livingroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

livingroom

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

น้องใหม่ค่า..

Go down 
toey
Admin
nueann
mama_2a
Duean&Don
Bunnie
du
YoYo
kung
Sweet_Devil
koyyo
Pojjie
Sweety_Icy
Sweety_kaew
joy
19 posters
ผู้ตั้งข้อความ
joy
Silver
Silver
joy

: 53

น้องใหม่ค่า.. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Jun 18, 2009 7:57 pm

เพิ่งสมัครวันนี้เองค่า . . ชื่อ "จอย" นะค๊า . .

พี่ๆ มีอารัยจะแนะนำ ... ก็ขอความกรุณาด้วยนะคะ . .

ยินดีต้อนรับ(ตัวเอง) ค่า . . (เผื่อไม่มีใครต้อนรับ) . . Laughing

afro afro afro afro
ขึ้นไปข้างบน Go down
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Jun 19, 2009 7:32 am

5555+++ น่าฉงฉาน ต้องรีบดัก ต้อนรับตัวเองไว้ก่อน.. I love you

งั้นยินดีต้อนรับนะค่ะ..ขอให้มีความสุข และอ้วนท้วนสมบูรณ์ (เอ๊..เกี่ยวมั้ยน๊า)..กับการอยู่บอร์ดนี้นะค่ะ..

flower flower flower
Sweety_Icy
New
New
Sweety_Icy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Jun 19, 2009 11:49 am

เหอๆ เจ้ก้อช่างกล้า !!!~~!!! อะๆๆ

ยินดีต้อนรับค่ะ ยินดีมากกก เย้ยย!!~ 555+
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Jun 19, 2009 2:41 pm

แวะมารายงานตัวด้วยคนค่า

พจ ค่า lol!
koyyo
Silver
Silver
koyyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:05 am

สวัสดีค๊าน้องพจน์ คิถึงๆ

กรี๊ดด อโวตา พี่จอย แก้ว ไอซ์ และพจน์จี้ แหล่มมากค่ะ

อยากได้แบบวิบวับบ้าง ..
cheers cheers
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeSun Jun 21, 2009 7:27 am

คริคริ..ใหม่มากค่า....ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าน้องใหม่ค่า.. 69783586
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Jun 22, 2009 10:02 am

น้องก้อย . . วิบวับเหรอค๊า .. เด๋วคุงพี่จัดห้ายน๊า
kung
New
New
kung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 12:46 pm

แวะมารายงานตัวด้วยคนจ้า คิดถึงทุกคนเลยคร้าบ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 12:54 pm

kung พิมพ์ว่า:
แวะมารายงานตัวด้วยคนจ้า คิดถึงทุกคนเลยคร้าบ

มาแล้วเหรอค่ะ..พี่สาว..

กว่าจะมาได้นะ..

ครอบครัวสุขสันต์..จิงๆ เลยนะค่ะ
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 5:19 pm

ยินดีต้อนรับจ้า น้องกุ้ง . .

แหม .. ลงรูปครอบครัวเลยน๊า

มิกกี้ หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยอ่ะ รูปเนี้ย . . หล่อขึ้นๆ ... แล้วซนกว่าเดิมป่าวเนี่ย??
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 2:36 pm

sunny สวัสดีค่า แนะนำตัวนิดนุง น้องใหม่นะคะ ชื่อโยค่ะ เร็ว ๆ นี้จะกลับไปเจอพี่ ๆ ที่เมืองไทยแล้วน๊า คิดถึงทุกคนค่า cheers
Pojjie
Silver
Silver
Pojjie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:05 am

ยินดีต้อน.........รับ จ้ะ โย
อิอิ

แหม รูปสวยเชียว หุ่นดี อิจต๋า
Mad
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:02 am

YoYo พิมพ์ว่า:
sunny สวัสดีค่า แนะนำตัวนิดนุง น้องใหม่นะคะ ชื่อโยค่ะ เร็ว ๆ นี้จะกลับไปเจอพี่ ๆ ที่เมืองไทยแล้วน๊า คิดถึงทุกคนค่า cheers

บ้านนี้ไม่รับคนผอม(กว่า) สวย(กว่า) แอดมินนะคะ . . เห็นแล้ว รมณ์เสีย ... 555+

อ่ะ . . ล้อเล่น ล้อเล่น . . คนสวยๆ มาโลด ชอบๆๆ . .

กลับสิงหานี้ใช่มั้ยคะ . . ดีเลยๆ . . เด๋วไปเที่ยวสุพรรณฯ ด้วยกาน . .

YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 11:54 am

joy พิมพ์ว่า:

บ้านนี้ไม่รับคนผอม(กว่า) สวย(กว่า) แอดมินนะคะ . . เห็นแล้ว รมณ์เสีย ... 555+

อ่ะ . . ล้อเล่น ล้อเล่น . . คนสวยๆ มาโลด ชอบๆๆ . .

กลับสิงหานี้ใช่มั้ยคะ . . ดีเลยๆ . . เด๋วไปเที่ยวสุพรรณฯ ด้วยกาน . .

ขอบคุณค่าพี่จอย ขอบคุณจ้าพจ ไม่ได้ผอมอะไรมากมายขนาดน๊านนน แต่ทำเป็นยืดแขนยืดตัวให้มันดูไม่อ้วนซะงั้นไงค๊า Laughing
ที่สำคัญคือไม่กล้าเอารูปหน้าเต็ม ๆ มาลง เด๋วจะรู้อายุอานามที่ฝากธนาคารเอาไว้อ่ะค่า geek

พี่จอยคร๊า ถ้าไปสุพรรณ เอาเป็นวันเสาร์อาทิตย์นะคะ ถ้าพ่วงวันหยุดเพิ่มด้วยก็แจ่มเลยค่ะ เผื่อยังย้ายเข้ากรุงเทพฯ ไม่ได้ แต่ถ้าไปได้จะได้นั่งรถทัวร์มาแจมค่า Very Happy
du
New
New
du

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 9:03 am

วันเสาร์แน่นอนค่ะ น้องโย . .
YoYo
New
New
YoYo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:06 pm

du พิมพ์ว่า:
วันเสาร์แน่นอนค่ะ น้องโย . .

โอเชเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ พี่ดู๋ Very Happy
Bunnie
Silver
Silver
Bunnie

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 4:42 pm

มารายงานตัวค่ะ ไม่ต้องบอกว่าชื่อไรมั๊ง ตามตัวกันมาแบบติด ๆๆๆๆ แหะ แหะ

อ่ะ พี่ดู๋อยู่ด้วยหรือเนี่ย ไปเรียกเด็กที่บ้านมาสมัครด้วยดีไหมเนี่ย แต่จะคุยกับใครเค้ารู้เรื่องไหมหว่า
http://www.wthof.nl
joy
Silver
Silver
joy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 5:18 pm

พวกเด็กมาใหม่เนี่ย . . ทำไมไม่ตั้งกระทู้ใหม่ล่ะยะ . .
หรือว่า . . เราไปตั้งของใครของมันดีแมะ . . คิ คิ

ยินดีต้อนรับนะค๊า กระต่ายน้อย... อุ๊ย . .ไม่น้อยแล้วนี่หว่า . . หิ หิ

ย้่ายไปคุยที่ทู้กลางนะคะ . . ไม่มีใครเสียสละตั้งกระทู้ใหม่ .
ก็เลยต้อง ... สิงที่กระทู้เก่าไปเรื่อยๆ . . 555+
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 7:03 pm

หวัดดีค่ะ ต่าย ;)
Duean&Don
New
New

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวเองค่ะ   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 8:06 pm

สวัสดีค่ะขอรายงานตัว...เดือนเองจ้า[/font] sunny flower [quote]
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 7:55 am

[quote="Duean&Don"]สวัสดีค่ะขอรายงานตัว...เดือนเองจ้า[/font] sunny flower
อ้างอิงจาก :

สวัสดีค่ะ..พี่เดือน มาได้งัยค่ะเนี่ย..

ยินดีต้อนรับนะค๊า..อิอิ..
flower
mama_2a
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะ   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Aug 20, 2009 3:14 pm

สวัสดีค่ะ mama_2a เองค่ะ ตามลิงค์มาสมัครแล้วค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า lol!

ปล.พี่สุดสวยขา ขอโต๊ดนะค๊าที่ไม่ได้ไปร่วมทำบุญออฟฟิศใหม่เลย เพราะไม่ค่อยได้เข้าไปเช็คเมล์ก็เลยไม่ทราบข่าวง่ะ เสียดายๆๆๆอ่ะค่ะ Sad

ปล #2.แง๊ๆๆ มะกี๊ตั้งใจจะโพสท์replyในทู้นี้แต่ดันกลายเป็นไปตั้งtopicใหม่ซะนี่ ขอโต๊ดอีกทีนึงนะคะ มือใหม่หัดเล่นเลยยังไม่ค่อยคุ้นเท่าไหร่ ยังไงขออภัยด้วยนะคะพี่ แล้วถ้าจะไปลบtopicนั้นออกจะทำยังไงอ่ะคะพี่ รบกวนพี่ช่วยลบให้น้องหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ cyclops
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แวะมาด้วยค่ะ   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Aug 21, 2009 8:54 am

ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ Sad
เอาเปนว่ามารายงานตัวไว้ก่อนก้อแล้วกันน่ะค่ะ nuuang
แล้วจะมาแวะรายงานตัวเรื่อนนะคร่า bounce
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeFri Aug 21, 2009 9:19 am

เก๋ค๊าบ .. ไม่ต้องลบหรอกจ้า ..
ความจริงพี่ว่าตั้งทู้ใหม่ ของใครของมันไปเลยดีก่า . .
เพราะอันเนี้ย . . บางทีเข้ามาแล้วไม่เหนง่ะ . . . ยินดีต้อนรับอีกรอบนะคร๊า ..

แอน . . ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ .. นู๋ พิมพ์ชื่อผิดรึป่าวเนี่ย . .
อยู่ที่นี่อาจ งง หน่อยนะ . . เพราะ แอดมิน ขยันเปลี่ยนสกินมากกกกกกกกก . .
http://livingroom.forum4her.com
toey
New
New
toey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeSun Aug 23, 2009 11:18 pm

สวัสดีคะ น้องใหม่ขอรายงานตัวด้วยคนนะคะ Wink

"เตย" คะ Cool
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:47 am

เก๋ . .พี่ลบทู้ของ เก๋ แล้วน๊า . .

ยินดีต้อนรับ น้องเตย . . จ้า . . มาช้าดีกว่าไม่มาเลยเนอะ . . คริ
http://livingroom.forum4her.com
mama_2a
New
New

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 4:48 pm

ขอบคุณค่ะพี่จอย ใช่พี่จอยป่ะคะที่เป็นadmin คือเก๋เห็นรูปแล้วดูไม่เหมือนพี่จอยเลยอ่ะค่ะ ช่วงนี้เก๋ดวงไม่ค่อยดี เก๋เบื่อๆชีวิตยังไงไม่รุ้อ่ะพี่ มีปัญหาบางอย่างที่ไม่สามารถทะลุไปได้ซักที คุยโทรศัพท์ปรึกษาปัญหากับพี่ๆที่นับถือกันจนสมองสุกไปหมดแระ พี่เค้าเป็นห่วงถึงขนาดมาหาที่บ้านตอนดึกกว่าจะกลับก็ปาเข้าไปเที่ยงคืนแล้ว มาดูดวงให้ง่ะ ถ้าเก๋หายหัวไปเลย ไม่ได้แปลว่าหยิ่งนะคะ แต่อยากจำศีลสักพัก บางทีก็อยากเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มันไปซะเลย คิดถึงและเป็นห่วงพี่จอยเสมอนะคะพี่สาว รักษาสุขภาพนะคะ I love you
Sweet_Devil
Gold
Gold
Sweet_Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 5:02 pm

mama_2a พิมพ์ว่า:
ขอบคุณค่ะพี่จอย ใช่พี่จอยป่ะคะที่เป็นadmin คือเก๋เห็นรูปแล้วดูไม่เหมือนพี่จอยเลยอ่ะค่ะ ช่วงนี้เก๋ดวงไม่ค่อยดี เก๋เบื่อๆชีวิตยังไงไม่รุ้อ่ะพี่ มีปัญหาบางอย่างที่ไม่สามารถทะลุไปได้ซักที คุยโทรศัพท์ปรึกษาปัญหากับพี่ๆที่นับถือกันจนสมองสุกไปหมดแระ พี่เค้าเป็นห่วงถึงขนาดมาหาที่บ้านตอนดึกกว่าจะกลับก็ปาเข้าไปเที่ยงคืนแล้ว มาดูดวงให้ง่ะ ถ้าเก๋หายหัวไปเลย ไม่ได้แปลว่าหยิ่งนะคะ แต่อยากจำศีลสักพัก บางทีก็อยากเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มันไปซะเลย คิดถึงและเป็นห่วงพี่จอยเสมอนะคะพี่สาว รักษาสุขภาพนะคะ :heart:

พี่เก๋...เป็นอะไรไปคะ......สู้ๆๆๆ นะคะ..

ขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดีนะคะ รักษาสุขภาพด้วย :D
mhuupleja
Silver
Silver
mhuupleja

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:42 pm

ขอบคุณค่ะพี่จอย ใช่พี่จอยป่ะคะที่เป็นadmin คือเก๋เห็นรูปแล้วดูไม่เหมือนพี่จอยเลยอ่ะค่ะ ช่วงนี้เก๋ดวงไม่ค่อยดี เก๋เบื่อๆชีวิตยังไงไม่รุ้อ่ะพี่ มีปัญหาบางอย่างที่ไม่สามารถทะลุไปได้ซักที คุยโทรศัพท์ปรึกษาปัญหากับพี่ๆที่นับถือกันจนสมองสุกไปหมดแระ พี่เค้าเป็นห่วงถึงขนาดมาหาที่บ้านตอนดึกกว่าจะกลับก็ปาเข้าไปเที่ยงคืนแล้ว มาดูดวงให้ง่ะ ถ้าเก๋หายหัวไปเลย ไม่ได้แปลว่าหยิ่งนะคะ แต่อยากจำศีลสักพัก บางทีก็อยากเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์มันไปซะเลย คิดถึงและเป็นห่วงพี่จอยเสมอนะคะพี่สาว รักษาสุขภาพนะคะ I love you

พี่เก๋...เป็นกำลังใจให้พี่เก๋นะคะ
nueann
Silver
Silver
nueann

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 11:00 pm

พี่เก๋ นูแอน น้า มาเป็นกำลังใจหั้ยพี่เก๋ นะค่ะ
คิดถึงพี่เก๋เหมือนเดิมนะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeTue Aug 25, 2009 9:41 am

เก๋... ขนาดนั้นเลยเหรอ . .
มีปัญหาขนาดนั้น ยังสามารถโทรมาให้กำลังใจพี่ได้เนี่ยอ่ะนะ . . พี่ล่ะทึ่งจริงๆ . .
คนมองโลกในแง่ดีแบบ เก๋ เนี่ย . . หายากนะ . . ดีแบบเกิน 100 เนี่ย...

ส่วนตัวพี่นะ .. พี่เชื่อว่า.. ปัญหาทุกอย่างมีทางออก
แต่บางครั้งเราก็ต้องอดทน ... รอเวลา ... เร็วบ้าง ช้าบ้าง ..
แล้วในที่สุด มันก็จะคลี่คลายค่ะ . .

ขนาดปัญหาเครื่องจักรของบริษัทพี่เอง . . ปีนึงแล้ว... ก็ยังไม่จบ
และยังไม่รู้ว่าจะยืดเยื้อไปถึงเมื่อไหร่ ... เสียรู้ เสียเงิน เสียเวลา . .
แต่เสียแล้ว ก็ให้มันเสียไป . . ต้องตั้งหน้า ตั้งตา สู้กะมัน . .
แล้วก็คิดหาวิธีแก้ไข หาสินค้าอื่นมาซัพพอร์ท . .

บางครั้ง การดิ้นรนเพื่อหาทางออกมากเกินไป . . ก็ทำให้เราเครียดเปล่าๆ นะ
ต้องปล่อยให้มันดำเนินไปตามครรลองของมัน . . ลืมๆ ไปบ้าง ..
อย่าเอาใจ ไปจดจ่อ อยู่กะมัน . . เพราะนอกจากจะไม่ช่วยแก้ปัญหาแล้ว
เราจะเครียดหนักกว่าเดิมด้วยนะจ๊ะ

ป.ล. . . ตอนนี้เปนแฟชั่นสลับร่างกันอยู่ค่ะ . .
อีกซักพักก็เลิกฮิตแล้วค่ะ . . แหะ แหะ . .

................
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: คนเก่า แต่เล่าใหม่ได้ค่า   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 5:00 pm

ดีค่า ตูนเอง หายเฮด ไปนาน ยังจำกันได้ป่าวค้า พี่ๆ น้องๆ
Sweety_kaew
Gold
Gold
Sweety_kaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 5:28 pm

iamtoon พิมพ์ว่า:
ดีค่า ตูนเอง หายเฮด ไปนาน ยังจำกันได้ป่าวค้า พี่ๆ น้องๆ

ดีจ้า..คนสวย..(น้อยกว่าพี่แก้วนิดนึงนะ)..

เผื่อพี่จะได้มีคนมาจีบซะที..
iamtoon
Silver
Silver
iamtoon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 5:35 pm

Sweety_kaew พิมพ์ว่า:
iamtoon พิมพ์ว่า:

ดีจ้า..คนสวย..(น้อยกว่าพี่แก้วนิดนึงนะ)..

เผื่อพี่จะได้มีคนมาจีบซะที..

ขอโทษก๊าบ ใช่แก้ว ที่ตูนรู้ใช่ป่ะ โอย หายไปนาน สับสน แก้ว
แล้วถ้าใช่แก้วที่ตูนรู้จัก ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ก๊าบ
แต่ถ้าแก้ว อยากให้เรียกพี่แก้ว ยินดีก๊าบ แต่ตูนว่าอย่างเดิมดีก่า
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 6:09 pm

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่นะค๊า ... คุณตุ๊กกาตูน ...

พี่จะมาต้อนรับซะนานแล้ว ... แต่โดนบรรดามดน้อย มดใหญ่ ขวางทางไว้ก่อน

เลยต้องไปกวาดต้อน อัญเชิญ ออกจากบ้านไป ....

ตามด้วย ชอล์ค ไล่มด ... ขีดตามขอบประตู ... สงสัยจะหนีน้ำ ...

ต้องแวะมาบ่อยๆ น๊า ... ไม่ได้เห็น ตูน วาดลวดลายผ่านตัวหนังสือ นานแล้ว

ยังคมกริบ (หรือโก๊ะ) เหมือนเดิมป่าวมะรุ้ ...

..............
eid_jaa
New
New
eid_jaa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeTue Sep 01, 2009 4:18 pm

พี่จอย .. น้องอี๊ดมาแร้ว โทษทีค่ะ มารายงานตัวช้าไป นิดส์นุง (รึเปล่า..คิคิ afro )
ติดภาระกิจเรียน แต่ยังไงซะจะแวะเข้ามาให้บ่อยกว่าวันละ 2 โพสต์น๊า ...
แม๊ ๆๆๆ ยังคึกคักกันเหมือนเดิม .. ช๊อบบ...ชอบ Laughing
มือใหม่หัดโพสต์ ... ช่วยกันแนะนำด้วยนะคะ คุงพี่คุงน้อง ... Embarassed
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeWed Sep 02, 2009 8:24 am

มาแล้วเหรอ เจ้าแม่หมูกรอบ . . . คริ

ยินดีต้อนรับนะค๊า . .

.............
eid_jaa
New
New
eid_jaa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeWed Sep 02, 2009 11:03 am

ชอบฉายา "เจ้าแม่หมูกรอบ" ที่ซู๊ด ... คิคิ geek
YUNGYERNG
New
New
YUNGYERNG

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Sep 07, 2009 2:11 pm

สวัสดีคร๊า...

น้องใหม่..รายงานตัวนะคะ

ชื่อหญิงค่ะ...

ช่วงนี้งานยุ๊งยุ่ง..แต่ก้อกิ๊ดตึ๋งซำเหมอนะคะ

โดยเฉพาะ...พี่สาวชาวเด็กดอย..อิอิ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ค่า..   น้องใหม่ค่า.. I_icon_minitimeMon Sep 07, 2009 2:25 pm

กำลังจาตามไปทวงว่า.. เมื่อไหร่จะแนะนำตัวซะที . . อิ อิ

ยินดีต้อนฮับนะเจ้า . .. สาวเหนือ มาอีกคนแล้วกะเจ้า . .

เจอกัน เสาร์หน้านะเจ้า . .

น้องใหม่ค่า..
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1