livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

Go down 
nueann
Admin
หมูอ้วน
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
หมูอ้วน
New
New
หมูอ้วน

: 39

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeFri Oct 16, 2009 10:53 am

Razz สวัสดีค่ะ.....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

ชื่อเมย์ นะค่ะ ส่วนหมูอ้วน นามแฝงค่ะ

flower
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeFri Oct 16, 2009 4:59 pm

ยินดีต้อนรับจ้า นู๋เมย์ . .

กลับมาบ้านแถวๆ บางปูบ่อยป่ะคะ . . (พี่จำผิดอีกอ๊ะป่าวเนี่ย??)

............
http://livingroom.forum4her.com
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeFri Oct 16, 2009 7:00 pm

ดีจ้านู๋เมย์

เมื่อเช้านู๋เมย์ โทรมาค่ะ

ฮาโหลนู๋เมย์ ว่าไงเอ๋ย

พี่แอนค่ะ เมย์หาบ้านพี่จอยเจอแล้วนะค่ะ

( เราก้อนึกไปว่า บ้านที่กำแพงแสนหรือว่าสะพานสูงหว่า ก้อเลยคิดว่าน่าจะเป็นอย่างหลัง เปนนู๋เมย์ต้องมาบางปูก้อเลยถามต่อ)

บ้านพี่จอยที่สะพานสูงอะหรอค่ะ

(นู๋เมย์คงดีใจจนไม่ได้ฟังคำถาม)

โอ้ยพี่แอนกว่าจะหาเจอ วันนั้นถามพี่ พี่บอกจำไม่ได้

อ้อ..หรอค่ะ

พี่แอนค่ะ นู๋เอารูปไปใส่ตรงไหนอะพี่

อ้อ ...เมย์ไปที่Profile อะค่ะ

อ้อเมย์เห็นแล้วค่ะ

แล้วก้อคุยไรต่อนิดหน่อย เฮ้อ..เข้าได้แล้วนะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeSun Oct 18, 2009 7:57 pm

แหม... น้องเมย์.. สมาชิกมาต้อนรับกันล้นหลามเลยนะคะเนี่ย....

ตั้ง 2 คน!!!

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ด ด . ..

ตั้ง 2 คน!! เวงกำ ... !!

เฮ้ย... สมาชิกบ้านนี้มานหายเฮดไปไหนหมดฟระเนี่ย . .

เสาร์อาทิตย์... ละลายหายไปกับสายฝน สายลม และ แสงแดด

ขอบคุณมากจ้ะ แอน.. ที่ช่วยขยายความ

เมย์.. เก่งอ่ะ ความพยายามเปนเลิศ . .

มีตติ้งหน้า . . เสาร์ที่ 31 ต.ค. (ลอยกระทงล่วงหน้า ที่บ้านพี่)

ติ้งถัดไป . . วันเสาร์ที่ 7 พ.ย. นะคะ . .

ติ้งถัดไป . . จันทร์ที่ 23 พ.ย. ค่ะ

มาได้วันไหน เลือกเอานะจ๊ะ

...............
http://livingroom.forum4her.com
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

: 52

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeMon Oct 19, 2009 8:24 am

หวาดดีค่า น้องเมย์

น้องเมย์ที่อยู่อ่างทองป่ะคะ

ขอโทษนะคะ พี่จำมะด้ายยยยยอ่ะ

แต่ยังไงก็ยินดีต้อนรับค่า

พี่จอย

ทะไมติ้งบ่อยจังคร้า มีไรป่าวเนี่ย
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeMon Oct 19, 2009 9:20 am

เจ๊หมี่... มั่วแต่เช้าเรย... 555+

อ่างทอง ???

มาจากไหนค๊า ... คุณน๊ายยย ย ย . .
แต่หยวนๆ นะ... ไม่ไกลจาก สิงห์บุรี เท่าใด . . เอิ๊กกกกกกก . .

ติ้งบ่อย . . แบบว่า... พี่ไม่ได้จัดเองนะเว๊ย

ติ้งลอยกระทงเนี่ย..
ตูน กะ เมย์ กะ ดรีม .. เค้าจัด(ที่บ้านตรู)...
แล้วเชิญชั้นไปร่วมงาน ..
สรุปว่า... งานนี้.. ช๊านเปนแขก(ว่ะ...) เหอ เหอ . .

2 อันหลัง . . สุพจน์ กะ ดรีมมี่ .. เค้าจัดอ่ะ . .

**งานแต่งงาน พจน์ กะ ดรีม . .

สโมสรตำรวจ ก่า .. Swiss Hotel(รัชดา) ถ้าจำไม่ิผิดนะ

...........
หมูอ้วน
New
New
หมูอ้วน

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeMon Oct 19, 2009 9:31 am

Admin พิมพ์ว่า:
เจ๊หมี่... มั่วแต่เช้าเรย... 555+

อ่างทอง ???

มาจากไหนค๊า ... คุณน๊ายยย ย ย . .
แต่หยวนๆ นะ... ไม่ไกลจาก สิงห์บุรี เท่าใด . . เอิ๊กกกกกกก . .

ติ้งบ่อย . . แบบว่า... พี่ไม่ได้จัดเองนะเว๊ย

ติ้งลอยกระทงเนี่ย..
ตูน กะ เมย์ กะ ดรีม .. เค้าจัด(ที่บ้านตรู)...
แล้วเชิญชั้นไปร่วมงาน ..
สรุปว่า... งานนี้.. ช๊านเปนแขก(ว่ะ...) เหอ เหอ . .

2 อันหลัง . . สุพจน์ กะ ดรีมมี่ .. เค้าจัดอ่ะ . .

**งานแต่งงาน พจน์ กะ ดรีม . .

สโมสรตำรวจ ก่า .. Swiss Hotel(รัชดา) ถ้าจำไม่ิผิดนะ

...........
Exclamation อ้าว.....เจ้าของสถานที่เป็นแขกไปซะงั้น

พี่หมี่จ๊า....ไม่เปงไร สิงห์บุรีกะอ่างทองใกล้ ๆ กัน :
flower
Down2Earth
Silver
Silver
Down2Earth

: 52

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeMon Oct 19, 2009 3:14 pm

อ้าว
ฮิฮิ

ว่าแล้วเชียวตรู

พี่ก็นึกอยู่น๊า จังหวัดอะไรหว่า อยู่แถวๆ ภาคกลาง ใกล้ๆ เนี่ย
สุดท้ายก็ผิดจนด้าย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ Affraid

ขออำไพคร้า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ Icon_cheers
Dre@m
Silver
Silver
Dre@m

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 12:13 am

ยินดีต้อนรับค่า เคยเข้ามาทีแล้ว แต่มันไม่ให้ส่งข้อความค่า
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 6:50 am

ยินดีต้อนรับค่า นู๋เมย์
YUNGYERNG
New
New
YUNGYERNG

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 11:18 am

ยินดีต้อนรับนะเจ้าคะ

ชื่อหญิงคะ

แต่ไม่รุว่าจาเรียกเพื่อนหรือว่าพี่หรือว่าน้องดีอ่ะคะ

pig pig pig

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1