอบมากๆๆข้าวเหนียวเนี่ย เด๋วถ้าทริปสุพรรณตามไปได้ เด๋วจะไปประลองกันนะค่ะ
วันนี้มีเมนู หลนปลาร้า จิ้มผัก ที่ชอบมากคือหัวปีดิบๆเนี่ยกับปลาร้าหลนนะเข้ากันเข้ากัน หัวปีหมดไปเปนหัวๆแล้ว อิ อิ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:08 pm

Sweet_Devil พิมพ์ว่า:
แก้ว...ท้าดวลกินข้าวเหนียวมะม่วงอีกแล้ว....น่ากลัวจริงๆ

ตอนนี้เค้าเรียกว่า.."ไม่เจียมสังขาร" ค่ะ..
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:13 pm

:D เมนูน้องแอน น่าอร่อยจัง
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:17 pm

งั้นมาประลองการกินข้าวเหนียวมะม่วง กะ ข้าวเหนียวสังขยา กันหน่อยดีมั้ยจ้ะ..น้องแอน.. (แก้ว)

แก้ว... เองลืมรัยไปป่าวเนี่ย . .
เองป่วยอยู่นา .. ท้ารบกินข้าวเหนียวอิกแร้ว . .

อ้อ .. พี่ไปกินไข่เจียวแทนเองแล้วนะ . . . หิ หิ

แอน .. นู๋หมายถึง .. โปรแกรมเลี้ยงปลาที่บริษัทพี่รึป่าวคะ . .
ส่วนใหญ่พี่จะอยู่ทุกวัน . . แต่โทรมานัดก่อนจะดีกว่า . . พี่จะได้หนีถูก . . 555+

...........
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:21 pm

ต๊อบ .. ปลอมตัวเปน อิจวน เหรอ... หรือ คุณระย้า ดี . .???
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:23 pm

แอนคะ. . กินหัวปีแล้ว อย่าลืมกินท้ายปี ด้วยนะคะ . .
เย๊ยยย ย ย .. คุณน้อง .. เค้าเรียก "หัวปลี" นะเจ้าคะ .. คุณนู๋ . .

กินได้เปนหัวๆ .. เอื้อกกก ก ก . .
พี่กินไม่เปนนิ . . แต่ปลาร้าหลนก็โปรดปรานอยู่ . .

............
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:27 pm

งั้นมาประลองการกินข้าวเหนียวมะม่วง กะ ข้าวเหนียวสังขยา กันหน่อยดีมั้ยจ้ะ..น้องแอน.. (แก้ว)

แก้ว... เองลืมรัยไปป่าวเนี่ย . .
เองป่วยอยู่นา .. ท้ารบกินข้าวเหนียวอิกแร้ว . .

อ้อ .. พี่ไปกินไข่เจียวแทนเองแล้วนะ . . . หิ หิ

...........

แต่สรุปว่านู๋ได้กิน ไข่ลูกเขย + ไก่ทอดแทนค่ะ..เมนูน่าติดคอที่ซู้ดดดดดดดด..
แต่อย่างอื่น มีแต่รสชาติเผ็ดร้อน.แค่เห็นก้อปวดท้องจี๊ดๆๆ อีกรอบค่ะ..

แต่ก่อนที่ จะให้น้องเลิฟ มันโทรหา..แก้วตัดหน้าโทรหาน้องมันก่อนดีก่า
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:31 pm

ไม่เป็นทั้งสองดีกว่าค่ะคุณพี่...55555
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:51 pm

เย๊ยยย ย ย .. คุณน้อง .. เค้าเรียก "หัวปลี" นะเจ้าคะ .. คุณนู๋ . .(พี่จอย)

หรอค่ะ คริ คริ ภาษาไทย นู๋ไม่แข็งแรง พูดถึงปี มีเรื่องเล่าเม้าท์แม่ค่ะ
วันนั้นก้อเมนูเดิมค่ะ นู๋ชอบมาก นั่งทานอยู่ เพื่อนแม่มาเห็น บอกว่าเนี่ยทาน หัวปลีเยอะๆ อกจะได้ใหญ่ๆ นู๋ก้อยิ้ม
แม่ก้อเลยบอกเพื่อนเค้าว่า " อย่างนู๋นะจะทานหั้ยอกใหญสงสัยไม่ใช่ปีนี้หรือปีหน้าหลอกคงจะเปนชาติหน้าก้อยังไม่ใหญ่เลย"
ห่วย แม่ นะแม่

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 Funny-girl-emoticon-002
อร่อยมากค่ะ พี่ต๊อบเมื่อวานเดินในตลาดเจอก้อเลยซื้อมาสามหัว ตอนเช้าแม่ก้อเลยหลอปลาร้าหั้ย อร่อยมั๊กมักค่ะ
nueann
Silver
Silver
nueann

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่   ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่ - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 1:55 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด พี่ต๊อบ
อย่างนี้โอเคค่ะ ชอบ แบบเดิมไม่เอานะค่ะ คริ คริ

อ้อพี่จอยตกลง โปรแกรมอาหารปลานี่ที่บริษัทพี่จอยหรอค่ะ นู๋นึกว่าอยู๋ในทริปด้วย
ดั้นหลอกล่อไว้แล้วว่าไปทำบุญเลี้ยงปลา งั้นขอทริปไกล้ๆเลียบๆเคียงวัดที่เค้าหั้ยอาหารปลาหน่อยได้มั้ยค่ะ
เด๋วหาว่านู๋โกหก อิ อิ

ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 20ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 11 ... 20  Next
 Similar topics
-
» ศาลาริมน้ำ..เหนื่อยนักพักที่นี่
» กินสุกี้ที่ ศาลาริมน้ำ..